Thảo luận Xin ý kiến về Toyota Hilux 2016 2.8G AT ạ…

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ut.Minh

Xe container
mợ con gái mà cũng máu bán tải cơ :)
Em chọn Hilux do cũng vì công việc. Nhà em làm may mặc nên có lúc cần chở hàng. Em máu lâu roài mà ứ có xiền, giờ cố để cưới em nó về phục vụ mình và phục vụ chút công việc cụ ạ :)

zavaca

Xì hơi lốp
Nhiều người xôn xao em này quá, hôm trước thấy một cụ cũng chạy nhìn màu ngọc trai đã mắt. Em mà gom đủ chắc cũng tậu 1 em.

giólangthang

Xe điện
Em chỉ có nhận xét ngắn gọn là ỔN ĐỊNH. Cụ muốn nó cơ bắp như ranger cái này tạm được trong phiên bản mới, mạnh mẽ với động cơ 2.8, máy móc đồ đạc của Toyota thì bền bỉ và dễ kiếm, giá rẻ. Không có đặc điểm gì nổi trội hơn các dòng khác. :) Cụ chốt xe ới em Duy toyota thanh xuân 096 3639 583
Em thấy bản 2.8G AT khá đầy đủ cụ nhỉ. Được tích hợp như hệ thống ổn định điều khiển khi kéo móc, cân bằng điện tử, kiểm soát lực kéo chủ động, khởi hành ngang dốc, đèn báo phanh khẩn cấp và camera lùi.Xe cũng được lắp đặt 7 túi khí ở các vị trí quan trọng, có hệ thống báo động mà còn cả mã hóa khóa động cơ.

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Em chọn Hilux do cũng vì công việc. Nhà em làm may mặc nên có lúc cần chở hàng. Em máu lâu roài mà ứ có xiền, giờ cố để cưới em nó về phục vụ mình và phục vụ chút công việc cụ ạ :)
Tuyệt vời quá.... chúc mừng mợ nha!!!

D.Safety

Xe container
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em thấy bản 2.8G AT khá đầy đủ cụ nhỉ. Được tích hợp như hệ thống ổn định điều khiển khi kéo móc, cân bằng điện tử, kiểm soát lực kéo chủ động, khởi hành ngang dốc, đèn báo phanh khẩn cấp và camera lùi.Xe cũng được lắp đặt 7 túi khí ở các vị trí quan trọng, có hệ thống báo động mà còn cả mã hóa khóa động cơ.
Đúng cụ ạ. Khá đầy đủ nhưng so với ông vua bán tải Wildtrak 3.2 thì còn kém ạ. Ví như cảnh báo lệch làn, khoá vi sai cầu sau, cảnh báo tốc độ, công nghệ sync3. Nhưng giá em wildtrak cũng chát hơn và dịch vụ của Ford đem lại cho khách hàng thật sự còn đi sau Toyota rất nhiều

cadic1008

Xe buýt
Đúng cụ ạ. Khá đầy đủ nhưng so với ông vua bán tải Wildtrak 3.2 thì còn kém ạ. Ví như cảnh báo lệch làn, khoá vi sai cầu sau, cảnh báo tốc độ, công nghệ sync3. Nhưng giá em wildtrak cũng chát hơn và dịch vụ của Ford đem lại cho khách hàng thật sự còn đi sau Toyota rất nhiều
Hilux có khóa vi sai cầu sau mà cụ.

KhanhPham_Dmax

Xe buýt
Hai con hơn kém nhau cái tiêu chuẩn khí thải.

Cụ nào giỏi nghề phân tích hộ em xem Tiêu chuẩn khí thải (mức cao ví dụ từ Euro 3 trở lên) có ảnh hưởng đến độ bền của xe và yếu tố kén xăng dầu ko ợ?

KhanhPham_Dmax

Xe buýt
Tuyệt vời quá.... chúc mừng mợ nha!!!
Bên cụ chủ có nhận dán kính mỗi hai bên hàng ghế sau ko ợ? Phía trên và kính lái để ko ko dán.

Nếu dán mỗi hai bên hàng ghế sau của LLumar mầu tối thì bao nhiêu xiền hả cụ chủ? Xe này nhe

Bầu Minh

Xe tăng
Bán tải giờ có nhiều sự lựa chọn, nhưng dòng Hilux vẫn là lưạ chọn hợp lý về độ bền và giá thành

Trạng thái
Thớt đang đóng