[Cảnh báo] Xx Hải Dương

dongkijote

Xe điện
Các cụ cứ đổ oan cho xxx, em đi chục năm xa gần chả bao giờ thấy xxx gọi.

Nobita VN

Xe tải
các cụ cho em hỏi 2 chiều hải dưong - hà nội và ngược lại có 2 chốt 1 chốt lai cách và 1 chốt đoạn hưng yên bắt rất kinh , toàn các thanh niên bắn trên cầu vượt

Theo em biết thì có 3 lỗi : đè vạch , tốc độ , và chuyển làn ko xi nhan và hôm trước đi xe dịch vụ biết thêm lỗi mới dừng đỗ trả khách ko đúng nơi quy định ngay gần chốt

Lỗi 1 : Chuyển làn : các cụ cho e hỏi xe con thì được đi làn ngoài hay được đi cả 2 làn , miễn sang làn xi nhan là ok .

Lỗi 2 : Đè vạch - có vạch liền chạy dài mỗi chỗ quặt

Lỗi 3 : tốc độ : Tốc độ chỗ khu dân cư ô tô cứ 50 mà đi , ngoài biển đông dân cư mà sao e thấy các xe đi qua rồi mà bò rất chậm thì nó có bắn tốc độ tối đa ko ạ? cứ đi tầm bao nhiêu là chuẩn ?

Các cụ chỉ giúp em đi thế nào cho đúng qua 2 chốt đó mà ko bị sợ bị bắt và ngoài ra còn lỗi gì ko? thank các cụ
Đường 5 ngoài địa phận Hà Nội thì xe ôtô được phép đi cả hai làn cụ nhé.xe con hay xe tải xe khách đều được đi làn giữa và làn trong cùng ạ.
Ngoài các lỗi cụ vừa nêu.hay bị nhất là lỗi không thắt dây an toàn.các chú chim lợn trên các cầu vượt đều chụp ảnh khoang lái các xe chui qua cầu.
Lưu ý đường 5.nếu trong khu đông dân cư.ôtô được đi 60km/h

bmham

Xe hơi
Đen nhỉ, chắc mấy cậu XX rảnh quá, hoặc khoán chỉ tiêu cao. Nên ko bỏ sót tài xế nào đi qua

xe than

Xe tăng
Đường 5 ngoài địa phận Hà Nội thì xe ôtô được phép đi cả hai làn cụ nhé.xe con hay xe tải xe khách đều được đi làn giữa và làn trong cùng ạ.
Ngoài các lỗi cụ vừa nêu.hay bị nhất là lỗi không thắt dây an toàn.các chú chim lợn trên các cầu vượt đều chụp ảnh khoang lái các xe chui qua cầu.
Lưu ý đường 5.nếu trong khu đông dân cư.ôtô được đi 60km/h
Chẳng cứ đường 5,cứ vạch liền hoặc dải phân cách cứng là được đi 60km/h( khu đông dân cư)

Hanoi1919

Xe tăng
các cụ cho em hỏi 2 chiều hải dưong - hà nội và ngược lại có 2 chốt 1 chốt lai cách và 1 chốt đoạn hưng yên bắt rất kinh , toàn các thanh niên bắn trên cầu vượt

Theo em biết thì có 3 lỗi : đè vạch , tốc độ , và chuyển làn ko xi nhan và hôm trước đi xe dịch vụ biết thêm lỗi mới dừng đỗ trả khách ko đúng nơi quy định ngay gần chốt

Lỗi 1 : Chuyển làn : các cụ cho e hỏi xe con thì được đi làn ngoài hay được đi cả 2 làn , miễn sang làn xi nhan là ok .

Lỗi 3 : tốc độ : Tốc độ chỗ khu dân cư ô tô cứ 50 mà đi , ngoài biển đông dân cư mà sao e thấy các xe đi qua rồi mà bò rất chậm thì nó có bắn tốc độ tối đa ko ạ? cứ đi tầm bao nhiêu là chuẩn ?

Các cụ chỉ giúp em đi thế nào cho đúng qua 2 chốt đó mà ko bị sợ bị bắt và ngoài ra còn lỗi gì ko? thank các cụ
Nick cụ Xe tải tham gia OF từ 2010 mà kiến thức về luật giao thông của cụ như thế này thì em xin quỳ ~
Bằng có thể mua nhưng để đảm bảo an toàn cho mình và ko gây phiền hà hay nguy hiểm cho xh thì nên học và hiểu những cái quy định tối thiểu của luật giao thông trước khi lái xe ra đường ~

ngoc F430

Xe buýt
Nick cụ Xe tải tham gia OF từ 2010 mà kiến thức về luật giao thông của cụ như thế này thì em xin quỳ ~
Bằng có thể mua nhưng để đảm bảo an toàn
cho mình và ko gây phiền hà hay nguy hiểm cho xh thì nên học và hiểu những cái quy định tối thiểu của luật giao thông trước khi lái xe ra đường ~
E hỏi cho biết để sắp tới có xe còn đi. E đã có bằng có ô tô đâu cụ.

Nobita VN

Xe tải
Chẳng cứ đường 5,cứ vạch liền hoặc dải phân cách cứng là được đi 60km/h( khu đông dân cư)
Dạ chuẩn cụ.nhưng vạch liền và phải có từ 2 làn cho xe ôtô cụ nhỉ.
Vì toàn bộ tuyến đường 5A đều có đủ các yếu tố đó.nên em mới nói cho riêng tuyến đấy cụ ạ.

Minhnq

Xe hơi
E méo cho xem giấy tờ, còn được xxx HD cho xem video hẳn hoi. Cơ mà chung chung lắm, chả nhận ra xe gì. Thế mới tài :))
Em có ông chú hôm trước đi cũng bị kiểu này. Ông ấy rõ ràng đi rất cẩn thận mà vẫn có hình ảnh, thắc mắc mãi!

ubisapro

Xe trâu
Em có ông chú hôm trước đi cũng bị kiểu này. Ông ấy rõ ràng đi rất cẩn thận mà vẫn có hình ảnh, thắc mắc mãi!
E xuống xe bảo cho xe video, các a ý ok luôn. Chờ vài phút thì xách cho e 1 con máy ảnh ra, rồi bật video trong máy ảnh lên cho e xem. Xe thì đúng chuẩn mầu và loại xe em, cơ mà biển số thì chả ai nhìn ra được. Các a ý còn chém: xe e đây mà, đúng mầu rồi còn gì. E chỉ nói đơn giản 1 câu: xe em, đặc biệt mầu xe e bán gần 1000 con/ 1 tháng :))

hornet_600

Xe tăng
Kể cả có hình ảnh cũng là thuê bọn chim mồi chụp gửi qua đt,cc cứ yêu cầu côg cụ chụp xem có tem kiểm định ko là bọn nó xoắn ngay,trc e cũng vừa bị ở tứ kỳ,bọn nó chụp gửi qua đt e bảo các ông chụp ảnh xong photoshop tôi thì sao,nó xoắn ngay

kelvinnguyen90

Xe máy
Các Cụ lưu ý giúp E nhé. ( cũng nhiều Cụ cảnh báo rồi )
E hay đi Hải Dương nên cũng trả giá 2 lần về vi phạm giao thông. Tuy nhiên Chiều nay E đi từ Hải Dương về phía HN cách TP khoang 7-8 km gì đó E quay đầu lại về phía thành phố HD. Đã biêt truoc nên E tuân thủ rất chuẩn luật, tuy nhiên gặp ngay xx thổi còi yêu cầu xuất trình giấy tờ sau khi thông báo lỗi là E đè vạch liền. E xuất trình giấy tờ và tuyên bố tôi ko vi phạm, yêu cầu dc xem hình ảnh thì xx cuoi và bảo Bác đi đi, e có dạy lại vài lời vàng ngọc để xx HD rút kinh nghiệm.
Kết luận: HD báo lỗi mồm rất nhiều, run là mất tiền oan thôi.
Khuyến khích các Cụ vi phạm nên lập biên bản để tự răn dạy bản thân, ko làm hư xx
vẫn là câu chuyện xxxHD

duoiuoicon2006

Xe buýt
Cảnh báo các cụ: Ngã tư Sặt có chim mồi úp sọt.
Bạn cháu đi từ HP về HN, đến ngã tư thì có xe vios màu bạc đi trước phanh dập dờn, rồi đến giữa ngã tư mới xi nhan rẽ phải. Thế mà lên đó khoảng mấy cây thì bác í bị xxx vẫy lại, có cả ảnh vi phạm luôn mới kinh ;) ;)
Xxx báo lỗi 2 triệu, xong rồi giảm 1,5 triệu; bác í bảo là không đem tiền theo, xxx giảm tiếp xuống 1 triệu. Cuối cùng là chốt hạ 500k :D
Cuộc sống giờ khó khăn thật.

kelvinnguyen90

Xe máy
các bố này ẩu thật

hornet_600

Xe tăng
Nay e lại qua đây,vẫn gương mặt ấy,vị trí ấy ko có gì thay đổi

buihai

Xe buýt

Đi đường 5 thì khu dân cư có cầu vượt thì cứ đi bám sát làn, 50 mà tiến là không sợ, chuyển làn thì xi nhan đàng hoàng.

Xe con đi cả 2 làn không sao nhé, miễn là vạch liền không được lấn.

Có lỗi mà xxx HD hay bắt là xi nhan vòng xuyến nhé, ra vào vòng xuyến phải xi nhan không là cãi nhau mệt lắm

ngựa thồ

Xe tăng
Có lỗi mà xxx HD hay bắt là xi nhan vòng xuyến nhé, ra vào vòng xuyến phải xi nhan không là cãi nhau mệt lắm
Cụ sớt gu gờ cho nó xem bài thằng c..c trưởng hướng dẫn đi qua vòng xuyến. Bảo mày đúng hay bố mày nói láo :)