[VHGT] xxx hải phòng là đây. cảm ơn các cụ of đã cho nhà cháu kinh nghiệm chiến đấu

1. Địa điểm xảy ra vi phạm xxx ghi là : đường Đông A- BigC. *** nó. Ở TP ND 30 năm rồi mới tha phương cầu thực, em chưa hề nghe thấy địa danh hành chính nào là đường DA- BigC bao giờ. Em xác định quả này em thắng chúng nó 1-0 bởi vì nó là CA cấp huyện. Đếch đủ tư cách để ra đứng vẫy xe đang lưu thông trên QL 10, nên nó nhập nhèm ghi là DA - BigC. SAI VỀ THẨM QUYỀN VÀ ĐỊA DANH THỰC TẾ NƠI XẢY RA VI PHẠM

3. Em soạn một cái đơn. Kính gửi khoảng hơn chục địa chỉ. Trước tiên là Đội CSGT CA TP NĐ. Rồi đến CA TP ND. CA T ND. VP Tiếp dân CA T ND. Phòng HD luật - Điều tra xử lí tai nạn C67. Báo chí tùm lum cả. Em xác định vụ này em sẽ ngoáy chúng nó nếu chúng nó không giải quyết thỏa đáng. Mặc dù anh con ông bác em làm cũng khá to ở sở CA ND nhưng em không nhờ bác ấy mấy việc vớ vẩn ntn. Đính kèm ảnh và foto biên bản. Tất nhiên trong đơn thì dài dòng lắm. Tựu trung là em nói em đếch sai. Bởi vì lúc đó, cu em em đã bật tín hiệu chuyển vào làn trong, duy trì tốc độ 50km/h, cộng thêm 02 cái em ghi ở mục 1. Trong đơn em ghi rõ căn cứ thông tư nọ, điều luật kia. Dài lắm. 3trang A4 Font New Time Romance
Cụ có thể đưa đơn lên đây để cá nhân em được tham khảo, học tập và ... và ... quan trọng hơn là tiếp thêm tinh thần cho anh em OF được không?
Nếu tế nhị cụ cho em xin Nội dung đơn của cụ qua MẬT THƯ?
Cảm ơn cụ!

6diop

Xe buýt
Cụ có thể đưa đơn lên đây để cá nhân em được tham khảo, học tập và ... và ... quan trọng hơn là tiếp thêm tinh thần cho anh em OF được không?
Cảm ơn cụ!
Cụ cho em cái Gmail của cụ. Chiều về em gửi cho cụ. Em đang on bằng ipad nên k gửi cho cụ được ạ

cafesang289

Xe tải
Cụ sắm con máy ảnh Canon dòng IXUS 140, đảm bảo đứng xa 10m vẫn quay được nó nhận tiền. Em đã thử con IXUS trong SVĐ Mỹ Đình trận VN _arsenal rồi, từ khán đài quay được THEO Walcot nhé!
<br />
<br />
thôi cụ ạ. gấu nhà em mắng chết.:))

6diop

Xe buýt
Cảm ơn cụ!
Hàng về rồi cụ nhóe

tranvuhoang2005

Xe điện
Ô hoá ra là cụ chủ vượt phải nhưng cãi thắng xxx là mình k vượt phải à? hihi

6diop

Xe buýt
Ô hoá ra là cụ chủ vượt phải nhưng cãi thắng xxx là mình k vượt phải à? hihi
Em và cụ chủ thớt là chuyển làn cụ nhóe. Cụ xem lại điều 13,14 Luật GTDB đi ạ. Chúng ta là dân ngu cu đen mà còn biết. Em khinh rẻ bọn thi hành luật nhưng cố tình ăn bẩn, lợi dụng sự thiếu hiểu biết để làm tiền. Em ủng hộ làm nghiêm chỉnh, nộp nghiêm chỉnh.

cafesang289

Xe tải
Em và cụ chủ thớt là chuyển làn cụ nhóe. Cụ xem lại điều 13,14 Luật GTDB đi ạ. Chúng ta là dân ngu cu đen mà còn biết. Em khinh rẻ bọn thi hành luật nhưng cố tình ăn bẩn, lợi dụng sự thiếu hiểu biết để làm tiền. Em ủng hộ làm nghiêm chỉnh, nộp nghiêm chỉnh.
<br />
em kết cách của cụ
<br />

6diop

Xe buýt
Năm 2010. Em còn chiến đấu với CSGT CA tỉnh Hà Giang lập BB lái xe bên em về lỗi: Không mang hợp đồng lao động khi điều khiển xe oto tải nữa. Chiến thắng giòn giã. Đc trung tá, đội phó CGSG CA HG đọc xong mà tím hết mặt mày. Khi ra về, đồng chí ấy định ăn bẩn bọn em cú nữa bằng cách bẩu lính mang máy ảnh bao diêm ra. Định làm em lỗi chém vạch liền và tốc độ. Oho. Em cãi nhau 20p và lính của đồng chí ấy phải ngậm nỗi tức trong bụng mà đếch làm gì nổi em. Em lục tìm tài liệu rồi kể các cụ nghe.

aime_nqt

Xe buýt
lại chuyện ăn bẩn, nói chung gặp phải hàng cứng thì xxx chỉ ăn *** thôi

6diop

Xe buýt
lại chuyện ăn bẩn, nói chung gặp phải hàng cứng thì xxx chỉ ăn *** thôi
Em rót đầy rồi. Kính cụ một li. Em ghét nhất là thói ăn bẩn của xxx. Nếu sai, phạt thẳng thừng. Đằng này....dột từ nóc cơ cụ ạ

thanhnamdinh

Xe tăng
em nghe xxx nói làn trong được chạy mà lại bắt lỗi vượt phải thì đúng là lũ cướp éo phải xxx nữa rồi chúc cụ thắng vụ này
xxx cũng đè phòng trước rồi nên mới có XHD bên cạnh phòng trường hợp xấu khi bị quay phim ăn bẩn

Sieunhe

Xe đạp
Ơ, thế xã hội bây giờ XXX lại cấu kết và được giới xe ôm cò bảo kê hả các cụ/các mợ?

Thế hóa ra là giá trị đảo lộn hết cả à!?
Hai giới này đang dựa vào nhau để sống thì phải. Cách đây khoảng 02 tháng em đã chứng kiến xxx Hải Dương dùng xe ôm để trao chuyển giấy tờ.
Mời cụ xem phóng sự của báo Thanh Niên http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130715/video-clip-bi-don-vi-cu-cai-csgt.aspx

6diop

Xe buýt
Hai giới này đang dựa vào nhau để sống thì phải. Cách đây khoảng 02 tháng em đã chứng kiến xxx Hải Dương dùng xe ôm để trao chuyển giấy tờ.
Mời cụ xem phóng sự của báo Thanh Niên http://www.thanhnien.com.vn/pages/20130715/video-clip-bi-don-vi-cu-cai-csgt.aspx
Hầu hết là chúng nó khác nhau chỉ mỗi quần áo thôi cụ ạ. Bản chất lưu manh là như nhau. Tuy vậy, trong ngành cũng thực sự có người tốt đấy. Nhưng mà hiếm lắm.

artmedia5881

Xe container
Đôi khi do mình không nắm rõ luật nên bị XXX ăn bẩn mà ứ làm gì được,
Chúc mừng cụ đã chiến thắng!

6diop

Xe buýt
Đôi khi do mình không nắm rõ luật nên bị XXX ăn bẩn mà ứ làm gì được,
Chúc mừng cụ đã chiến thắng!
Em cảm ơn cụ đã động viên em và cụ cafesang289
Nhưng, sau niềm vui chiến thắng, đọng lại trong cả em và cụ ấy. Có lẽ là nỗi buồn vì trình độ, tư cách, đạo đức của những người thừa hành luật pháp nhưng lại cố tình vận dụng luật pháp để kiếm tiền, như thế thì bao giờ chúng ta mới có thể có một xã hội thượng tôn luật pháp?