[Thảo luận] XXX Thanh Hóa định vợt em lỗi vượt đèn đỏ nhưng không thành công

Morning 15a

Xe điện
Dạ vâng, em đang đắm mình ở Thanh Hóa, chắc qua mùng 5/6 mới về được nhà cụ ạ
Em đang tìm cách post mấy đoạn cờ nhíp không các cụ ấy lại cho em "nổ".
Đã cắt được cờ nhíp rồi, dạo này nhừ quá nên ít để ý mấy cái món công nghệ.
Hôm vào về nhà ới ae làm 1 bữa nhé
Khoản up cờ nhíp thì cụ vào đây tham khảo xem dư nào
http://www.otofun.net/threads/501657-huong-dan-cac-cu-cach-up-anh-video-mot-cach-ngon-lanh-nhat-hinh-anh-cu-the-tung-buoc

Thanh Hóa chuyên bẫy đèn ở mấy ngã tư đi qua nội thị nhé. Em bị hai lần rồi, trong bốt gác có công tắc dưới gầm bàn, xxx thấy xe biển ngoại tỉnh dừng thì bật xanh cho đi nhưng lại bật đỏ ngay rồi lấy xe máy đuổi theo. Hồi đó chưa có cam hành trình nên cả hai lần em đều mất tiền. Bây giờ có đường tránh Thanh Hóa em chả bao giờ đi vào trong nội thị TH nữa nhưng vẫn phải cảnh giác chỗ cắm 30kmh ở bùng binh. Ước gì có đường trên cao đi qua TH thì tốt quá.

romantic_kt1

Xe tăng
Em xin cảm ơn các cụ đã động viên!
Em đang ở khách sạn, internet hơi kém lên up cơ nhíp hơi lâu
Tập 1. Tình huống khi em qua ngã 4 bưu điện đèn vẫn xanh
[video]http://youtu.be/e6W4-3Bqf1c[/video]
Tập 2. xxx định vợt em lỗi vượt đèn đỏ nhưng không thành công.
[video]http://youtu.be/FsqQzzo02-Y[/video]

kentdju

Xe điện

htlongbien

Xe điện

Focus8866

Xe tải
Vodka cụ chủ (b)
Các cụ cho em hỏi, em thấy cụ chủ phải nhấn mạnh 2 lần là vẫn còn thắt dây đai an toàn. Nói như vậy có nghĩa là đã có cụ bị xxx ăn bẩn, khi xuống xe rồi không tìm ra lỗi gì thì vu khống cho lỗi không thắt dây an toàn?

Chỉnh sửa cuối:

dangminhcongcom

Xe buýt
Thanh Hóa chuyên bẫy đèn ở mấy ngã tư đi qua nội thị nhé. Em bị hai lần rồi, trong bốt gác có công tắc dưới gầm bàn, xxx thấy xe biển ngoại tỉnh dừng thì bật xanh cho đi nhưng lại bật đỏ ngay rồi lấy xe máy đuổi theo. Hồi đó chưa có cam hành trình nên cả hai lần em đều mất tiền. Bây giờ có đường tránh Thanh Hóa em chả bao giờ đi vào trong nội thị TH nữa nhưng vẫn phải cảnh giác chỗ cắm 30kmh ở bùng binh. Ước gì có đường trên cao đi qua TH thì tốt quá.
Cái này có thật ah cụ

vihali

Xe container
Cụ chủ bắt thằng xxx làm toán nên nó tỏ vẻ là người có học nên cho đi qua. Nó mà đổi ra được m/s (chia cho 3,6 là ra) thì đã chả đứng đường, cụ làm khó nó quá.

Có lần cô đồng nghiệp phòng em rẽ phải quên signal nên bị ách. Cô bảo đang mải suy nghĩ bài giảng nên quên. Thằng xxx còn bắt cô ấy đọc 3 định luật Newton để kiểm tra. Chắc xxx này mới tốt nghiệp nên nhớ.

blackhat1906

Xe tải
may quá em cũng vừa lắp cam hành trình

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Kác mợ cho em hỏi: Cụ có màu ních khác biệt này có phải chã không ạ????

KIACAREN2013

Xe đạp
Bẩn quá ko thể chịu đc, em pải làm cái CAM QUÝT gì đó mới đc hen

vanhung8668

Xe tải
Volka bác

moimuaxe2013

Xe tăng
Em thì lại ước gì mình có con bán tải (Ranger, Hilux, Triton, Navara - gần đến TH thì lắp quả biển fake) em sẽ chạy và tăng tốc 1đoạn xa xa, khi nhận ra có 1 xe đuổi, em dong nó đến đoạn đờng thẳng, tăng tốc và phanh gấp để thằng lái xe máy đuổi theo nó táng thẳng vào đ_ít xe mình càng mạnh càng tốt - và sau đó lượn con nhà bà khượn luôn.
Xe máy Nó khôgn có cam > không sợ.
Xin lỗi các hoa thanh giá_i khôgn phải là CBCS CSGT nhé.
Cả làng ai thấy like thì voka cho phát. em sợ lại say mút mùa :-s

Chỉnh sửa cuối:

hienlatrung

Xe buýt
D". Khi đi qua ngã tư có đèn, đèn tín hiệu nhảy từ xanh sang vàng, nêú đã cho xe đi qua vạch thì từ từ cho xe qua..." em nhớ có đoạn na ná này trong luật đúng không các uuj nhỉ.? các cụ khai thông cho em phát.

xe tien

Xe tải
Thanh hóa là các bác tham gia giao thông phải chuẩn nha !

moccac2729

Xe tải
Xin lỗi các cụ em acay nên e bảo bọn đệ của em thấy biển Hn là phải cò quay trả thù cho anh vì cái tội dân ngoại tỉnh vào Hn kiểu gì Xxx hn cũng kiếm cớ để vặt từ thằng xxx đến thằng xe lai.

romantic_kt1

Xe tăng
Vodka cụ chủ (b)
Các cụ cho em hỏi, em thấy cụ chủ phải nhấn mạnh 2 lần là vẫn còn thắt dây đai an toàn. Nói như vậy có nghĩa là đã có cụ bị xxx ăn bẩn, khi xuống xe rồi không tìm ra lỗi gì thì vu khống cho lỗi không thắt dây an toàn?
Đấy cũng là 1 vấn đề cụ ạ, cái này các cụ khác đã cảnh bảo rồi nên em cứ theo thế thực hiện.
Cái nữa, khi em không xuống xe mà gọi xxx lại cũng là làm theo quy định. Mình chưa biết lỗi gì, nhưng phải làm theo hiệu lệnh của xxx. xxx mới bảo dừng xe lại vị trí đấy và chưa có yêu cầu gì hơn. Báo với xxx mình thắt dây an toàn đầy đủ cũng là 1 cách báo cho họ là mình luôn tuân thủ Luật khi tham gia giao thông và mình chẳng ngán bất cứ điều gì khi mình luôn tuân thủ Pháp luật.

romantic_kt1

Xe tăng
D". Khi đi qua ngã tư có đèn, đèn tín hiệu nhảy từ xanh sang vàng, nêú đã cho xe đi qua vạch thì từ từ cho xe qua..." em nhớ có đoạn na ná này trong luật đúng không các uuj nhỉ.? các cụ khai thông cho em phát.
Theo Luật: Điều 9, khoản 3 quy định như sau:
3. Tín hiệu đèn giao thông có ba mầu, quy định như sau:
a) Tín hiệu xanh là được đi;
b) Tín hiệu đỏ là cấm đi;
c) Tín hiệu vàng là phải dừng lại trước vạch dừng, trừ trường hợp đã đi quá vạch dừng thì được đi tiếp; trong trường hợp tín hiệu vàng nhấp nháy là được đi nhưng phải giảm tốc độ, chú ý quan sát, nhường đường cho người đi bộ qua đường.

mynn020484

Xe tải
Xử lý nhẹ nhàng. Vote cho cụ Chủ.