Mợ hải âu cho e đăng ký nhé:
Nick: Namthang
DT: 090.626.9696
Áo nam 1 chiếc cỡ M.
Địa chỉ nhận: tại VP OTV.
Thanh toán khi lấy áo hay phải nộp trước hả mợ?
Lộ trình đây các kụ nhé: Big C - Đại lộ thăng Long - Sơn tây - Cầu Trung Hà - hưng hóa - cổ tiết - hạ hòa đền mẫu âu cơ - Cầu Văn Phú là đến YB.
Đường đẹp lắm để ý tộc độ đoạn Sơn Tây còn lại thì vô tư nhưng chắc ko chạy quá 80km/h được vì đường hơi quanh co và có dân đi ngang đường nhiều!
165km...