Ngày thứ hai 6h10 em xuất phát, kế hoạch đi Cam Lộ - La Sơn - Tuý Loan đích đến là Phú Yên.
Dừng ăn sáng tại quán phở Thảo Vân ngay đường 9 gần chỗ rẽ cao tốc, phở bò ở đây rất ngon, bình thường 30k, đặc biệt 40k/bát
Chiều hôm đầu tiên, em chạy Thái Bình - Đồng Hới, 13h10 thì xuất phát từ TP Thái Bình
Đến Nghệ An có 2 đường, em lại không đi phía Cửa Lò rồi qua cầu Cửa Hội mà đi đường còn lại nên mặt đường nhiều đoạn xấu quá
Đi như này vui đấy, em hôm trước có lịch họp 2 ngày thứ năm, thứ sáu, thế là chạy từ 14h30 thứ hai đến 16h40 chủ nhật về nhà. Em vào đường 1, qua miền Đông nam bộ, ra Tây Nguyên.