chính chủ cho thuê

  1. L

    [Cần thuê] Cho thuê nhà 5 tầng 250m2 cạnh Times city nhà 3 mặt đường

    <Niêm yết giá sai quy định> Quy định Box TTTT-RV
  2. S

    [Đã xong] Chính chủ cho thuê văn phòng hạng A – lô S4, tòa VINACONEX DIAMOND TOWER – 459 Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

    CHÍNH CHỦ CHO THUÊ VĂN PHÒNG HẠNG A – LÔ S4, TÒA VINACONEX DIAMOND TOWER – 459 BẠCH MAI, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 🔹 Diện tích: 188.82 m² (lô S4 – vị trí đẹp, góc thoáng, nở hậu, vuông vắn) 🔹 Giá thuê: 366.880 – 388.800 đ/m² (~69–73 triệu/tháng) 🔹 Hướng cửa chính: Đông Nam 🔹 View: Tây Bắc – Đông...
  3. Hoa lan tím82

    Cho thuê căn hộ mặt Hồ Ba Mẫu gần Xã Đàn, Lê Duẩn

    Em còn sẵn 5 căn hộ 2 ngủ rộng 68m tại 43 Hồ Ba Mẫu cần tìm chủ nhân ạ ( tìm MG hỗ trợ đẩy khách luôn ) - Căn hộ mặt ngoài view thẳng Hồ Ba Mẫu cực thoáng, và nhiều ánh sáng tự nhiên, 2 phòng ngủ - Nội thất: đồ gỗ toàn bộ An Cường: Smart TV, điều hoà âm trần, máy giặt sấy nội địa Nhật Bản...
Top