[Ngành hàng khác] ⛔⛔⛔ Công chứng, sang tên nhà đất tại Hà Nội

Giá
1,000,000 VNĐ
Địa chỉ
Hà Nội

8800gold

Xe hơi
Em muốn Cc uỷ quyền xe oto thì phải gọi trc bn thời gian?phí bn cụ ib giúp em nhé

123MUALUON

Xe máy
em đánh dấu dành khi cần ạ.

vâng, cụ đã tìm hiểu thong tin vậy thì khai online ở nhà trước, rồi in ở nhà luôn, cầm tờ khai ra máy scan để đăng ký online vào danh sách đợi, nếu cụ ko scan thì cụ đợi đến tết cũng ko bgio dc gọi (e từng dính chưởng). phí thì rẻ tùy giấy tờ cụ nhé, e làm 3 nháy: 1 cái kết hôn, 2 cái khai sinh hết 9 chục ạ
Cụ inbox số cho e. E nhờ bạn làm món này alo cụ nhé.
Hôm đó mấy bạn bên VP em nó mang đi làm luôn ở chỗ quen, nó có form sẵn của bên em nên cũng nhanh, chiều chuyển sáng hôm sau lấy luôn rồi cụ ợ :)

Em cũng không phải làm hợp pháp lãnh sự vì mấy thứ giấy tờ em có bản gốc, nộp cho ĐSQ nó so rồi nó trả khi trả kết quả, hôm sau em nộp luôn nó nhận rồi :D

Cảm ơn các cụ :)

kecap2008

Xe tăng
Hôm đó mấy bạn bên VP em nó mang đi làm luôn ở chỗ quen, nó có form sẵn của bên em nên cũng nhanh, chiều chuyển sáng hôm sau lấy luôn rồi cụ ợ :)

Em cũng không phải làm hợp pháp lãnh sự vì mấy thứ giấy tờ em có bản gốc, nộp cho ĐSQ nó so rồi nó trả khi trả kết quả, hôm sau em nộp luôn nó nhận rồi :D

Cảm ơn các cụ :)
Chúc mừng cụ và gia đình.e đoán cụ định té vào dịp tết. Tuỳ DSQ mà yêu cầu khác nhau cụ ạ.E đi Tây Ban Nha thì cần hợp pháp hoá lãnh sự giấy tờ nhưng mất có 5 ngày để lấy visa,trong khi Thuỵ Sỹ thì ko cần nhưng phải mất 15 ngày. Chúc cụ và gia đình đi chơi vui vẻ