[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] ❤️❤️Nhadeplam.com : Bếp từ BOSCH, CATA, PE-DI-NI... giá cực sốc, hút mùi, máy rửa bát, chậu vòi... Bệt xí, sen tắm, phụ kiện, lavabo

Số điện thoại
0988062133
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Số 66, ngõ 445 Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, Việt Nam

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Được các cụ tin yêu mua đợt 1 em xả hàng giá sốc! Nhiều cụ đến tận nơi chiêm nghiệm thấy bạn bè dùng ok, lại nhờ đặt thêm cho! Không biết các cụ là ai nhưng nhiều cụ gọi cảm ơn và đặt hàng em cảm kích lắm ạ! vì sản phẩm của em được nhiều cụ ủng hộ, em tiếp tục xả đợt 2 cho cụ nào chưa mua được nhé! Còn cụ nào mua được rồi thì lại mua tiếp cho bạn bè người thân nếu có nhu cầu! Em vẫn xả giá yêu thương như đợt 1 với 2 mã chủ đạo như hình.

Cả kho QUẠT ĐIỀU HOÀ về bị chậm so với dự kiến 2 tháng, thành ra bị lỡ 1 nhịp! Nay nhà em quyết định thanh lý nhanh về giá sản xuất luôn ạ! Vì kho hàng không còn chỗ để nên bán lẻ rẻ hơn cả giá mua buôn! Các cụ nhanh khuân nhé!

Giá ở showroom đã giảm mạnh, nhưng em bán trên này luôn ưu ái các cụ otofun nên vẫn giảm thêm cho các cụ 1 chút nữa để giao lưu!

Phương châm bán hàng của em bao lâu nay trên này vẫn thế: chữ tín giá ngàn vàng, rẻ đi kèm chất lượng tốt mới dám bán! Khách hàng dùng cũng như mình dùng, Hàng láo nháo tốt đừng quảng cáo mất tin !!!

Các cụ ơi, quạt điều hoà này cực tiết kiệm điện, mức độ tiêu thụ điện chỉ như chiếc quạt thông thường, nhưng hiệu suất của nó thì lại gần như điều hoà đấy ạ! Lại thực sự an toàn cho bà bầu trẻ nhỏ người già vì tính tạo ẩm như luồng gió biển hồ, nhưng không ẩm ướt nhếch nhác như quạt phun sương hơi nước đâu ạ! Nói chung em vote cho quạt điều hoà

Hàng em đây nhé! Bảo hành 12 tháng chính hãng công ty.
Giá em công khai ở tít, Các cụ quan tâm chi tiết vui lòng inbox hoặc để lại sdt em gọi Nhé!
Số em: 0986,930,633 Mợ Phương
Showroom: 46 võ chí công, tây hồ, Hà Nội ( ngay dưới chân cầu vượt đi bộ dốc Bưởi vắt ngang qua võ chí công)

Trời nóng lắm, các cụ ghé em mua quạt điều hoà đi ạ! Giá chỉ từ 3590k thôi, đẹp lung linh, mát và xinh

Chỉnh sửa cuối:

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Nắng lên em lại đi ship cho cụ mợ ở Bắc Linh Đàm đây ạ! Các cụ mợ yên trí đợi em ở nhà nhé

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Cảm ơn cụ noibatdau12 đã không quản ngại đường xá xa xôi lặn lội đến cửa hàng em mua 2 bộ bếp! CHúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ vui vẻ

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Tranh thủ trời mưa, em đi lượn tặng quà cho mấy cụ đã mua của em ạ! Nay em đi chưa hết, còn cụ nào mai em lượn tặng nốt! Các cụ mua hàng của em dùng lâu lắm rồi, nhưng em bốc thăm được tên chọn ngẫu nhiên, là em xông vào tặng quà thôi! Nhiều cụ ngỡ ngàng không kịp mặc áo mặc quần, thôi có thế nào em lên hình thế ấy cho nó chân thật! Các cụ quý nên mời ở lại chơi giờ mới mò về đến nhà

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Cụ bị bất ngờ nên hơi lạ! Tự dưng mưa gió có em gái phá rào lao đến tặng quà, xin chụp hình, chả nhớ là mua bếp của em tự thuở nào! Vừa cơm nước xong thì em sấn sổ đến

Trục Supermarket

Xe điện
Người OF

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com
Nói đùa đâu, lắp xong cái sen này cho nhà khách mà lòng em cũng vui như mở cờ ấy ạ! Căn bản bán được hàng bền đẹp giá rẻ quá cơ, nước thì phun như tắm mưa luôn, thế này mới là sen chứ! Giá thì chất ngất luôn ạ!
Ảnh chụp sản phẩm và ảnh thực tế khách gửi cho em đây ! Thực tế Toàn đẹp hơn so với ảnh em tự chụp ý ạ!

Ảnh chụp nhà khách

Ảnh demo sản phẩm

shopnhimsoc

Xe điện
Website
nhadeplam.com