Ace of cho e hỏi ! đã cụ trong of mình làm đc cái này chưa ạ ?

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Ace of cho e hỏi ! đã cụ nào trong of mình làm đc cái này chưa ạ ?

E thấy bác hoatran83 trong OS làm đẹp quá . E đang ngâm cứu vụ này nhưng ko biết HN mình có bác nào làm đc vụ này ko? Nếu làm đc cho E thông tin liên lạc :"> . E cảm ơn nhiều
[/URL][/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Cái cốp khi tháo lốp ra nó như tnao cụ. Xe móp méo còn kéo đc mà, gò cái này cụ qua bảo tín auto 99a Phạm Hùng e đảm bảo làm ngon. A Nhật bên đó e thấy còn nhận gò capo xe mer cho mấy xưởng.

3077

Xe container
Cái này phải độ thêm cả cái thanh ngang có chữ ford ấy nhỉ? Đẹp ghê, trông không ai nhận ra là sửa rồi, không biết lốp cho vào cốp có chìm như focus không hay nổi bên trong cốp?

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Cái cốp khi tháo lốp ra nó như tnao cụ. Xe móp méo còn kéo đc mà, gò cái này cụ qua bảo tín auto 99a Phạm Hùng e đảm bảo làm ngon. A Nhật bên đó e thấy còn nhận gò capo xe mer cho mấy xưởng.
Vâng cảm ơn cụ đã cho E thông tin. E định qua CCC Auto ở bên đó họ cũng nhiệt tình lắm :). Nhưng Phạm Hùng thì gần với E hơn nên E sẽ ghé qua để coi :D

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Cái này phải độ thêm cả cái thanh ngang có chữ ford ấy nhỉ? Đẹp ghê, trông không ai nhận ra là sửa rồi, không biết lốp cho vào cốp có chìm như focus không hay nổi bên trong cốp?
Độ thanh ngang thì đơn giản thôi cụ. Quan trọng là tay nghề của thợ gò có chuẩn chỉ ko? Cái hõm để biển ấy fai nuột thì xe mới đẹp đc :D. Vụ lốp dự phòng E đảm bảo với cụ là nhét vừa lốp. Hộp đựng lốp thì tốt nhất là cụ cất đi cho mới ạ :))

vucanhtung

Xe tăng
Em chắc chắn là gara sơn nào họ cũng gò được bằng tôn, bả matis và sơn vào thì long lanh hết :) logo ford mua 300k q cái cũng có luôn, cụ chủ máu thì triển luôn đi cho độc đáo, e thấy đẹp hơn nguyên bản lốp treo đó :)

Na Na

Xe tải
Bác gọi điện nhờ các Bác trong SG chỉ dẫn, sau đó Bác quen garra nào có ae tay nghề tốt chuột bạch đê...hay mang vào ford thanh xuân E nhé

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Em chắc chắn là gara sơn nào họ cũng gò được bằng tôn, bả matis và sơn vào thì long lanh hết :) logo ford mua 300k q cái cũng có luôn, cụ chủ máu thì triển luôn đi cho độc đáo, e thấy đẹp hơn nguyên bản lốp treo đó :)
Vâng E cũng máu lắm r cụ ợ. :D Chỉ là chưa có bữa nào nghỉ 1 ngày để mang E nó đi tu bổ. E đang sxep thời gian còn địa điểm đẹp cho E ấy tu bổ thì có r >:)

vucanhtung

Xe tăng
Vâng E cũng máu lắm r cụ ợ. :D Chỉ là chưa có bữa nào nghỉ 1 ngày để mang E nó đi tu bổ. E đang sxep thời gian còn địa điểm đẹp cho E ấy tu bổ thì có r >:)
Xong nhớ show thành quả lên cho a e xem cụ nhé :) e dự là sẽ đẹp hơn nguyên bản :)

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Xong nhớ show thành quả lên cho a e xem cụ nhé :) e dự là sẽ đẹp hơn nguyên bản :)
Vâng chắc chắn r :D . Theo quan điểm của từng ng mà
Cá nhân E mà nói thì để lốp cũng k vđề j vì nhìn xe khoẻ mạnh và sport . Tuy nhiên do đkien gara của E nó hơi chật tí cho nên E tính kế bỏ lốp dự phòng đi bớt đc 30cm -> đỡ va chạm lại có lối đi rộng rãi , và cam lùi có đất để sử dụng hơn :D .

khanhnoihoi

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi ngu cái. Nếu làm vậy khi đi đăng kiểm nó có được không ah :^)

HOANGTIEULONG

Xe hơi
độ kiểi giề chẳng dc nhưng mất zin cụ â
Thực tế thì E chỉ làm cho nó đẹp hơn thôi. Còn việc zin thì máy E nó vẫn mới , vẫn nguyên kem mà có động chạm tí nào đâu hả cụ :D.
Mông má thừa quá thì hút bớt tí mỡ thừa cho E nó gọn gàng hơn thôi ấy mà. E là E ko thích mông cong , tròn tròn nhìn cho nó hấp dẫn =))

Chỉnh sửa cuối:

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thực tế thì E chỉ làm cho nó đẹp hơn thôi. Còn việc zin thì máy E nó vẫn mới , vẫn nguyên kem mà có động chạm tí nào đâu hả cụ :D.
Mông má thừa quá thì hút bớt tí mỡ thừa cho E nó gọn gàng hơn thôi ấy mà. E là E ko thích mông cong , tròn tròn nhìn cho nó hấp dẫn =))
Nhìn rất lạ mắt.. nhưng khi đi đăng kiểm bọn nó có bắt mình treo vào mới cho đăng kiểm ko đấy cụ chủ..? khi tháo ra nhìn cái mít nó không nặng nề mà trở lên gọn gàng và nhẹ nhàng hơn..