Air Blade F1 VD SkyDrive 125

buloonggi

Xe điện
Xe nào nữ đi cũng hợp bác ạ... AB cũng thế... nhưng AB hay Nouvo LX hay SD đều chống chỉ định mặc Juýp bác nhá... mặc Juyp mà đi mấy em này thì khả năng toạch là rất cao...

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Ai bảo là Atila ko bền? em mua cho vợ em 29-T3 đến bây h vẫn ngon, xe nặng nên có hao xăng hơn so với mấy em AB tí. Theo em khoảng 3~3,2L. Nhưng mà hợp với chị em mặc váy hơn là mấy em AB, Nouvo

traubovt85

Xe tăng
hôm qua em đi xem thấy có 3 bản atila, 1 cái Elizabet và 1 cái victoria và 1 cái nữa cũng atila mà 2 đèn, nhìn to hơn 2 bản kia, rất đồ sộ và thấy nhân viên nói 150cc nhưng ra năm 2007, ko biết bản đó là bản nào bác nào có biết ko vậy ? nhìn cũng khá đẹp nhưng 150 chắc ăn xăng ác chiến lắm nhỉ @_@

BNN

Xe buýt
Su SD mà ngã thì.. hai sườn sẽ bị mài hỏng hết.
Thiết kế hơi kỳ quái.

ldthuan

Xe máy
hôm qua em đi xem thấy có 3 bản atila, 1 cái Elizabet và 1 cái victoria và 1 cái nữa cũng atila mà 2 đèn, nhìn to hơn 2 bản kia, rất đồ sộ và thấy nhân viên nói 150cc nhưng ra năm 2007, ko biết bản đó là bản nào bác nào có biết ko vậy ? nhìn cũng khá đẹp nhưng 150 chắc ăn xăng ác chiến lắm nhỉ @_@
Cái con to to đó chắc là Excel rồi, :77: em thấy con to to đấy xấu điên đi ạ

Chi Chi

Xe điện
Xe nào nữ đi cũng hợp bác ạ... AB cũng thế... nhưng AB hay Nouvo LX hay SD đều chống chỉ định mặc Juýp bác nhá... mặc Juyp mà đi mấy em này thì khả năng toạch là rất cao...
Cảm ơn anh Bugilỏng :6:
em cũng lường trc cái khoản này rồi,
1 là ngắn hẳn :))
2 là quần cho nhanh :$
hí hí...
(thể nào cũng có ngày em toạch :102:)
cho em hỏi con gái đi AB FI có thích hợp ko vậy ? người nhà em có người muốn mua xe dành cho Nữ và tuổi thì mới 26 thôi, thích đi xe ga, atila thi nghe mấy bác bảo là tốn xăng mau tả máy, click thì bà này ko thích, Nouvo LX thì gái đi ko đẹp, đang định bữa sau đi xem con AB FI mẫu màu trắng xem thế nào, vô đây đọc thấy bác kia kêu AB FI xăng VN ko đảm bảo chất lượng dễ hư làm em thấy lo quá à @_@ hồi chiều đi chọn xe chọn mãi chẳng được cái nào ưng ý cả, thứ 7 định đi xem thêm lần nữa về xe AB FI xem thế nào @_@ bác nào tư vấn hộ với
ơ sao lại không hợp ạ?
em đang đi mà, AB Fi trắng :)
em thích nó lắm (l)(l)(l)(l)(l)

traubovt85

Xe tăng
Cái con to to đó chắc là Excel rồi, :77: em thấy con to to đấy xấu điên đi ạ
xin hỏi bác nào biết rõ về con Excel đó ko ? hình như 150cc hả các bác ? chất lượng và tiêu hao của con đó thế nào vậy ? xe đó em thấy cũng được ko đến nỗi xấu, bà kia cũng thích @_@

Mazspeed

Xe container
Ai bảo là Atila ko bền? em mua cho vợ em 29-T3 đến bây h vẫn ngon, xe nặng nên có hao xăng hơn so với mấy em AB tí. Theo em khoảng 3~3,2L. Nhưng mà hợp với chị em mặc váy hơn là mấy em AB, Nouvo
Kụ có khách quan không đấy, nếu thế thì Atila lại còn tiết kiệm hơn cả Spacy nhà em à?

Hê hê cái xe máy thì cứ chọn Wave mà đi, vừa rẻ, vừa bền, vừa dễ sử dụng, vừa linh hoạt, vừa hiệu quả. Còn thì tiền đi mua ít chứng, đảo đi đảo lại có khi khợp được Kia Morning. AB mới chả SD làm quái gì.