Ảnh cưới - ABC dàn dựng và thực hiện

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Tuy mới chỉ ABC trong n-hiếp ảnh nhưng ABC bọn em cũng được sự tín nhiệm của mọi người giao cho một phần việc quan trọng của đám cưới là cờ hụp ảnh cưới. Trong tay em giờ có 1 số album, ban đầu em định không show ra nhưng e nghĩ lại đây là 1 sản phẩm, là đứa con tinh thần của cả tập thể là niềm vui của cô dâu chú rể thì cũng nên đem khoe với mọi người chứ nhỉ :69::69::69::69:

Đầu tiên là đám cưới của nhà V_Ling:

và ra 1 trang của album là dư lày:

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Để thực hiện được một bộ này thực ra mất khá nhiều công của mọi người, từ ý tưởng đến đạo cụ, trang phục trang điểm làm tóc kết hoa, stylist, người làm hậu kỳ và công người chụp chỉ là 1 phần trong chuỗi công việc này. Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia, trợ giúp và cùng bọn em thực hiện những album này!

Trang tiếp nữa

Rồi mình về nhà em nhé?

Vẫn còn nữa, nhưng e buồn ngủ quá. Em đi ngủ đã....Các bác nếu thấy ảnh đẹp và hay thì rót riệu động viên bọn em với nhé!

Tây Độc

Xe điện
He he, Poljot đeo ngược rồi nhé. Quần khaki còn nguyên mác này. Lão này chắc chắn không phải cán bộ, mà là dân bờ lờ vùng biên.

Mà nếu làm theo chủ đề này, em nghĩ các bác không nên chơi tiếng Anh.

Nhưng nói chung trông hay, nhìn thấy thích ghê. Cô dâu vác bó hoa giống hoa cưới bà bô em ngày xưa. Nhưng mà u ăm mặc áo dài cơ.

kh04

Xe tải
Website
www.vnu.edu.vn
Quả đầu rẽ ngôi của chú rể không ổn, cái mai của chú rể cũng không ổn nốt. Ngày xưa mà rẽ ngôi thế này thì chít...
Nhưng mà đẹp quá. Em tính đường chụp lại ảnh cưới thôi :69::69::69::69::69:

Lập Tái

Xe điện
He he, Poljot đeo ngược rồi nhé. Quần khaki còn nguyên mác này. Lão này chắc chắn không phải cán bộ, mà là dân bờ lờ vùng biên.

Nhưng nói chung trông hay, nhìn thấy thích ghê. Cô dâu vác bó hoa giống hoa cưới bà bô em ngày xưa. Nhưng mà u ăm mặc áo dài cơ.
Cao thủ ....:21::77::21:

kh04

Xe tải
Website
www.vnu.edu.vn
Xe đạp ngon đới nhưng cái yên xe thì mới quá, cùng hãng với cái xe đạp ruồi của đứa cháu em (nhìn mác yên xe thì biết) :21::21::21:

focus_S

Xe điện
Để thực hiện được một bộ này thực ra mất khá nhiều công của mọi người, từ ý tưởng đến đạo cụ, trang phục trang điểm làm tóc kết hoa, stylist, người làm hậu kỳ và công người chụp chỉ là 1 phần trong chuỗi công việc này. Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia, trợ giúp và cùng bọn em thực hiện những album này!

Ảnh đẹp, kịch bản hay, dàn dựng công phu, ấn tượng.
Xem ảnh trên em thấy nhà anh này yếu đuối và thụ động quá.

Tây Độc

Xe điện
Lấn sau bác nào chụp kiểu này thì sắm thêm 2 cái cặp phơi quần áo để kẹp gấu quần nhé. Đạp xe đỡ bị quấn vào xích.

Nói chung bây giờ mà dàn dựng được thế này là cũng công phu rồi. Nhưng mà có mấy cái lỗi con con, có thể PS cho mất đi được mà.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

Bác tinh quá !:21::21::21::21::21:
Lỗi này vì thiếu các chuyên gia sì pam đây mà !:21::21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

FeRAM

Xe điện
Hê hê, ko phải Poljot đâu ạ. Em thấy trên mặt nó ghi là Dupont đấy ạ. Để tìm được cái của nợ này, tìm gần chết. May có ông bạn.

Ai làm hậu kỳ mà ngon thế nhể.

suti

Xe buýt
Ảnh đẹp quá, nhưng quần chú rể thì hơi bị mới, các cụ nên cho bác í vài miếng vá hoặc mạng vào thì đúng chất bao cấp hơn :21::21::21:

suti

2R+

Xe điện
Hê hê, ko phải Poljot đâu ạ. Em thấy trên mặt nó ghi là Dupont đấy ạ. Để tìm được cái của nợ này, tìm gần chết. May có ông bạn.

Ai làm hậu kỳ mà ngon thế nhể.
nghe Tây nó đồn là nhà XXX làm hậu kì đấy cụ ạ:41::41:

Website
www.facebook.com
Ặc. Xem ảnh này lại nhà chùa lại hoài cổ roài. Đẹp.

Nhưng xe đạp cố kiếm lấy đôi dè nhôm lắp vào, dè inox mới quá, sáng quá, vết buộc trên lốp trước đan thưa quá. Với những lốp phải bó cao su, người ta quấn tròn, ko đan kiểu này các kụ ơi.

sv_ngheo

Xe điện
Ầy chà, vụ này khó à nha, chê lão đạo diễn "Ngõ lỗ thủng", giờ mới phát hiện là làm giả cổ cũng nhiều công phu lắm, nhiều lỗ thủng lắm.

Cơ mà tạo lại không khí cổ thôi, thế này đã là ngon rồi !

Ảnh đẹp ợ !

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Cảm ơn bác đã bắt lỗi rất chi là chuẩn, còn áo dài bác chờ chút nhé....từ từ rồi sẽ có và bác lại bắt lỗi tiếp để lần sau bọn em còn rút kinh nghiệm.

Tây Độc

Xe điện
He he, đọc bài bác gì ở trên, giờ em mới nhìn thấy xe "cố vấn", thế mà chưa thấy áo "Chuyên da". :))

Em ý kiến tiếp là thay mấy cái "Love Story", "classical emontion"... băng khẩu hiệu kiểu "quyết thắng giặc Mỹ", "đêm nay động phòng chỉ nửa tiếng thôi, vẫn không quên nhiệm vụ trực máy bay địch", "Hồ Chủ Tịch quang vinh muôn năm"... đại loại thế. Hợp cảnh hơn nhiều. :21: :21: :21:

Em kê ghế ngồi chờ xem tiếp ảnh các bác post lên.

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
He he, đọc bài bác gì ở trên, giờ em mới nhìn thấy xe "cố vấn", thế mà chưa thấy áo "Chuyên da". :))

Em ý kiến tiếp là thay mấy cái "Love Story", "classical emontion"... băng khẩu hiệu kiểu "quyết thắng giặc Mỹ", "đêm nay động phòng chỉ nửa tiếng thôi, vẫn không quên nhiệm vụ trực máy bay địch", "Hồ Chủ Tịch quang vinh muôn năm"... đại loại thế. Hợp cảnh hơn nhiều. :21: :21: :21:

Em kê ghế ngồi chờ xem tiếp ảnh các bác post lên.

Vầng, lúc đầu cũng có ý định đó nhưng thứ nhất thời gian gấp quá...thứ 2 bọn e ai cũng bận nên không thể chuẩn bị được chỉ muốn tái hiện lại đám của của một công chức những năm 8x thôi ạ. Còn mấy cái Love story vì nó còn liên quan đến những trang sau cô dâu và chú rể mặc đồ hiện đại bác ợ.

e pót tiếp bác lại đâm nữa nhé, phải nhiều người góp ý mới thành công được bác nhỉ!

Chỉnh sửa cuối: