Anh em chia sẻ cảm nhận và ý kiến giúp em về em Li nhập ^^

ThoRR

Đi bộ
Thưa các cụ , em là thành viên mới của diễn đàn . Em mạo muội lập topic này mong anh em có thể chia sẻ cùng em những kiến thức và cảm nhận về dòng xe Li nhập. Tình hình là thế này các cụ ạ, em là sinh viên hiện nay đang đi làm thêm , đã từ lâu rồi em rất kết dòng xe Liberty . Định bụng đi làm dành dụm tằn tiện cuối năm nay xin bố mẹ giúp đỡ tậu 1 em Li việt , rồi độ lên dáng Li nhập là mãn nguyện lắm rồi . Nay đã đắc đạo thành tinh, tu thành chính quả , em xin ý kiến từ phụ huynh để thực hiện niềm mong ước ấp ủ bấy lâu nay .Được sự đồng thuận trong gia đình, bố mẹ em cũng đồng ý là cố gắng thêm để tậu 1 em Li nhập cho mãn nguyện . Em sn 91 , cao 1m80 là nam, dáng xe nếu lái Li việt thì cũng không được đẹp ( vì chân em cũng dài ạ ^^ ) . Quả thực là em vui mừng khôn xiết vì từ trước tới giờ em cũng không dám mong muốn hơn , vì biết điều kiện trong khả năng mình có thể chi trả ạ. Qua những kiến thức, chia sẻ đã góp nhặt được qua Internet và bạn bè - những người đã và đang sử dụng Liberty em thấy rằng hiện nay đặt lên bàn cân so sánh 2 dòng xe nhập và việt đều có ưu và nhược điểm riêng của mình . Xe nhập có thiết kế kiểu dáng đẹp và chiều cao thỏa mãn cho em nếu sử dụng ạ , đi lướt và tay lái khá chắc tay , cùng với yếu tố là ít mắc phải những lỗi kết cấu như dòng xe việt là lỗi vành ( em có 2 người bạn đi Li việt và cả 2 đều gặp phải lỗi vành ) . Giá thành hiện nay theo như em khảo sát qua các cửa hàng ở phố Huế là giá xe rơi vào 78 tr chưa đăng ký ( cả đăng ký xe là 85 -86tr ) - xe em định mua màu trắng ạ . Xe Việt tuy không có thiết kế kiểu dáng chuẩn đc như xe nhập nhưng có thể khắc phục bằng cách lên đồ , xe việt có thiết kế tiện ích thuận tiện hơn như chân chống thông minh , tiết kiệm xăng , cốp để đồ to rộng hơn . Giá xe việt hiện nay là 56tr800 và đang có đợt khuyến mãi 2 tr/xe tới hết tháng 12 . Theo ý kiến bản thân em là em vẫn dành tình cảm cho em Li nhập nhiều hơn ạ. Xin các cụ có thể chia sẻ cho em những cảm nhận của mình về em nó , em cũng xin hỏi là khi mua xe tại các cửa hàng có thể biết được sổ hải quan nhập khẩu em nó không , số khung - số máy- đời sản xuất , kiến thức khi mua xe tại phố Huế, địa chỉ cửa hàng bán xe uy tín, và xe nhập có được cửa hàng bảo hành không ạ . Em xin cảm ơn và sẽ mời các cụ uống vodka đầy đủ ạ ^^ . Xin hết ạ

chichvn

Xe buýt
nếu ko lăn tăn về xăng bạn cứ nhập thôi :))
nói thế bạn kết nhập rồi còn gì

hoanarsenal1402

Xe tải
Có đk ko sợ tốn xăng cứ nhập mà fang bác ơi wá đẹp:D

ThoRR

Đi bộ
vâng, em định trong tháng này rinh em nó về các cụ ạ. Vẫn còn mong ae đã và đang sử dụng rồi cho em thêm cảm nhận khi sử dụng em nó . Để tự tin và tự sướng tinh thần ạ ^^

Cuipapnon

Xe đạp
Bác cao 1m8 ngồi xe nhìn kì lắm đó! :|

Xmen1993

Xe máy
=)) Chuẩn bị tâm lý 2 ngày đổ xăng 1 lần

conquynau

Đi bộ
Nhập thôi bác, nên dùng để đi thanh cảnh thôi bác ạ, chứ bác lấy xe đi học mà trường hơi xa là cũng hơi lo về xăng đấy ạ :D

ThoRR

Đi bộ
Nhập thôi bác, nên dùng để đi thanh cảnh thôi bác ạ, chứ bác lấy xe đi học mà trường hơi xa là cũng hơi lo về xăng đấy ạ :D
Vâng , em cũng còn con xe cũ định để đi học đi làm cho lành bác ạ. Tậu em này về chỉ thiếu nước treo lên tường với cho vào tủ kính thôi bác ạ. Tiếc nhà em tập thể nên phải đi gửi ^^