Bạn sẽ làm gì khi vợ hai bị xúc phạm

pvc

Xe buýt
sáng nay em đi ăn phở ở bát đàn, tim mãi mới có 1 chỗ đỗ xe trước cửa 1 của hàng bán hàng tạp hóa (tất nhiên là nó chưa mở cửa) khi ăn song em ra lấy xe thì bà chủ của hàng đấy có nói với em, lần sau mày đừng có đõ xe ở đây nữa nhé, em trả lời: vâng vâng, hihihi... lúc định mở của xe thì nhìn thấy 1 bãi nước bọt dính trên kính lái, em quay lại hỏi bà ta. Chị vừa nhỏ nước bọt vào xe em đúng không. Bà ta cong cớn nói, thì đấy là chỗ công cộng, ai muốn nhổ thì nhổ, giống như cái cửa hàng này, đứa nào muốn đái, ỉa vào trước cửa hàng nó cũng đươc,. Mịa tức quá mà cũng chỉ biết lắc đầu, rồi lẳng lẳng lấy chai lavie đổ, rửa cái của nợ kia đi. rồi lên xe đi làm.... Mịa sao mà chuốt thế không biết, chẳng nhẽ vả cho con mụ kia mấy cái vào mặt rồi túm cổ bắt nó liếm hết chỗ nó vừa fọt ra....

sontt

Xe buýt
Em nghĩ bà ấy xử sự đúng đấy. Bà ấy cũng tức như bác thôi, lại còn ảnh hưởng doanh số bán hàng nữa chứ.
Cũng may là nước bọt chứ không phải hộp sơn... bác nhể.

(PS. Em có bí quyết xả stress là: Khi nào có chuyện gì bực mình thì vào đây trêu các Admin Đại nhân, thế là tĩnh tâm lại ngay thôi.
Mình chơi luôn không ha???)

pvc

Xe buýt
chơi thì em vẫn chơi đây thôi bác, nhưng mấy hôm nay các bác admins đang bận "ấy" nên để thư thư nghĩ trò mới chơi nhé bác sơn. kekeke

hanoisaigon

Xe máy
pvc nói:
ai muốn nhổ thì nhổ, giống như cái cửa hàng này, đứa nào muốn đái, ỉa vào trước cửa hàng nó cũng đươc,. Mịa tức quá mà cũng chỉ biết lắc đầu, rồi lẳng lẳng lấy chai lavie đổ, rửa cái của nợ kia đi. rồi lên xe đi làm.... Mịa sao mà chuốt thế không biết, chẳng nhẽ vả cho con mụ kia mấy cái vào mặt rồi túm cổ bắt nó liếm hết chỗ nó vừa fọt ra....
Tối nay muộn một chút chạy qua trước cửa hàng. Lúc đó chắc đóng cửa rồi, ném cho hòn gạch hoặc hắt lọ sơn vào cái biển cửa hàng. Hơi tiểu nhân, được cái dễ làm, nhưng từ nay về sau mụ ấy sẽ nghĩ lại trước khi nhổ nước bọt vào xe người khác

hanhlexus

Xe tải
Bác PVC lành quá,
Lúc đó bác nên vạch nó ra ...... rửa sạch cái bãi ấy chứ,

Nói thế thôi chín bỏ vào mồm là nhanh nhất :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

lengkeng

Xe tăng
Ở bên diễn đàn khác có đứa nó hỏi "Bạn sẽ làm gì khi có đứa đỗ xe trước cửa hàng của bạn!!!" câu trả lời thì bác đã rõ rồi đấy... :P :P :P
Mà em cũng phục bác vẫn điềm nhiên rửa cái của nợ đấy nhỉ? Lên xe xịt xịt nước mấy fát là nó đi ngay (y) :^) :))

sigma

Xe buýt
Thế vẫn còn là may đấy bác buôn nhựa ạ. Nó mà rạch mặt hay phun sơn quanh xe thì thế nào, oan oan tương báo tiếp ư?

classic

Xe hơi
pvc nói:
sáng nay em đi ăn phở ở bát đàn, tim mãi mới có 1 chỗ đỗ xe trước cửa 1 của hàng bán hàng tạp hóa (tất nhiên là nó chưa mở cửa) khi ăn song em ra lấy xe thì bà chủ của hàng đấy có nói với em, lần sau mày đừng có đõ xe ở đây nữa nhé, em trả lời: vâng vâng, hihihi... lúc định mở của xe thì nhìn thấy 1 bãi nước bọt dính trên kính lái, em quay lại hỏi bà ta. Chị vừa nhỏ nước bọt vào xe em đúng không. Bà ta cong cớn nói, thì đấy là chỗ công cộng, ai muốn nhổ thì nhổ, giống như cái cửa hàng này, đứa nào muốn đái, ỉa vào trước cửa hàng nó cũng đươc,. Mịa tức quá mà cũng chỉ biết lắc đầu, rồi lẳng lẳng lấy chai lavie đổ, rửa cái của nợ kia đi. rồi lên xe đi làm.... Mịa sao mà chuốt thế không biết, chẳng nhẽ vả cho con mụ kia mấy cái vào mặt rồi túm cổ bắt nó liếm hết chỗ nó vừa fọt ra....
Bị như bác em cũng bị nhiều lần rồi. Tùy từng trường hợp, bọn nào láo quá mà hôm đấy mình lại thừa cơm thì sinh sự với chúng nó còn đa số trường hợp em bỏ đi cho nó rảnh nợ. Tức một tý lúc đấy thôi, ra chỗ khác nó quên đi cho nó nhẹ nợ. Nhiều khi đôi co ngoài đường với mấy đứa chẳng biết phải trái thế nào mất thời gian lắm, lại được bà con nhà mình hiếu kỳ chẳng giúp được gì cứ xúm đông xúm đỏ xem. Bác là còn chưa bị thiệt hại về kinh tế, em nhiều lần bị chúng nó tạt ngang tạt ngửa sai rành rành ra rồi mà cũng chẳng bắt đền được. Nhiều khi em điên quá cũng định múc cho nó một trận nhưng nghĩ lại lại thôi. Chẳng lẽ phải thượng cẳng chân hạ cẳng tay mới giải quyết được. Oánh nhau chưa biết thế nào mà mình để xe đấy nó không đánh được mình nó táng xe mình rồi bùng cũng không đuổi được, hai nữa trông chẳng ra làm sao cả. Mà bà con nhà mình thành cái lệ rồi biết là mình sai nhưng sợ bị bắt đền nên cãi chày cãi cối. Nhiều khi em cũng phải AQ: thôi mình ngồi trong xe sướng hơn nó thì phải chịu khổ những chuyện này. Bác cứ take it easy thôi bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

binhnq2

Xe tăng
hơ hơ, emthấy các bác ở đây nói đúng, cứ chín bỏ làm mười, nhịn là hơn. Đôi co chỉ thêm tức mà chả được cái mẹ gì. Nhưng nếu là lọ sơn thì fải khác thôi, lừa buổi sáng nó chưa mở hàng, cho nó cả túi fân vào đấy. cũng quan trọng là ai là người có lỗi,nhưng cái thái độ là mấu chốt của vấn đề, với vô học đừng nên tỏ ra mình có học, vì trong mắt thằng vô học, đấy gọi là thất học, hêhhe.

6xenon

Xe tải
em cũng đã từng bị như vậy, nhưng không phải là bãi nước bọt bác ạ... xin thưa nó là 1 bãi đờm..... (xinlỗi cả nhà, nhưn gmà thật) xanh lè.... em tức 1 cái là không có thằng nào đứng ra nhận trách nhiệm để chửi....

bây giừo vẫn còn tức.... hết sức thông cảm với bác Pvc = 3 chai của em...

pvc

Xe buýt
thì em cũng 9 bỏ làm 10 đấy chứ, dĩ hòa vi quý, nghĩ mà tức, chẳng nhẽ lại đôi co chuyển vớ vẩn, nếu mà mụ đấy là 1 thằng đàn ông thì có khi lại đi 1 nhẽ khác.
hehehe

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Thuê mấy thằng nghiện đến trước cửa nhà đó ngồi vài ngày là nó sợ ngay ý mà

pvc

Xe buýt
Huyền Trang nói:

Em thấy Bác với con mụ mà Bác nói có khác nhau là mấy đâu:)
úi giời, tức quá không biết làm gì nên nghĩ thế cho nó bõ tức đấy em ơi, vấn đề ở đây có 2 phạm trù khác khác nhau, nghĩ vậy và không làm vậy, nghĩ vậy và làm vậy.
kekeke
tiếp nữa là nghĩ bậy mà không làm bậy và nghĩ bậy thế nào và làm bậy như thế đấy
kekeke
tiếp nữa là nghe thấy bậy mag tâm không bậy và nghe thậy bậy mà tâm bậy theo đó co em à
kekeke

5xu

Xe hơi
hơ hơ tức làm gì bác :D mệt đầu - trên đường là thế!

Cỡ 3h chiều hôm qua em chạy đường Thụy Khê! Trước em có 2 chú đi giao hàng - chở cái thùng tôn to tướng có dán nhãn Nestle, vẫn mặc đồng phục hãng luôn - 2 chú ý dung dăng dung dẻ đi ngang nhau. Hết cả phần đường luôn. Em nháy đèn mãi ( mà sau em cũng có vài bác khác, cả Maz6 cả To...); rồi còi mà các chú ý vẫn ko chịu đi hàng 1 cho. Các chú ý dẫn đường từ chỗ IBM đến gần chỗ cái đường gì đi lên Hoàng Hoa Thám í - mới nép vào đi hàng 1. Chuyện có thế thì chả có gì lắm. Nhưng cú cái là dẹp vào, em len lên thì chú đi ngoài ( lúc này dẹp vào đi ở vị trí số 2) điềm nhiên ho ho, khạc khạc rồi nhổ toẹt vào kính bên phụ của em 1 bãi to tướng :((

Việc thì đang vội - điên lắm và vẫn cứ phải làm ngơ chạy thẳng luôn. Liếc gương hậu còn thấy chú đi đầu quay lại cười khoái trá với chú tác giả của action vừa rồi. Điên lắm mà vẫn nhịn thôi bác!!!

Carfinancing

Xe tải
Ai chứ em là em tỉn đấy, theo em các bác nên lúc nào cũng cài hàng nóng lên xe !!!

Chỉnh sửa cuối:

lengkeng

Xe tăng
Ôi chuyện của bác 5xu thì ko thể nhịn được rồi... chuyện bác Pvc nhịn là vì minh sai trước nên phải nhịn thôi chứ tự nhiên có đứa nhổ vào xe mình thế thì ko thể nhịn được 8o|

pvc

Xe buýt
lengkeng nói:
Ôi chuyện của bác 5xu thì ko thể nhịn được rồi... chuyện bác Pvc nhịn là vì minh sai trước nên phải nhịn thôi chứ tự nhiên có đứa nhổ vào xe mình thế thì ko thể nhịn được 8o|
em có sai đâu bác lengkeng
em đỗ trên đọan đường cho đõ xe mà, vấn đề là hâu như các bà chủ nhà bán hàng nào đều coi cái phần đường (không phải vỉa hè đâu nhé) là của riêng nhà mình nên nó thế.

lengkeng

Xe tăng
Hê hê, lệ nó thế bác. Ngay cả em hay bác khi có đứa nào đỗ xe chình ình trước cửa cũng tức bỏ mẹ... nhổ nước bọt còn là nhẹ (b) (b) (b)