[Funland] BĐS sôi động ở chợ giời otofun

ditimcongly

Xe tải
Ko hẳn đâu cụ. Lãi suất có thấp nhưng an toàn lúc này, còn bđs thì đang lập đỉnh nên cũng ko hẳn là nguồn trú ẩn an toàn vì ko cẩn thận lại như bắt dao. Còn chuyện mất giá đồng tiền thì chưa biết đc, vàng lên rồi lại cắm, chứng thoi thóp, đất thì lúc cơ hàn thì chỉ là bãi đất. Luận điệu bỏ tiền vào đất lúc này chủ yếu cò nói nhiều, theo e vậy.
Cụ suy cũng đúng 1 ý nhỏ.
Giờ cầm tiền là cWng đó cụ. Nếu có xèng thì nên đt vào ts là ok. Còn bds thì tùy vùng.
Em là em vẫn cứ bỏ vào bds cho lành

BDS2019

Xe hơi
Ko hẳn đâu cụ. Lãi suất có thấp nhưng an toàn lúc này, còn bđs thì đang lập đỉnh nên cũng ko hẳn là nguồn trú ẩn an toàn vì ko cẩn thận lại như bắt dao. Còn chuyện mất giá đồng tiền thì chưa biết đc, vàng lên rồi lại cắm, chứng thoi thóp, đất thì lúc cơ hàn thì chỉ là bãi đất. Luận điệu bỏ tiền vào đất lúc này chủ yếu cò nói nhiều, theo e vậy.
Cụ quan điểm đúng ý mình. Thời kỳ khủng hoảng cash is king. Vì bây giờ BĐS đã đỉnh rồi mà vào bây giờ là bắt dao rơi ngay. Nếu có tiền xác định tìm khu nào chưa lên trong gian đoạn vừa rồi mà có tiềm năng lên thì có khả thi chứ vào mấy dự án quanh phía Tây thì thôi rồi. Bỏ không đấy 5-6củ to mà để khoảng 3-4 năm đã mất cả 5-600tr 1 năm rồi đấy. Em nhớ lại cái thời bắt dao BĐS của năm 2010 mà em vẫn thấy hãi hùng. Vào tiền khi giá đã xuống khoảng 50% so với đỉnh, cứ tưởng tìm thấy đáy rồi, nhưng sau đó giá vẫn giảm tiếp và sau đó đi toi mất 50% vốn của mình nữa.

em đang quan tâm chung cư thanh bình N07 dịch vọng, tài chính tầm 2,5 tỏi quay đầu, bác nào có thông tin pm e vơi ạ
tòa này còn mấy căn trục 05 hướng tây thiết kế ko đc vuông giá tầm 25tr đang thô. tòa này xây dựng thấy khá ok mỗi cái trục 05 ko đc đẹp nên giá rẻ vậy đó

Huongchimai

Xe buýt
Em cũng đang ngóng khu dịch vọng cho con đi học cho gần trường. Đưa đón xa vất quá.

bobkaka

Đi bộ
tòa này còn mấy căn trục 05 hướng tây thiết kế ko đc vuông giá tầm 25tr đang thô. tòa này xây dựng thấy khá ok mỗi cái trục 05 ko đc đẹp nên giá rẻ vậy đó
có căn nào góc góc tý mà giá tốt ko bác, chỗ này em thấy mấy căn giữa trục thiết kế hơi tù, chính tây nữa thì oải ắm :(

có căn nào góc góc tý mà giá tốt ko bác, chỗ này em thấy mấy căn giữa trục thiết kế hơi tù, chính tây nữa thì oải ắm :(
căn góc vs căn vuông đẹp giá toàn trên 3 tỏi. ở đấy khuôn viên dưới với gần khu công viên nên ở cũng thích. tầm tiền cụ mua tòa đó căn đẹp ko dc đâu. cụ tìm thêm mấy tòa quanh đấy nhé

bobkaka

Đi bộ
căn góc vs căn vuông đẹp giá toàn trên 3 tỏi. ở đấy khuôn viên dưới với gần khu công viên nên ở cũng thích. tầm tiền cụ mua tòa đó căn đẹp ko dc đâu. cụ tìm thêm mấy tòa quanh đấy nhé
ok cảm ơn cụ nhé

linkkaka

Xe buýt
Đói quá nên bán chứ sao nữa Cụ :-s

Suasua

Đi bộ
Có cụ nào có thông tin muốn bán N07 ới em với. Em mua để ở.

katenguyen

Xe điện
An toàn đâu chẳng thấy, em chỉ thấy ai cầm tiền mặt như kiểu bị mất cắp ấy. Giờ cầm 10 tỷ đi mua nhà cửa mới thấy khó khăn thế nào
Cash is kinh nhưng king of rap, chỉ thấy hô hào còn thực tế thì tiền quá mất giá so với các loại tài sản khác

Kaka1984

Xe tải
An toàn đâu chẳng thấy, em chỉ thấy ai cầm tiền mặt như kiểu bị mất cắp ấy. Giờ cầm 10 tỷ đi mua nhà cửa mới thấy khó khăn thế nào
Cash is kinh nhưng king of rap, chỉ thấy hô hào còn thực tế thì tiền quá mất giá so với các loại tài sản khác
Cụ nào mà nghe chiên gia xui để tiền ngân hàng ăn tiền lãi từ đợt dịch đầu 2020 đến bây giờ thì vỡ hết alo. Các chiên gia mạnh mồm lắm lúc nào cũng nổ với vỡ lặn ko sủi tăm hết rồi.

Noithat399

Xe hơi
Giờ đất quê cũng toàn ti tỉ thôi cụ ơi. Kiếm 1 đồng trầy trật mà giá nhà đất cao ntn thì nhà cửa với tuổi trẻ ngày càng xa với