Bị nhắc nhở khi không làm gì sai cả

Trạng thái
Thớt đang đóng

hicuti

Xe hơi
Kính các cụ mod,
Em Search royal city, ra link
Các công dân tương lai của Royal City vào đây bàn luận ạ - Trang 91
Sau đó em click vào thì bị cảnh cáo ngay ạ.

Thông báo
Bác hicuti, bác không thể vào trang này, có thể vì một trong những lý do sau:
Bác đã bị nhận một thẻ phạt có số điểm phạt lớn hơn 2
Bác đang cố sửa bài người khác HOẶC đang truy cập phần Quản lý HOẶC đang truy cập Vùng cấm địa khác
Bác chưa kích hoạt đăng ký có trong email. Mời bác vào hộp thư như trong Mẫu đăng ký và kích hoạt.
Nếu bác cố thử nữa, khả năng bị tước bằng là cao.
Bác có thể bấm vào đây để xem qua nội dung chính trong khi kích hoạt tên đã đăng ký...

Vậy em đã làm sai gì ạ?

hong.viwaco

Xe container
Nhiều lúc em cũng gặp các cảnh báo như vậy mà giật hết cả mình. Giờ thì em đã hiểu...
Nhân tiện, các bác cho em hỏi ngu tý: Động cơ OF: xxxxxx mã lực có ý nghĩa như thế nào???
Bác không bị cảnh cáo từ Diễn Đàn mà nguyên nhân do bác truy cập vào " Thớt " đã bị xóa bác ạ .

THỎ NON

Xe tải
Nhiều lúc em cũng gặp các cảnh báo như vậy mà giật hết cả mình. Giờ thì em đã hiểu...
Nhân tiện, các bác cho em hỏi ngu tý: Động cơ OF: xxxxxx mã lực có ý nghĩa như thế nào???
Cái đấy là khi bác comment có ý hay thì mọi người đi qua mời bác ly rượu vodka OF, mỗi lần rót mời bác thì mã lực của bác lại tăng lên như em vừa mời đấy. Trong trường hợp bác comment vớ vẩn để mọi nguòi ghét thì bác sẽ được mời vang, và như thế mã lực của bác lại đi xuống:)

huyhai

Xe buýt
Em cũng bị như vậy khi tìm trong google rồi vào trang ... hic không hiểu nổi bây giờ thì em hiểu rồi.

hong.viwaco

Xe container
Cảm ơn cụ Thỏ non ạ, nhà cháu cũng muốn mời cụ thì phải làm thế nào ạ. Mong cụ chỉ giáo tiếp cho.
Chúc các cụ 1 ngày lái xe an toàn.
Cái đấy là khi bác comment có ý hay thì mọi người đi qua mời bác ly rượu vodka OF, mỗi lần rót mời bác thì mã lực của bác lại tăng lên như em vừa mời đấy. Trong trường hợp bác comment vớ vẩn để mọi nguòi ghét thì bác sẽ được mời vang, và như thế mã lực của bác lại đi xuống:)

TVPL

Xe container
Lái mới lần đầu nhìn thấy cái thông báo đó em cũng... choáng toàn tập mất một lúc. Sau chấn tĩnh lại và phát hiện ra đã bị delete.
Min/mod lúc nào rảnh thì hô bên quản trị hay coding gì đó sửa lại mấy cái thông báo default ấy cho phù hợp ngữ cảnh đê, không thì vẫn còn ối cụ giựt mình :)

hicuti

Xe hơi
Đã hiểu ợ. Cám ơn mod. Ra được 3 thớt của Royal thì xóa mất 2. Chứng tỏ các cụ Royal hơi bị mấu!

THỎ NON

Xe tải
Cảm ơn cụ Thỏ non ạ, nhà cháu cũng muốn mời cụ thì phải làm thế nào ạ. Mong cụ chỉ giáo tiếp cho.
Chúc các cụ 1 ngày lái xe an toàn.
Cụ bấm vào cái chỗ dưới bài viết bên trái có cái ly votka ấy là ra một cái tủ đựng rượu, muốn mời hay phạt thì cụ lựa chọn thôi :)

hong.viwaco

Xe container
Hihi cháu cũng vodka cụ rùi đấy ạ. Vodka nhắm với cà rốt thì cũng tạm được cụ nhể!!!
Cụ bấm vào cái chỗ dưới bài viết bên trái có cái ly votka ấy là ra một cái tủ đựng rượu, muốn mời hay phạt thì cụ lựa chọn thôi :)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lái mới lần đầu nhìn thấy cái thông báo đó em cũng... choáng toàn tập mất một lúc. Sau chấn tĩnh lại và phát hiện ra đã bị delete.
Min/mod lúc nào rảnh thì hô bên quản trị hay coding gì đó sửa lại mấy cái thông báo default ấy cho phù hợp ngữ cảnh đê, không thì vẫn còn ối cụ giựt mình :)
Nhiều lúc em cũng giật mình :))

Để em xem lại cái phần này xem chỉnh được không. Nếu không sẽ nhờ bên kỹ thuật.

Trạng thái
Thớt đang đóng