[Funland] Biến căng phố Trần Cung

coquay

Xe container
Bây giờ xxx nói là phạt người đăng tin thất thiệt thì những người đó chỉ còn cách đóng tiền vào kho bạc thôi, cãi đằng giời . Giang cư mận cũng chả giúp được gì.;)
Ko muốn đóng phạt thì phải chứng minh mình ko sai vậy =))

Được lên ngồi cabin thì chắc do nước hoa em nó thơm, còn ông xe máy kia hôi nách =))
Đã thế lại cứ ngồi đầu xe ăn vạ, rõ chán :))

El Jefe 2

Xì hơi lốp
Nó vẫn đeo bình thường cụ. Đã tuyên bố hết Covid đâu. Không cấm nhưng cũng không nhắc ạ 😊

Nhà cháu quan tâm người phụ nữ này bị xử lý như nào thôi. Xử theo kiểu 40 triệu, giữ bằng 23 tháng... Thì chả ăn thua
Cô ta chỉ vi phạm lỗi nồng độ cồn thì chỉ xử lý thế thôi chứ cụ còn muốn xử thế nào?

Còn vụ va chạm với xe máy của cậu thanh niên kia thì xem xét lỗi ai người ấy bồi thường chứ có gì đâu.

Va chạm giao thông rồi gây sự chửi bới nhau, dẫn đến phải gọi CA thì nó là chuyện hàng ngày bình thường như cân đường hộp sữa. Những vụ này sao xử tội gây rối trật tự công cộng được.

lamhaha191

Xe tăng
đội uống cùng, biết mợ ý lái xe, mà ép mợ ý uống nó mới nhục

CCCK

Xe tăng
Cô ta chỉ vi phạm lỗi nồng độ cồn thì chỉ xử lý thế thôi chứ cụ còn muốn xử thế nào?

Còn vụ va chạm với xe máy của cậu thanh niên kia thì xem xét lỗi ai người ấy bồi thường chứ có gì đâu.

Va chạm giao thông rồi gây sự chửi bới nhau, dẫn đến phải gọi CA thì nó là chuyện hàng ngày bình thường như cân đường hộp sữa. Những vụ này sao xử tội gây rối trật tự công cộng được.
Picachu có muốn hay không thôi. Có vụ cãi nhau với hàng xóm, bị doạ gọi Picachu. Có tí dấm hùng hồn gọi thách gọi cmn, Picachu phường đến lôi về đồn tẩn cho 1 trận, nhốt luôn 3 tháng, chờ xử tội chống người công vụ mới kinh. (Hàng xóm là cựu Picachu)

user06032024

[Tịch thu bằng lái]
Em có ý kiên như này nhá
Em chả bênh gì bà kia.
Ngâu cho chết
Cơ mờ em thấy đám đông hung hãn thật
Nếu đo nồng độ cồn cả đám chắc chắc lòi ra 2 vài đứa trẩu
Ko bằng lái, ko đội mũ, vượt đèn đỏ .....
Ấy thế nhưng đụng đến độ HÓNG thì kinh văn dị.
Kể cả lũ trẩu ét sờ vê lun :D

g7online

Xe tải
Em có ý kiên như này nhá
Em chả bênh gì bà kia.
Ngâu cho chết
Cơ mờ em thấy đám đông hung hãn thật
Nếu đo nồng độ cồn cả đám chắc chắc lòi ra 2 vài đứa trẩu
Ko bằng lái, ko đội mũ, vượt đèn đỏ .....
Ấy thế nhưng đụng đến độ HÓNG thì kinh văn dị.
Kể cả lũ trẩu ét sờ vê lun :D
Ở đâu cũng vậy,sai đến đâu thì phạt đến đó chứ hơi sức đâu mà tự nhiên đi đo nồng độ cả đám?Nhưng nói về độ hóng và cuộc chiến trên không gian mạng thì Việt Nam Ta đứng thứ 2-Chắc ko Ai dám đứng T1 đâu Cụ hii Mà Cụ có bít tại sao đám đông đó lại bức xúc và ầm ĩ vậy ko? Cũng tại lúc đầu Chị kia hoành tráng quá,tự xưng người nhà sếp lớn,thách đố các lực lượng chức năng…..Lên mới có cơ sự như này,dù sao thì Họ cũng bị xử phạt kịch khung về nồng độ cồn và điều khiển xe gây tai nạn,muốn hay ko thì vụ này cũng dần khép lại rồi

user06032024

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu cũng vậy,sai đến đâu thì phạt đến đó chứ hơi sức đâu mà tự nhiên đi đo nồng độ cả đám?Nhưng nói về độ hóng và cuộc chiến trên không gian mạng thì Việt Nam Ta đứng thứ 2-Chắc ko Ai dám đứng T1 đâu Cụ hii Mà Cụ có bít tại sao đám đông đó lại bức xúc và ầm ĩ vậy ko? Cũng tại lúc đầu Chị kia hoành tráng quá,tự xưng người nhà sếp lớn,thách đố các lực lượng chức năng…..Lên mới có cơ sự như này,dù sao thì Họ cũng bị xử phạt kịch khung về nồng độ cồn và điều khiển xe gây tai nạn,muốn hay ko thì vụ này cũng dần khép lại rồi
Vâng cụ, em thi thoảng cũng đi ngược chiều, vượt đèn đỏ
Nhưng chắc chưa bố láo như lũ trẩu đâu
Thua xa, cụ cứ ra đường khắc biết :D

poiuy

Xe cút kít
Picachu có muốn hay không thôi. Có vụ cãi nhau với hàng xóm, bị doạ gọi Picachu. Có tí dấm hùng hồn gọi thách gọi cmn, Picachu phường đến lôi về đồn tẩn cho 1 trận, nhốt luôn 3 tháng, chờ xử tội chống người công vụ mới kinh. (Hàng xóm là cựu Picachu)
Cụ lấy ví dụ trớt quớt thì thì nói làm gì? "Có vụ" là cụ thể thế nào? Mọi việc nó phải có tình huống cụ thể, ai biết 2 nhà kia doạ nạt nhau thì doạ mồm hay có đem hung khí ra doạ? Mức độ lời đe doạ ra sao, doạ đánh, doạ giết hay doạ gì? có ghi âm ghi hình bằng chứng không? Rồi lúc đưa về đồn có hành vi chống đối, kích động chống đối không. Bao nhiêu thứ liên quan.
Còn cứ hơi tí việc 2 bên chửi nhau lại chuyển thành tội gây rối thì cả nước chắc xây thêm trăm cái nhà giam.

user06032024

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ có xem clip ko, chứ em nghe cái giọng bơm vá cũa lũ trẩu đấy, đúng kiểu ở quê chạy đầy đường thật :D

Mytv

Xe điện
Vụ này chỗ nào vậy cụ? Để e biết e tránh. Trc e cũng inova với thằng cùng xóm chỗ nhà vk e. Nó doạ gọi đồng nghiệp pikachu của nó đến. E sợ quá trốn cmnl

Tĩnh Lặng

Xe tải
Em còn đi cùng con zai xịn của GĐ xxx HN, bị vẫy vì vi phạm thật. Không đt cho ai sất. Anh Xxx GT nhìn một lúc rồi bảo, H à em. Làm cái biên bản 50k, lỗi khỉ gió gì đó.
Con cháu nhà quan lớn hẳn thì họ ít khi gáy lên.
Em chả quen biết nhưng 1 lần bị ăn biên bản và được chuyển lỗi nhẹ hơn, mặc dù lỗi nhẹ ấy cũng gần 3củ nhưng được đóng tiền tại chỗ. Quan trọng thái độ thôi chứ ăn đúng lỗi kia thì giữ bằng 2 tháng và 4-6 củ mà lại phải đi kho bạc.

nhatthang

Xe tăng
Em còn đi cùng con zai xịn của GĐ xxx HN, bị vẫy vì vi phạm thật. Không đt cho ai sất. Anh Xxx GT nhìn một lúc rồi bảo, H à em. Làm cái biên bản 50k, lỗi khỉ gió gì đó.
Con cháu nhà quan lớn hẳn thì họ ít khi gáy lên.
Lúa chín là lúa cúi đầu đúng ko cụ?