Bigoff - Terios Club

Mắt đen 69

Xe điện
chiều qua e đi tỉnh sau khi dc các bác đãi tiệc rất ngon, mải măm quá em k kịp rửa xe, sáng nay đi làm bằng xe máy và xe vẫn nguyên tình trạng hôm qua đây cụ Mắt đen 69 và cụ bsphongnb

Em về lại đi giao thông tiếp đến đêm khuya mới về nên sáng nay cũng mới rửa được. Hơn cả trâu :))

Hàng của cụ đây :))

Mắt đen 69

Xe điện

quanganhbeo

Xe tải
kết quả của việc nghịch bùn cùng các cụ tè, chiều nay e đi mọi cửa hàng rửa xe đều bị đuổi thẳng cổ. cái khó bó cái láu cá. e về tự rửa kiểu em

Fexx

Xe điện

bsphongnb

Xe container
kết quả của việc nghịch bùn cùng các cụ tè, chiều nay e đi mọi cửa hàng rửa xe đều bị đuổi thẳng cổ. cái khó bó cái láu cá. e về tự rửa kiểu em

Nhà cháu mất 1,5 tiếng rửa cụ ạ, bo cu thợ 2 noét

PS: kiểu rửa xe của bác dị nhất vịnh pắc pộ (cháu xin đc copy)

bsphongnb

Xe container

minck

Xe container

Thật ngưỡng mộ :)
Thật ko hổ danh nhà SVit về độ chơi và Pro... :))

Mắt đen 69

Xe điện

Xem quả này nhớ phim " Đến thượng đế cũng phải cười" :))

quanganhbeo

Xe tải
Đàn anh Vit dạy cho đàn em trong OFFROAD

Vit
Cụ ơi, cụ động viên em quá lời rồi! Ây daaa, e đến chung vui với anh em Tè thôi!
Em về lại đi giao thông tiếp đến đêm khuya mới về nên sáng nay cũng mới rửa được. Hơn cả trâu :))

Hàng của cụ đây :))

Cụ chộp dc ảnh đẹp quá. E xin ạ...tks cụ
Thật ngưỡng mộ :)
Thật ko hổ danh nhà SVit về độ chơi và Pro... :))
Híc híc. E kém nhất hội vịt cụ ạ... Ham vui e lên chúc mừng nhà mới của Tè thoai!

Mắt đen 69

Xe điện
Cụ ơi, cụ động viên em quá lời rồi! Ây daaa, e đến chung vui với anh em Tè thôi!

Cụ chộp dc ảnh đẹp quá. E xin ạ...tks cụ

Híc híc. E kém nhất hội vịt cụ ạ... Ham vui e lên chúc mừng nhà mới của Tè thoai!
ẢNH là của cụ babeta trong hội ợ, em mượn để post diễn đàn. Khu nhà cụ hôm nay được mớ đất để trồng cây roài :D

quanganhbeo

Xe tải
ẢNH là của cụ babeta trong hội ợ, em mượn để post diễn đàn. Khu nhà cụ hôm nay được mớ đất để trồng cây roài :D
Bà già em ra bẩu để đấy, tao hót vào trồng rau...
Ka ka ka. Chia sẻ với cụ, mỗi lần bọn vịt đi cày cung đường là y như rằng có cả tạ đất bùn trong và ngoài xe.
Phê nhất là đi cày xuyên màn đêm. Cứ tầm 11h đêm hoặc 12h đêm check in đầu cung, 8h sáng check out khỏi cung. Vật vã cả đêm cày đường cụ ạ! Phê rất.
Đấy là cung dễ, có cung bọn vịt phải ở lại vài ba ngày trong cung, nc lavi và mỳ tôm làm lương thực khi vật vạ trong tg ấy.
Cụ máu và kéo cáp dc, e mời làm chã nếu có dịp

Mắt đen 69

Xe điện
Bà già em ra bẩu để đấy, tao hót vào trồng rau...
Ka ka ka. Chia sẻ với cụ, mỗi lần bọn vịt đi cày cung đường là y như rằng có cả tạ đất bùn trong và ngoài xe.
Phê nhất là đi cày xuyên màn đêm. Cứ tầm 11h đêm hoặc 12h đêm check in đầu cung, 8h sáng check out khỏi cung. Vật vã cả đêm cày đường cụ ạ! Phê rất.
Đấy là cung dễ, có cung bọn vịt phải ở lại vài ba ngày trong cung, nc lavi và mỳ tôm làm lương thực khi vật vạ trong tg ấy.
Cụ máu và kéo cáp dc, e mời làm chã nếu có dịp
chắc cung nào không khó quá xin làm chân le ve nhở, đi kiểu đó mới thú :D

quanganhbeo

Xe tải
chắc cung nào không khó quá xin làm chân le ve nhở, đi kiểu đó mới thú :D
He he. Có cung đường...KHÔNG xác định dc ngày về...
Ây daaa. 1 khi lên đường có lẽ mất tích luông cả tuần trong cung. Méo có sóng đt cụ ạ. Nhà, cơ quan, gia đình k thể liên lạc dc...
Lương thực mang theo hết, đói vàng mắt, đt k có sóng, tiền có hay k có trong nơi hẻo lánh chạ để làm gì, xe hỏng k đi dc, xe này kéo xe kia lết từng mét ngập ngụa trong bùn đất!
Phê không cụ?

TL_Vietnam

Xe lăn
Ây daaa. 1 khi lên đường có lẽ mất tích luông cả tuần trong cung. Méo có sóng đt cụ ạ. Nhà, cơ quan, gia đình k thể liên lạc dc...
Lương thực mang theo hết, đói vàng mắt, đt k có sóng, tiền có hay k có trong nơi hẻo lánh chạ để làm gì, xe hỏng k đi dc, xe này kéo xe kia lết từng mét ngập ngụa trong bùn đất!
Phê không cụ?
Nghe qua đã thấy phê roài . Hy vọng sẽ có nhiều dịp giao lưu cùng các kụ :D

bsphongnb

Xe container
Phê không cụ?
Có khi phải xin bám càng 1 lần cho biết cụ Mắt đen 69 nhỉ?