BMW X5 3.5i - NEW

SungmanBMW

Xe đạp
Rx thì cũng là toy thôi, hãnh diện cái nỗi gì các cụ nhể! So xe Nhật với Đức thì đúng là giống ngộ!!! Bác Jack Buear - xe tăng nói chuẩn. Còn lo về giá cả khi bán đi hay lo lắng về xăng cộ thì tốt nhất các cụ ôm xe Trung Quốc hay Đài Loan ... gì gì đó đi, chứ cũng đừng mơ gì xe Nhật hay Hàn... Các cụ thấy em PHÁN khí phải, phải ko Các cụ Bim nhể(?) vote em cái!

Exoxet

Xe hơi
xe này nội thất hơi bị đẹp, ngoại thất thì nước sơn bóng loáng

bungb0n

Xe đạp
em đang phân vân con X5 này với con acura MDX 2016, cụ nào rành tư vấn em đc k?

Casper Nghiem

Xe tải
em đang phân vân con X5 này với con acura MDX 2016, cụ nào rành tư vấn em đc k?
Cả hai đều cùng phân khúc xe hạng sang, dòng 5+2 chỗ ngồi
Nếu bác thích cảm giác lái, thể thao, năng động và các công nghệ tạo lên thương hiệu xe Bim thì bác có thể xem xét Bim. Tất nhiên giá BMW X5 với động cơ tăng áp kép Turbo, hệ sống tự động 8 cấp sẽ chiều lòng bác khi bác vận hành trên từng cung đường được mượt mà.
Nhưng tất nhiên những điều trên sẽ khiến giá BMW X5 giá cao hơn Acura. Để lựa chọn được đúng và phù hợp em nghĩ bác hãy qua hai hãng xem thử 2 dòng và cấu trúc vận hành giữa 2 dòng.
Bác cần hỗ trợ thêm chi tiết để sớm có quyết định, bác có thể hotline cho em theo chữ ký

bungb0n

Xe đạp
Cả hai đều cùng phân khúc xe hạng sang, dòng 5+2 chỗ ngồi
Nếu bác thích cảm giác lái, thể thao, năng động và các công nghệ tạo lên thương hiệu xe Bim thì bác có thể xem xét Bim. Tất nhiên giá BMW X5 với động cơ tăng áp kép Turbo, hệ sống tự động 8 cấp sẽ chiều lòng bác khi bác vận hành trên từng cung đường được mượt mà.
Nhưng tất nhiên những điều trên sẽ khiến giá BMW X5 giá cao hơn Acura. Để lựa chọn được đúng và phù hợp em nghĩ bác hãy qua hai hãng xem thử 2 dòng và cấu trúc vận hành giữa 2 dòng.
Bác cần hỗ trợ thêm chi tiết để sớm có quyết định, bác có thể hotline cho em theo chữ ký
cám ơn bác đã tư vấn nhiệt tình, em cũng khoái em x5 nhưng dòng bmw mất giá nhanh quá xong chi phí bảo trì lại cao nên em né vậy, em chốt con lexus gx460 bên Dương Đình Nghệ rồi, rất cám ơn bác.

anhtuantt

Xe buýt
cám ơn bác đã tư vấn nhiệt tình, em cũng khoái em x5 nhưng dòng bmw mất giá nhanh quá xong chi phí bảo trì lại cao nên em né vậy, em chốt con lexus gx460 bên Dương Đình Nghệ rồi, rất cám ơn bác.
ai da chon toy r truyen thong thoi, bmw danh cho dân có tiền thôi

Kedatinh8888

Xe hơi
Đang từ x5 bác chốt luôn gx460
Nể sợ bác ghê

tuanprado

Xe tăng
nội ngoại thất em này không đẹp bằng. rx 350 đời 2016 mới ra mắt. giá cả thì tương đương nhau. về độ giữ giá thì em này lại không bằng được.
Thần kinh...:)):)):)). Lại một anh hùng bàn phím, có lẽ xe máy còn chưa có luôn.

vuduchoa

Xe hơi
hôm nay em mới biết là xe 7 chỗ , e tưởng 5 chiõi

TYFN

Xe tăng
Em quá đẹp!

Laixe007

Xe đạp
Thôi chắc đợi đến x5 2025 ra thì mua e nó vậy L-)
Em thì thấy BMW nhiều cái cần phải thay đổi lắm vd như
- làm ít túi khí đi ( VN mua xe càng ít túi khi càng tốt :-j)
- xe làm đầm chắc quá đi kiểu gì cũng không bị lật xe ( ở mình xe đi dễ bị lất bán lại mới được giá vd như TOY thần thánh ạ):D
- ................ nhiều nhiều cái nữa ạ

Kim_trong_ven

Xe tải
Cái quan trọng nhất em chưa thấy các cụ so sánh... toàn đi so xăng với đồ chơi. Khi trường hợp khẩn cấp xẩy ra như đâm đụng thì tỉ lệ % sống của các cụ sẽ cao hơn những thằng toi.. hay linh chi... hay j đó. Cái cảm giác mạnh mẽ trên đường sướng lúc lái an toàn lúc đâm đụng... xe hỏng mua xe khác.. người hỏng thì.... Đấy nên trình mình chưa tới thì đừng có chê.. em đảm bảo các cụ mà có điều kiện thì không đi xe xin mới là lạ, có khi Bim còn chẳng thèm đi ^^ ka ka

Em không phải xính ngoại, nhưng thằng tây nó làm vì người ngồi trong xe, vì môi trường, vì người đối diện, vì người xung quanh, vì tương lai không ô nhiễm. Còn đa phần mấy anh khác xe nhập thì còn tạm còn trong nước thì cắt hết giảm giá thành, chết thằng nào thì chết. Cái giá cho những đất nước mới nổi là ô nhiễm môi trường, bụi , khói, ung thư, chất thải công nghiệp.... đổ vào sông nước đồng ruộng.. lại vào bát cơm ^^. Ô nhiễm thì vào thẳng phổi luôn ạ... cái gì cũng ham rẻ thì thành bãi rác hết thôi ạ.

Em chém tí các cụ nhẹ tay ^^

Chỉnh sửa cuối:

bungb0n

Xe đạp
Đang từ x5 bác chốt luôn gx460
Nể sợ bác ghê
Hì hì, còn về độ an toàn thì con GX so với X5 cũng ngang pheo nhau, đc cái dòng lexus ít bị người Việt mình mè nheo như BMW nên e quyết luôn bác ạ, rồi còn mua sớm để chạy thuế năm sau nữa