[CCCĐ] Bờ tây nước Mỹ -Short trip, cỡi ngựa xem hoa .

kites1

Xe điện
Đi chùa lúc nào tiện thôi mà bác , có đi vào dịp noel cũng đâu có gì kỳ . Nhưng em nghĩ rằng bác nên đi chùa vào dịp tết đi. Chùa hsi lai temple nầy trang trí tết khá đẹp . Nhưng em cho bác hay nhé, chùa cũng có nhiều bực thang để leo lên cao, mà cầu thang thì khá cao nhé. Nhưng cũng có thang máy nếu như bác thấy leo cầu thang không nổi .

Nhìn hình bác chụp đẹp, có điều em xem hình mà cảm thấy lạnh quá . Mấy nơi bác đi , em chỉ dám đi vào mùa hè thôi, cảnh đẹp, ngày dài, trời lại ấm áp .

Vu Gia Minh 09

Xe tải
Website
Raijin.vn
Khi em nhận phòng. Vừa mở của bước vào em há hốc. Cười như bị ma làm.. Vì cái decor của nó.. Không hạp gu em nhưng gấu thích ha ha
À nói thêm. Hotel này cả 100 phòng nhưng tất cả đều thiết kế., trang trí khác nhau và có tên riêng cho từng phòng
Phòng của em tên là : America beauty. He he

Khách sạn này ko có ghế tình yêu, kể ra cũng mất đi thi vị Cụ chủ nhỉ.

NGC

Xe tăng
Khách sạn này ko có ghế tình yêu, kể ra cũng mất đi thi vị Cụ chủ nhỉ.
Thật sự thì em ngủ hotel ở Mỹ cũng nhiều ...đủ loại thượng vàng hạ cám nhưng chưa bao giờ gặp phòng có cái ghế huyền thoại ấy ... chắc là không có duyên với nó ...
Mấy cái gọị là roman nhất cho chuyện đó thì có bồn tắm sục nước nóng và massage lộ thiên ngay trong phòng ngủ he he .. em thích cái nầy .

NGC

Xe tăng
Đi chùa lúc nào tiện thôi mà bác , có đi vào dịp noel cũng đâu có gì kỳ . Nhưng em nghĩ rằng bác nên đi chùa vào dịp tết đi. Chùa hsi lai temple nầy trang trí tết khá đẹp . Nhưng em cho bác hay nhé, chùa cũng có nhiều bực thang để leo lên cao, mà cầu thang thì khá cao nhé. Nhưng cũng có thang máy nếu như bác thấy leo cầu thang không nổi .

Nhìn hình bác chụp đẹp, có điều em xem hình mà cảm thấy lạnh quá . Mấy nơi bác đi , em chỉ dám đi vào mùa hè thôi, cảnh đẹp, ngày dài, trời lại ấm áp .
Cảm ơn bác nhắc nhở , Có lẽ em sẽ đi Hsi Lai temple vào dịp tết nầy ..có vẻ họp tình hợp lý hơn .
Em thì du lịch hay chọn mấy chỗ " lạnh lẽo " như thế á vì nơi em sống có thể nói thời tiết như mùa hè quanh năm luôn .

travelus

Xe hơi
Website
travelus.vn
hóng cụ chủ thớt ra bài, em du lịch khoái nhất là ăn uống mà thấy cụ chủ ít review ẩm thực quá =))