Bọc lại ghế da cho Ford Focus 2015

QuangNgocLLM

Xe tải
Cái xe ford focus s- HB nội thất màu đen nhìn tối quá trông chả thích. Em muốn bọc lại ghế bằng da , màu sáng (Có lẽ là màu trắng), các cụ tư vấn dùm em xem nên dùng da loại nào, tiện chốt cái giá luôn, (mà có sợ ảnh hưởng đến túi khí ko nhỉ).

hưnglongauto

Xe máy
Cái xe ford focus s- HB nội thất màu đen nhìn tối quá trông chả thích. Em muốn bọc lại ghế bằng da , màu sáng (Có lẽ là màu trắng), các cụ tư vấn dùm em xem nên dùng da loại nào, tiện chốt cái giá luôn, (mà có sợ ảnh hưởng đến túi khí ko nhỉ).
Cụ muốn sáng thì làm màu ghi đi cụ còn bọc lại da thì không ảnh hưởng gì tới túi khí cụ ạ

linken

[Tịch thu bằng lái]
e thấy da sáng lại bẩn ý cỵ ạ

khactuyen

Xe tăng
E đã đi qua 2 đời xe và bạn bè dùng nhiều thì thấy thế này:
1. Da màu sáng (càfe sửa, kem sữa): Ban đầu nhìn đẹp và sáng sửa nội thất xe nhưng do khí hậu VN nóng ẩm, bẩn + dùng một thời gian bề mặt da bị nhăn - nứt dạn chân chim -> vết bẩn (đen) bán và két lại (lau ko hết) -> ngày qua ngày sự lệch màu càng cao -> nhìn rất bẩn và xấu.
2. Da màu tối: Lúc đầu nhìn ko có gì nổi bật, nội thất xe đen thui nhưng dùng lâu nó vẫn thế.

Là em nên dùng da màu tối hoặc màu sáng kiểu da bò về lâu dài sạch sẽ, ít bị thay đổi theo thời gian.

civic2010

Xe buýt
Bọc da cụ ra hoàng hoa thám nhà bách lộc mà bọc. Em thấy ở đấy ngày nào cũng 5-6 thợ làm quần quật từ sáng sớm đến tối mịt mới nghỉ. Chắc thợ nó quen tay yên tâm hơn, còn da thì em nghĩ làm chó gì có da xịn :D cụ cứ bảo bọc cho tao da tầu loại tốt ấy.
Màu thì loại sáng phải giữ sạch sẽ chút, cọ rửa nhiều cho sạch. Chứ màu tối bẩn đếch biết đến lúc có mùi rồi mới đi vệ sinh thì hỏng mất người rồi :))

FC911

Xe máy
E đã đi qua 2 đời xe và bạn bè dùng nhiều thì thấy thế này:
1. Da màu sáng (càfe sửa, kem sữa): Ban đầu nhìn đẹp và sáng sửa nội thất xe nhưng do khí hậu VN nóng ẩm, bẩn + dùng một thời gian bề mặt da bị nhăn - nứt dạn chân chim -> vết bẩn (đen) bán và két lại (lau ko hết) -> ngày qua ngày sự lệch màu càng cao -> nhìn rất bẩn và xấu.
2. Da màu tối: Lúc đầu nhìn ko có gì nổi bật, nội thất xe đen thui nhưng dùng lâu nó vẫn thế.

Là em nên dùng da màu tối hoặc màu sáng kiểu da bò về lâu dài sạch sẽ, ít bị thay đổi theo thời gian.
Chuẩn cụ ạ. Ông anh em đi Sonata nội thất màu kem sữa mà sau gần 1 năm giờ nó ra màu cháo lòng rồi, vết rạn nhìn thấy rõ trông thảm lắm. em thấy cứ để màu đen đi cho nó lành

www.longthinh.vn

Xe tăng
Website
longthinh.vn
Theo cá nhân em thì cụ không nên bọc lại ghế mới...Chất liệu da theo xe cũng tương đối tốt rồi. Nếu cụ muốn thay đổi phong cách thì nên làm thêm bộ đệm trùm ghế vừa ấm lại có thêm nét riêng

QuangNgocLLM

Xe tải
Theo cá nhân em thì cụ không nên bọc lại ghế mới...Chất liệu da theo xe cũng tương đối tốt rồi. Nếu cụ muốn thay đổi phong cách thì nên làm thêm bộ đệm trùm ghế vừa ấm lại có thêm nét riêng
Nó như thế nào cụ, cho em xin vài cái hình với

vunothatoto

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay e may focus da cn loại 1 màu kem sáng đây cho các cụ tham khảo

vunothatoto

[Tịch thu bằng lái]

Hôm nay ban ngày chụp rõ cho các cu

quanglick

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ qua xưởng e chuyên may ghế da,làm trực tiếp tại xưởng,ko phải qua trung gian như mấy cửa hàng,có nhiều chất liệu,màu sắc,kiểu may cho cụ chọn lựa ạ.cụ alo e nhé 0904727190
E gửi luôn cụ mấy mẫu focus nhà e may ạ

kiamorning3606

Xe hơi

Cụ qua xưởng e chuyên may ghế da,làm trực tiếp tại xưởng,ko phải qua trung gian như mấy cửa hàng,có nhiều chất liệu,màu sắc,kiểu may cho cụ chọn lựa ạ.cụ alo e nhé 0904727190
E gửi luôn cụ mấy mẫu focus nhà e may ạ

Cụ có mẫu ghế da cho focus HB 2014 như thế này không? Cho em xin báo giá từng loại nhé

hoangphuc_hn

Xe hơi

Cụ có mẫu ghế da cho focus HB 2014 như thế này không? Cho em xin báo giá từng loại nhé
Bọc như hình nhìn phê thật. Da xịn như bmw, poscher cũng còn sờn và rạn chân chim nữa là...
Cụ cứ chơi da tàu như cụ trên kia bẩu kìa. :)):))