[Funland] Bức xúc về sgk lớp 1

xe tậm tịt

Xe hơi
Ở đâu ra mấy ngàn tỷ để viết được mấy cuốn sách vậy cụ??Cụ cho thông tin cụ nghe đi.Hay là cụ bịa cho nó vui.
Em ghi rõ là em nghe nói, có thể không chính xác :D
Nhường cụ, vì thú thật, là em nghe xong cũng cảm thấy nó đúng, cũng chả có nhu cầu tìm hiểu thêm.

Nghe ai, thì cụ chịu khó cuộn lên trên chỗ 3 ngàn ấy.

Đủ nản rồi.

Mà xin lỗi nhé, em không để ý cụ bán sách, nhỡ chẳng may đập phải nồi cơm của cụ thì cụ bỏ quá cho.

Chỉnh sửa cuối:

Nguyenhongson26

Xe tăng
Em ghi rõ là em nghe nói, có thể không chính xác :D
Nhường cụ, vì thú thật, là em nghe xong cũng cảm thấy nó đúng cũng chả có nhu cầu tìm hiểu thêm.

Nghe ai, thì cụ chịu khó cuộn lên trên chỗ 3 ngàn ấy.

Đủ nản rồi.
Nghe nói thì từ từ đã,vác lên đây lại là thật đấy.Mai lại có cụ khác "Em nghe nói 4 ngàn" hỏi nghe ở đâu "Trên otofun họ kháo nhau đầy" thế là chết mịa diễn đàn rồi

xe tậm tịt

Xe hơi
Nghe nói thì từ từ đã,vác lên đây lại là thật đấy.Mai lại có cụ khác "Em nghe nói 4 ngàn" hỏi nghe ở đâu "Trên otofun họ kháo nhau đầy" thế là chết mịa diễn đàn rồi
Mà xin lỗi nhé, em không để ý cụ bán sách, nhỡ chẳng may đập phải nồi cơm của cụ thì cụ bỏ quá cho.

Nguyenhongson26

Xe tăng
Em lại không bán sách này nên em chả quan tâm.Mà em cũng biết rằng số tiền như cụ nghe được là "Láo"
Cụ nghe chừng còm với lời lẽ miệt thị nhỉ.

xe tậm tịt

Xe hơi
Em lại không bán sách này nên em chả quan tâm.Mà em cũng biết rằng số tiền như cụ nghe được là "Láo"
Cụ nghe chừng còm với lời lẽ miệt thị nhỉ.
Thôi cứ chụp lại cho cụ nhìn, như cụ trên kia bảo không nhìn được, thì ngửi
Còn nội dung như này mà còn bênh, miệt thị như em là nhẹ nhàng trong những người ở đây rồi

Đấy là tại em học sách ngày xưa đấy, chứ giờ mà học sách toàn đánh ghen với bài bạc như này, sau nó vệ sinh vào mẹt

À mà em miệt thị cái bọn làm sách nội dung như này và hệ thông phân phối của nó

Cụ không liên quan gì nhé

Ảnh chụp Màn hình 2020-10-20 lúc 00.27.02.png

Nguyenhongson26

Xe tăng
Thôi cứ chụp lại cho cụ nhìn, như cụ trên kia bảo không nhìn được, thì ngửi
Còn nội dung như này mà còn bênh, miệt thị như em là nhẹ nhàng trong những người ở đây rồi

Đấy là tại em học sách ngày xưa đấy, chứ giờ mà học sách toàn đánh ghen với bài bạc như này, sau nó vệ sinh vào mẹt

À mà em miệt thị cái bọn làm sách nội dung như này và hệ thông phân phối của nó

Cụ không liên quan gì nhé

Ảnh chụp Màn hình 2020-10-20 lúc 00.27.02.png
Không ai bênh cái sai này cụ nhé,mà cụ phát ngôn ra hẳn 1 con số 3000 tỷ để viết mấy cuốn sách là nói Láo.
Cụ phân biệt được cái đúng sai trong sách mà không phân biệt được cái đúng sai mà cụ gọi là "Nghe" thấy à.