Buell này là gì ạ...

Hiep CTM

Xe tải
Thú thật với mấy anh chị là trong các dòng xe sport moto thì em thấy có thằng Buell nhìn cá tính nhất...
chuyện như thế này, hôm đó em đi kiếm thằng cháu, cứ lả lơi lướt net, võ lâm truyền kỳ, chửi thầm trong bụng là chuyến này mày về tao cho mày ôm 2 cái mông mà ngủ...nhưng khi lượn tất cả các phòng net thì cũng gặp cu cậu, đang cắm võ lâm và lướt net moto giống như chú nó vậy...hihi
nhưng khi em đến em thấy nó mở ra trang web moto có hình này, em hỏi nó xe gì đây, nó bảo là motor buell...buell gì, ai chả biết buell nó bảo gì đó em quên rồi, sang hôm sau em kêu nó gửi vài tấm hình cho em qua bluetoot trong điện thoại, vì ko có thời gian, em đi làm...nó gửi được 2 tấm, thú thật là em thích nhất con này mà không biết giá cả ra sao, nhìn nó tê tê sao á, giống như bọ ngựa vậy...hihi
anh chị giúp em phát nha...

Vinh_Pro

Xe đạp
xe hot wa' cho em 1 phần quan tâm tới nó nữa pác Hiep CMT nhé ! :-bd

honda_cub79

Xe lăn
anh chị giúp em phát nha...

Buell 1125CR
* Buell Helicon 1125cc liquid-cooled, four-stroke 72-degree V-Twin engine
* 146 peak hp @ 9800 rpm
* 82 ft. lbs. peak torque at 8000 rpm
* 76/27 final drive gearing optimized for acceleration
* Underslung muffler with Helmholtz chamber
* DDFI 3 Electronic Fuel Injection ECM
* Ram-air pressurized air box
* Twin side-mount radiators
* HVA (Hydraulic Vacuum Assist) Slipper Action clutch
* ZTL2 four-pad, eight-piston front brake
* Fully adjustable 47 mm Showa inverted fork
* Fully adjustable Showa rear shock absorber
* Fuel-in Frame 5.3-gallon capacity
* Dry Weight: 375 pounds
* Wheelbase: 54.5 inches
* Seat height: 30.5 inches
* Pirelli Diablo Corsa III tires
* Pre-Wired for Accessory Heated Grips

Leonahart

Xe tải
Chỉ riếc rằng thương hiệu Buell giờ đây đã về với cát bụi rồi bác ạ. Có chăng chỉ còn lại những xe đã sử dụng hoặc là xe độ lại từ các hãng độ xe thôi.

Leonahart

Xe tải
À mà xin phép cho em đính chính lại giùm bác: đây không phải dòng xe sport bác ạ. Chiếc xe này 1 chiếc cafe racer (để ý chữ CR trong tên của chiếc xe).
Ủa mà em cũng ko rõ tại sao lại có phiên bản 2010 nữa trong khi thương hiệu Buell đã bị Harley Davidson khai tử từ năm ngoái (!?)

Hiep CTM

Xe tải
ô hoá ra thì nó là con của Harley à...em mới biết đấy, nhưng hiện tại em thấy TP nhập về mấy con luôn cơ, con này đẹp thật mà giá nó ra sao hả mấy anh...

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
À mà xin phép cho em đính chính lại giùm bác: đây không phải dòng xe sport bác ạ. Chiếc xe này 1 chiếc cafe racer (để ý chữ CR trong tên của chiếc xe).
Ủa mà em cũng ko rõ tại sao lại có phiên bản 2010 nữa trong khi thương hiệu Buell đã bị Harley Davidson khai tử từ năm ngoái (!?)
Câu trả lời đây ạ:
"In November 2009, Buell and Harley-Davidson announced the launch of Erik Buell Racing, an independent company run by Erik Buell which will produce race-only versions of the 1125R model.http://en.wikipedia.org/wiki/Buell_Motorcycle_Company#cite_note-ebr-6"