Cần xin Hướng dẫn sử dụng tiếng Việt cho Accent

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Chào các cụ,
Em mới lấy hyundai Accent, có sách hướng dẫn đi kèm nhưng mà bằng tiếng anh, khoản này em bập bẹ quá đọc chỗ hiểu chỗ không. Ngoài ra còn nhiều từ chuyên nghành em đọc chả hiểu gì cả. Ví dụ như cái đèn LED của em chỉ bật khi trời tối còn không có chức năng sáng khi chạy ban ngày, em hỏi cậu sale thì nói chỉ bật vào ban đêm thôi, như vậy chán quá, muốn bật để chạy ban ngày mà không biết tìm đâu. Có cụ nào có hướng dẫn sử dụng tiếng Việt cho em xin với ạ.

first

Xe tăng
Cũng hóng. Nhưng chắc 99% là không có!

Vụ đèn led mà cụ thử hết các công tắc vẫn không được thì có hướng dẫn phỏng có ích gì?
Mà nếu có thì tự nó sáng chứ cũng chẳng cần cụ bật.

phuongchi

Xe buýt
Cụ nào làm Hyundai vào trợ giúp cụ chủ đi chứ,
Em lót dép ngồi hóng.

first

Xe tăng
Xe mua của Hyundai Thành Công mà sách cũng tiếng Anh. Thành Công không chịu chi tiền dịch và in sách cho khách hàng - keo quá. Các cụ sales cần phản ánh lên cao - khách hàng không vừa lòng đấy.

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Xe mua của Hyundai Thành Công mà sách cũng tiếng Anh. Thành Công không chịu chi tiền dịch và in sách cho khách hàng - keo quá. Các cụ sales cần phản ánh lên cao - khách hàng không vừa lòng đấy.
Em cũng nghĩ là HTC nên dịch và chuyển hướng dẫn SD sang tiếng Việt, Khách hàng đọc cho dễ hiểu. Bản thân bên em nhập thiết bị về trước khi đưa ra thị trường cũng phải dịch và chuyển sang tiếng Việt cho khách hàng. Làm như thế vừa tôn trọng khách hàng vừa đỡ nhwungx phiền toái khi khách hàng sử dụng không đúng cách gây hỏng hóc và bảo hành.