[Luật] Ca khó, đã rút hồ sơ sang tên chuyển vùng nhưng vẫn không đăng ý được

fire_sword

Xe hơi
Chia sẻ với cccm, e mua cái xe cỏ ở tỉnh, đăng ký tên tư nhân, đã rút hồ sơ chuyển vùng về HN, nhưng khi đăng ký ở CA thì được báo là hồ sơ gốc thiếu hợp đồng mua bán (chủ củ là tên công ty đã giải thể) có hóa đơn ghi rõ số hợp đồng. Thế là nhọ,đen hết chỗ, xe giờ chỏng chơ tìm ko ra cách đăng ký. Kính các cụ cao nhân xin ít cao kiến. Qua đây e cũng nhắn nhủ các cụ khi mua xe cũ rút hồ sơ nên cân nhắc kỷ, ko cần rút để nguyên biển chạy cho an tâm

E xin phép đặt dép ngồi hóng.Nhưng cái này chắc chỉ giải quyết bằng công văn giữa tỉnh và hn.

korando TX-5

Tháo bánh
Chia sẻ với cccm, e mua cái xe cỏ ở tỉnh, đăng ký tên tư nhân, đã rút hồ sơ chuyển vùng về HN, nhưng khi đăng ký ở CA thì được báo là hồ sơ gốc thiếu hợp đồng mua bán (chủ củ là tên công ty đã giải thể) có hóa đơn ghi rõ số hợp đồng. Thế là nhọ,đen hết chỗ, xe giờ chỏng chơ tìm ko ra cách đăng ký. Kính các cụ cao nhân xin ít cao kiến. Qua đây e cũng nhắn nhủ các cụ khi mua xe cũ rút hồ sơ nên cân nhắc kỷ, ko cần rút để nguyên biển chạy cho an tâm
Cụ để lại số điện thoại.em kiểm tra xem.làm đc em báo

Được gửi từ iPhone 5 - Otofun

booby

Xe tải
Ca này khó phết :D

Thanhle0909

Xe đạp
Có bác nào rành luật cho e hỏi định mua 1 chiếc xe máy k chính chủ, có hồ sơ cầm tay như vậy có sang tên dược không ạ.