[Funland] ca này có cách nào cứu k các bác

New car 2023

Xe điện
2K thì bác cứ kéo gái vô nhà nghỉ hoặc hotel hoặc đâu đó tiện tiện, giao hợp 1 trận thật lực đi, rồi tính tiếp bác ạ.
Khi đó, ta có nhiều thông tin hơn - bây giờ nhiều biến số quá.
Vậy k đc bác ơi:( làm vậy với gái k xong đâu bác

Sent from SM-A105G via OTOFUN

Laonhaque

Xe tải
Dạ em k sợ tốn time bác ạ, dù gì cũng 12 năm rồi thì thêm vài năm nữa ăn thua gì đâu ạ :LOL: em thương gái thật lòng bác

Bác cũng phải chủ động tỏ tình, được thì vui mà không được thì cũng xác định được xem nên tiếp tục hay hết hi vọng.
Trước nhóm bạn thân của em cũng có TH giống cụ, khó tán lắm vì những đứa còn lại toàn trêu nên bạn gái hay bị ngại, và tình bạn đó của chúng em đến giờ cũng gần 30 năm rồi cụ ah.

Parejo_10

Xe điện
Ông cháu thớt còn ít tuổi nên có câu hỏi và Nick cũng giới khó phân biệt giới tính. Để trả lời thì nhanh thôi. Thích thì nói thẳng ra. Vậy thôi.

Ông cháu thớt còn ít tuổi nên có câu hỏi và Nick cũng giới khó phân biệt giới tính. Để trả lời thì nhanh thôi. Thích thì nói thẳng ra. Vậy thôi.
Dạ cảm ơn bác em ghi nhận, em là nam hẳn hoi bác ạ nếu cần thì em cho bác zalo của em để chứng minh ạ! 😆 do em cũng ít đi tán gái quá nên mới phải mạo muội lên đây xin tư vấn ấy ạ. Có cái em và gái fz quá lâu nên sợ k đi xa hơn đc thôi ạ

barca6996

Xe container
Trong này cũng có cụ giống như cụ đấy, cụ tham khảo Manhpd xem :))

Thik Phê Pha

Xe tải
Tóm tắt về crush em: ngoan hiền học giỏi, xinh mức 7/10 thôi nhưng em yêu quá nên lúc nào cũng thấy nó đẹp cả
- em với gái là bạn cấp 2, gái có biết em thích gái lâu rồi nhưng tại em phèn quá nên trc chưa dám chủ động, tết gặp lại gái bồi hồi quá!
-m3 tết vừa rồi em đc chở gái đi chơi, cũng hỏi cv rồi cs gái này kia và gái trả lời cũng nhiệt tình và có tương tác lại với em tương tự ạ.
[*]đám bạn tụi em chơi chung thì đèu biết em thích gái và cũng coa trêu tụi em với nhau mà gái chỉ cười cười thôi.
[*]trước giờ em và gái chưa đi riêng với nhau bao h.
Em thì trước giờ chưa tán ai nên khỏan tán gái em nói thật là rất kém
Cofirm thêm là nhà gái có điêu kiện và gái là rất hòa đồng, không có tư tưởng về bạn trai phải giàu có này kia nên tạm bỏ qua chuyện lương bổng tiên nong đi ạ

Qua cách hành văn em đoán cụ… kỹ năng chém gió kém, mà thời này chém gió kém thì khó cưa gái lắm cụ ơi

Qua cách hành văn em đoán cụ… kỹ năng chém gió kém, mà thời này chém gió kém thì khó cưa gái lắm cụ ơi
Dạ bác nói chuẩn luôn ạ! Mà đc cái tuih em biết nhau trước rồi nên khoản ăn nói k còn quan trọng nữa đâu ạ:D dĩ nhiên có còn hơn k.

Tiểungưnhi88

Xe điện
Cứ chén thôi. À trước tiên phải hôn được đã. Mà khi hôn thì tay phải để đúng vị trí nhé
Cụ dạy nhanh quá. Phải cầm được tay là day được ..day được ú là ú được...
Phải theo quy trình. Chưa gì chén luôn.

cmyk77

Xe điện
Cháu nó xin chỉ giáo mà các cụ khó tính quá. Lại xui dại nó thì lại hỏng hết. Tinh thần of luôn chịch xoạch đi đầu, mà mấy cụ thỉ xoạc bằng mồm .... Thấy cháu đang bối rối nên từng bước từ từ thôi đốt cháy nghe lời các cụ có mà ăn vả. Cháu kiên trì chăm sóc gái, rủ đi chơi, xem phim, đi ăn, cà phê... tặng hoa tặng quà. Gái xuôi thì tỏ tình..... à mà nhớ khen nhiều vào....

Cháu nó xin chỉ giáo mà các cụ khó tính quá. Lại xui dại nó thì lại hỏng hết. Tinh thần of luôn chịch xoạch đi đầu, mà mấy cụ thỉ xoạc bằng mồm .... Thấy cháu đang bối rối nên từng bước từ từ thôi đốt cháy nghe lời các cụ có mà ăn vả. Cháu kiên trì chăm sóc gái, rủ đi chơi, xem phim, đi ăn, cà phê... tặng hoa tặng quà. Gái xuôi thì tỏ tình..... à mà nhớ khen nhiều vào....
Dạ cảm ơn bác ạ, em sẻ tham khảo

duongphong

[Tịch thu bằng lái]
Dạ cảm ơn bác em ghi nhận, em là nam hẳn hoi bác ạ nếu cần thì em cho bác zalo của em để chứng minh ạ! 😆 do em cũng ít đi tán gái quá nên mới phải mạo muội lên đây xin tư vấn ấy ạ. Có cái em và gái fz quá lâu nên sợ k đi xa hơn đc thôi ạ

Nếu ít tán gái hay chưa iêu thì ra luôn TDH, NKT làm mấy nháy lấy kinh nghiệm và mạnh mẽ tán gái hơn :))

One-77

Xe cút kít
Gửi hết nội dung thớt này cho cô bé kia rồi đợi phản ứng.