cả nhà em định đi Tam Đảo. mong các cụ giúp về ăn chơi ợ

arc_tuan

Xe buýt
chả là cuối tuần này vợ cả bị buộc phải nghỉ phép. mà em cũng đương hơi rảnh. quyết định cho cả nhà đi Tam Đảo chơi phát. nhwg em đi Tam Đảo cũng lâu roài. giờ chả biết dư lào,. lên agoda.vn book phòng dưng rút kinh nghiệm vụ năm ngoái đi Đà Nẵng book phải cái rì sọt lởm quá. lên nhờ các cụ tư vấn cho em cái hô teo nào tàm tạm trên Tam Đảo. và có cái Rét tận răng nào ngon bổ rẻ mong các cụ giúp cho.
P/S: em thấy có cái Tam đảo star hotel trông có vẻ cũng tàm tạm.( em xem trên agoda ợ ) các cụ có ai vào cái nè chưa. ra răng????
tks các cụ. mợ

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Khcash bên em vừa đi tam đảo hôm qua !!! ở belvedere resort giá 73 usd. cụ có chịu được giá đấy không a? Nếu khong thì ở mela hoặc green hotel cũng tạm ổn, hương rừng nữa. Nhưng phòng ốc của Hương Rừng thì hơi cũ nhé. Giá tầm 500k. bon trên tamd dảo trừ Bel ra thì có giá cố định cả năm chứ các khách sạn khác thì toàn theo mùa. Lúc gấp đôilúc gấp 3. Kụ cần kiểu ghì thì aloo cho em nhé. TRừ phi là kụ tìm nhà tầm 200k thì em chịu ạ. hihihi

arc_tuan

Xe buýt
giá đấy em cũng okie. nhưng cái Bel này nó ở dưới. em muốn lên trên thị trấn nó mới vui cụ ạ. vì em còn đi cả ông bà Music nữa. nếu chỉ gia đình em thì em ở Bel cho lành