Cà số kiểu xã hội đen ở điểm đăng ký xe quận Hoàn Kiếm

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Trước kia mỗi khi mang xe ra đăng ký ở quận Hoàn Kiếm (ngay đầu cầu Long Biên) thường được các anh các chú ở đấy xúm vào mời chào cà số khung số máy với giá 50k cho 2 bộ.

Cuối tuần vừa rồi đi con Vios G ra đăng ký chả thấy ma nào ra gạ mình cà số nữa. Đành phải hỏi mọi người xung quanh thì 1 chú (trước cũng chuyên cà số) bảo "Em ra hỏi cái thằng ngồi quán nước kia kìa, giờ có tổ cà số rồi chứ bọn anh không tự cà số nữa", hỏi hết bao nhiêu thì đồng chí thanh niên kia trả lời "1 bộ thì 200k, 2 bộ thì 300k". Phần choáng vì giá tăng gấp 6 lần, phần khó chịu vì bị bắt chẹt em bảo "Đắt nhể!" thì nó nói "Thế thì về nhà tự cà đi". Em về luôn, đằng nào thì cũng phải hôm sau qua mới đăng ký được (xxx đi đâu vắng tiệt, may vẫn còn xxx phát tờ giấy khai).

Về rẽ qua trạm đăng kiểm trong bãi xe Kim Mã cà số hết có 80k mà còn được mời cả nước trà ấm trong lúc đợi nữa.

Chả biết tại thanh niên ở đầu cầu Long Biên này gấu quá hay xxx cũng ăn chia tiền cà số rồi hay sao mà để nó bắt chẹt khách ngang nhiên thế nhỉ?

Em đoán là xxx cũng chia tiền cà số rồi, vì hôm sau em mang hồ sơ ra đấy đăng ký & khám xe nhanh lắm, đưa ra phát xxx ký ngay, từ lúc đánh xe đến cho đến khi nhận biển số chưa đến 20 phút.

huytct

Xe tăng
Cavali trẻ tuổi, nhanh nhẹn và chuyên nghiệp lắm! Bác có thể gọi bất cứ lúc nào!:))

lengkeng

Xe tăng
Mất dạy nhỉ, hôm trước em đi đăng kiểm xe ở chỗ gần đại học Giao thông bọn nó lấy 50 khìn em đa hơi cú... hóa ra còn rẻ chán :21:

Đường dài

Xe tải
Mất dạy nhỉ, hôm trước em đi đăng kiểm xe ở chỗ gần đại học Giao thông bọn nó lấy 50 khìn em đa hơi cú... hóa ra còn rẻ chán :21:
Ối giời, bác ki thế. Bác hay thường xuyên đi đăng ký ah? he he. Nếu ko quá đáng thì thôi. bác để cho người khác kiếm cơm với.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Ko gọi cụ Cavali, ko tốn đồng nào mà có khi còn được chầu cà phê và khuyến mãi cái hun! (b)(b)
Cái cụ ấy là giai hay gái thía?..
Ơ trong hãng không cà hộ cụ à? E mua civic có sắn 2 bộ cà từ nhà máy(b)
Ùi, thằng em cầm giấy tờ thế nào lại rơi xừ nó bộ cà số nên mới phải cà lại. Lúc nhận xe em thấy nhà máy nó đã cà sẵn cho 2 bộ rồi.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
em hôm trước sang tên con sprinter cũng mất với thằng cà số 250k mà có một bộ. hôm sau em mang về gara cà trả mất đồng nào làm hẳn 3 bộ lun để đấy. mja bọn cà số chém kjn khủng thật

hungapu

Xe buýt
Em cũng là nạn nhân thứ 6 tuần trước đây ! :'( 300k/2 bộ . Do phải làm gấp nên bất khả kháng mới làm . Mà mình đã mất tiền rồi thái độ chúng nó còn rất chi là tinh vi . :102: Lúc em đi đăng kiểm ở Kim Mã em hỏi xem 1 chú chuyên lắp biển chú ý cà có 40k/bộ . Các bác đi đăng ký xe mới chú ý nhé !

bes

Xe lăn
Trước kia mỗi khi mang xe ra đăng ký ở quận Hoàn Kiếm (ngay đầu cầu Long Biên) thường được các anh các chú ở đấy xúm vào mời chào cà số khung số máy với giá 50k cho 2 bộ.

Cuối tuần vừa rồi đi con Vios G ra đăng ký chả thấy ma nào ra gạ mình cà số nữa. Đành phải hỏi mọi người xung quanh thì 1 chú (trước cũng chuyên cà số) bảo "Em ra hỏi cái thằng ngồi quán nước kia kìa, giờ có tổ cà số rồi chứ bọn anh không tự cà số nữa", hỏi hết bao nhiêu thì đồng chí thanh niên kia trả lời "1 bộ thì 200k, 2 bộ thì 300k". Phần choáng vì giá tăng gấp 6 lần, phần khó chịu vì bị bắt chẹt em bảo "Đắt nhể!" thì nó nói "Thế thì về nhà tự cà đi". Em về luôn, đằng nào thì cũng phải hôm sau qua mới đăng ký được (xxx đi đâu vắng tiệt, may vẫn còn xxx phát tờ giấy khai).

Về rẽ qua trạm đăng kiểm trong bãi xe Kim Mã cà số hết có 80k mà còn được mời cả nước trà ấm trong lúc đợi nữa.

Chả biết tại thanh niên ở đầu cầu Long Biên này gấu quá hay xxx cũng ăn chia tiền cà số rồi hay sao mà để nó bắt chẹt khách ngang nhiên thế nhỉ?

Em đoán là xxx cũng chia tiền cà số rồi, vì hôm sau em mang hồ sơ ra đấy đăng ký & khám xe nhanh lắm, đưa ra phát xxx ký ngay, từ lúc đánh xe đến cho đến khi nhận biển số chưa đến 20 phút.
mk, em đi đăng ký cái xe click cho vợ nó còn đòi em 450k/bộ cơ cụ ạ, trả nó 400/2 bộ cho được việc mà nó còn khinh khỉnh , "em đông khách lắm, không cà thì thôi !" . Bực mình em phi ra trạm đăng kiểm, 150K/2 bộ, ngon choét. Chả lẽ lúc quay về em lại dán 1 bộ vào mồm nó :21::21::21:

Cavali

Xe điện
:))Đâu đâu đâu
Dại chưa mang ra đấy cho nó thịt
các cái loại đấy nghiện lòi tính làm gì hả các cụ
Xe của toy ( trừ dòng Lexus) Đồng hạng 50k _ 60k 1 bộ chạy đến tận nơi làm luôn
Mem OF em miễn phí
Thoải mái chưa
Hun em 1 cái là đc
Nói chung làm xe gì em tính tiền xe đấy
khó tiền khó
Dễ tiền dễ
Đôi khi Free
Nhà em cà vào loại nhanh + rẻ + Chuẩn nhất Hn có kiểm chứng rồi
Bao hành bản cà luôn :21:

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Bên Long Biên còn đỡ, ở Nguyễn Trãi có 1 thằng mới ra tù thầu vụ cà số, 1 đồng chí CA bảo: "thằng đấy vừa ra, trước đi tù vì tội chém CA, ko ai làm gì được nó", hồi T8 em đi DK Yaris, nó đòi 5 lít, về luôn gọi chị Thu 1lit đến tận nhà :) bó trym.

HUMMER H2 SUV

Xe container

em có mấy điều muốn tum sự
1. em bực
2. em :'( vì "pháp luật đâu?"
3. em :102:
4. em tặc lưỡi :mad: vì các chú xxx cũng bị bọn nó đè và vì các chú xxx còn gia đình. em thật sự muốn :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

Cavali

Xe điện
Bên Long Biên còn đỡ, ở Nguyễn Trãi có 1 thằng mới ra tù thầu vụ cà số, 1 đồng chí CA bảo: "thằng đấy vừa ra, trước đi tù vì tội chém CA, ko ai làm gì được nó", hồi T8 em đi DK Yaris, nó đòi 5 lít, về luôn gọi chị Thu 1lit đến tận nhà :) bó trym.
Thu hay Thoa ạ
Đi Future Neo bạc hay là gì ạ :^)

HUMMER H2 SUV

Xe container
:))Đâu đâu đâu
Dại chưa mang ra đấy cho nó thịt
các cái loại đấy nghiện lòi tính làm gì hả các cụ
Xe của toy ( trừ dòng Lexus) Đồng hạng 50k _ 60k 1 bộ chạy đến tận nơi làm luôn
Mem OF em miễn phí
Thoải mái chưa
Hun em 1 cái là đc
Nói chung làm xe gì em tính tiền xe đấy
khó tiền khó
Dễ tiền dễ
Đôi khi Free
Nhà em cà vào loại nhanh + rẻ + Chuẩn nhất Hn có kiểm chứng rồi
Bao hành bản cà luôn :21:
mà bác lên of quảng cáo thì chắc phải có tí gì chứ nhể?chứ ko bác lên of quảng cáo làm zề nhể?:102::77::)):21::mad::redface:

Cavali

Xe điện
Các bác ghi lại cái số ống bơ này nhé
Có gì thì cứ gọi mẹ em đến cà tận nhà
Tất cả ấc loại xe
Ko tính giờ giấc ngày đêm
Giá rẻ nhất có thể
Chị Thoa : 0913300624
Tú ( Em ) ; 0936688628
Cứ bảo vs mẹ em là anh em chơi trên ô tô phun là mẹ em làm rẻ nhất cho nhá
Gọi em ứ mất tiền đâu nhưng mất bữa Caffe :21: