CÁc BÁc Cho Em HỎi Thi BĂng A2

nam_ch

Xe buýt
Nào thì A2 (cái này em chỉ tìm thôi nhé)

# Bạn là chủ sở hữu xe trên 175cc.Cái này mua xe là đứng tên thoải mái.Không hạn chế bất cứ độ tuổi nào và là công dân VN hay nước ngoài,dân tộc nào.Đây là quyền sở hữu tài sản hợp pháp.
# Bạn phải là một trong những đối tượng sau đây :Hải quan,kiểm lâm,CA,CB Thuế,vận đông viên thuộc lực lượng TDTT.Nếu thuộc các đối tượng đầu thì cần có giấy giới thiệu,công văn cử đi học của thủ trưởng đơn vị đó.Riêng đối với lục lượng TDTT chỉ cần có thể chứng nhận thuộc lực lượng Moto TDTT do Ủy ban TDTT Liên đoàn xe đạp Moto Thể Thao VN cấp (các thẻ VDV của các Sở hay Quận đều không có giá trị).Cái này hòan toàn có thể làm được bằng nhiều cách chắc các bạn cũng hiểu cách nào.
# Mua 1 bộ hồ sơ và khám sức khỏe.Chi phí cho việc học và thi là 190.000 VND.Điền đầy đủ thông tin và giấy khám sức khỏe đủ tiêu chuẩn.Nơi đây sẽ thông báo trực tiếp ngay học và thi.
# Khi đi thi cầm theo giấy báo thi,cavet đứng tên xe trên 175cc bản gốc,CMND,Thẻ VDV bản gốc.
# Thi gồm 15 câu hỏi tối thiểu đạt 14 câu sẽ đậu.Nếu rớt lý thuyết sẽ phải đóng tiền học và thi lại
# Sau khi đậu lý thuyết bạn mới có quyền thi thực hành.Chạy vòng số 8,3,đường thẳng,đường zig zag,đường mấp mô...tương tự như thi A1 nhưng sa hình sẽ lớn hơn một chút.Khi thi phải dùng xe trên 175 cc.Dễ nhất là dùng Forza 250 hay SF.
# Sau khi đậu bạn có thể dùng giấy tạm để lấy bằng như bằng lái chính thức.Sau khoảng 2 tuần đến nhận bằng và toàn bộ hồ sơ gốc,bảng điểm...
các chuyên gia của 4rum đâu rồi? cái này bi giờ có đúng nữa ko?
sao mỗi bác nói 1 kiểu thế này:mad:

Tacoma

Xe tải
Ngày trước em thi thì đi LA 250 -hình như toàn đi xe này cho nhẹ và dễ lái . Có B1 hay B2 thì phô tô lại và đ][cj miễn thi lý thuyết . Bây h thì đăng ký xe PKL thì kô khó nhưng thi A2 thì khó vì nó có từng đọt . Ngay cả anh em MTHN nhiều người mới tham gia hình như cũng chưa có bằng A2 . Đợt đấy em phải chờ 2 năm mới đ][cj thi, thi cùng các " cây đa, cây đề" của MTHN , thi trên trừong cao đẳng GTVT trên Cầu Diễn .