Các bác cứu em cái vành

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Tình hình là em mới sơn dàn chân ở Tân ấp, được 2 tuần thì nó cứ bong tróc ra nhìn ghẻ quá các cụ ạ, cụ sơn dần chân cho em kêu qua bh mà em qua xịt lại rùi mà hnay rửa xe tá hỏa thấy nó vẫn cứ bong đều, không bong chỗ này thì chỗ khác, nhiều nhất là chỗ để chân (chỗ này gấu nhà e đạp ra đạp vào nên thôi không tính) vỏ phuộc với vành cứ bong ra thôi, nhất là chõ "dìa" sát lốp, ra lốp đã đành đây chả làm gì cũng tự bong các cụ ạ, em chán chả thèm đi bh nữa, OF nhà mình có ai biết chỗ sơn nào tốt, không cần rẻ giúp em với, để em đi làm lại, chứ thế này em khó chịu quá ( sơn tĩnh điện thì càng tốt) em cám ơn các cụ, em đang lên sporty đen 2010

namcaothu

Xe buýt
Có bác Nemo gì đó chuyên sơn, có xưởng ở Giải Phóng, thấy đa số anh em sơn ỏ chỗ bác ý nhìu đấy.

Huyphucru

Xe tải
Cụ chủ sơn ở 33 tân ấp ạ?
Em nghĩ chắc thợ nó giáp chưa kĩ nên mới tróc sơn nhanh thế.
Cụ chủ gọi thẳng cho chủ của salon sơn Cao Hùng mà phàn nàn.
Để cho nhân viên nó làm ăn cẩn thận.
Nói chung bác sơn tĩnh điện là ngon nhất,bền nhất.

mtvhua

Xe tải
Nhà mình hay sơn ở Tây kết, cuối phố, từ trước tới giờ thì chưa có gì phải phàn nàn, cứ dặn kỹ là con xe này các chú phải làm kỹ cho anh, bong chóc, sước hoặc được vài tháng mà mất bóng là anh bắt đền các chú đấy! hj,. sơn muốn đẹp thì lớp nền phải làm tỉ mỉ cẩn thận bác cũng đừng sốt ruột lấy sớm quá khô hẳn hãy lắp!

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Ở HN có chỗ nào nhận sơn tĩnh điện không các cụ? Em định vác xe qua gara ôto gần nhà thấy bẩu có sơn tĩnh điện mà ngại cái vụ để xe lại mấy ngày tại em cũng phải đi lại nhiều, Vâng, em sơn lần đầu nên chả biết thấy thợ nó cọ vành bằng nước rửa chén xong chà "giáp" quẹt quẹt mấy vài xong đem sơn luôn các cụ ạ~X(