[Thảo luận] Các bác đi đường Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng buổi tối cẩn thận đất đá

ga.quay

Xe tải
Em vừa đi đường ấy về xong, chả hiểu bọn mất dạy nào nó đổ đất đá ra giữa đường, toàn những đống rất to, nguy hiểm là có những hòn đá tảng to kinh hồn ở giữa mấy cái đống đấy, xe nào mà phi vào cẩn thận lật xe b-( Các bác đi qua cẩn thận nhé, kinh quá :-B Bọn mất dạy nào làm cái này hại bao nhiêu người :-B

anhtho

Xe ngựa
Em vừa đi đường ấy về xong, chả hiểu bọn mất dạy nào nó đổ đất đá ra giữa đường, toàn những đống rất to, nguy hiểm là có những hòn đá tảng to kinh hồn ở giữa mấy cái đống đấy, xe nào mà phi vào cẩn thận lật xe b-( Các bác đi qua cẩn thận nhé, kinh quá :-B Bọn mất dạy nào làm cái này hại bao nhiêu người :-B
Có lần em phi vào một đống đất to lù , dài phải 3 mét, ngay lúc bắt đầu lên cầu TL. Cũng may mà ko bị bay xe vì có mấy cụ trước đó đã 'mở đường' tạo 2 cái rãnh bánh xe. Em thấy 2 , 3 con xe đang đỗ gần đó chắc là tìm kíu hộ hoặc sửa chữa gì đó. Công nhận bọn xe chở đất này quá vô nhân tính. Hôm đó mà xe em đi đầu thì kiểu gì cũng lật hoặc drift mấy vòng chứ chẳng chơi, vì mấy con đi trước toàn loại Suv to tướng, xe em bé tí.

hdx

Xe điện
Luật pháp ở đâu mà lại để bọn nó đổ phế thải bừa bãi thế, kỷ luật, cách chức, cho nghỉ việc hết.....

ngcom

Xe tải
Hôm trc tôi có cậu em đi RX350 đã bị va vào hòn đã to như cái mũ bảo hiểm XM ở giữa đg PHạm Hùng, doạn qua Keangnam, bị vỡ luôn cái lốp sau, mất hơn 7củ .

wombat

Xe máy
đường Phạm Hùng đó là nhiều CSGT làm luật nhất đấy, vì làm luật rồi nên muốn gì chẳng được

niceshot

Xe container
Luật pháp ở đâu mà lại để bọn nó đổ phế thải bừa bãi thế, kỷ luật, cách chức, cho nghỉ việc hết.....
Nếu cứ vi phạm là kỷ luật, cách chức, cho nghỉ việc thì làm gì còn cán bộ để làm việc hả cụ??? Cụ ko nhớ đ/c đương kim CTQH nhà mềnh đã phát biểu à!

codate

Xe tăng
ủa, bao lâu nay sưu cao thuế nặng để làm j nhỉ

muon_khoc_qua

Xe hơi
Các cụ nhớ cẩn thận....

pbinh979

Xe tăng

cuongdt86

Xe tăng
Toàn cái lũ vật lái xe rồi để như thế đấy mà các cụ, xử chúng nó mãi chắc các anh GTCC cũng chán rồi. Thật sự rất xin lỗi các cụ nhưng cháu thấy mấy cái thằng lái hung thần xứng đáng làm những con vật, thậm chí là súc vật luôn ý chứ k phải là người. Đi xe thì ẩu, còi xe inh ỏi, nhức cả óc, nhiều người giật mình rồi chết oan vì những tiếng còi oan nghiệt này của chúng nó. x-( Đến cả nhà cháu là đàn ông còn giật mình thì nói gì các mợ và các cháu nhỏ. Tại sao nói là xử phạt còi hơi, còi đồng mà sao cái lũ súc vật đấy vẫn nhởn nhơ bóp còi hả các cụ? Cháu thực sự bức xúc! Cháu căm thù cái lũ hung thần đấy! x-( x-( x-(

ducleminh

Xe điện
Nếu cứ vi phạm là kỷ luật, cách chức, cho nghỉ việc thì làm gì còn cán bộ để làm việc hả cụ??? Cụ ko nhớ đ/c đương kim CTQH nhà mềnh đã phát biểu à!
Phát biểu câu này cho nghỉ việc đi còn gì, vấn đề là quá tuổi mà vẫn cố bám tí chức thì làm sao mà kỷ luật ai được nữa. Thiếu gì người làm!