Các bác đi Mông cho iem hỏi tí

ngoctruong

Xe hơi
Con vợ 2 của iem (Mông đau 2003) dạo này thấy ồn quá, lúc ga lên nghe thấy cả tiếng máy, đi vào đường xấu thì nghe thấy tiếng lốp lạo xạo, không biết iem có phải cho em ấy đi làm lại cách âm không nhỉ, các pác chỉ cho iem với, chỗ nào làm cách âm tốt ấy nhỉ:'( :'( :'(.
Cảm ơn các pác nhịu

Lập Tái

Xe điện
Con vợ 2 của iem (Mông đau 2003) dạo này thấy ồn quá, lúc ga lên nghe thấy cả tiếng máy, đi vào đường xấu thì nghe thấy tiếng lốp lạo xạo, không biết iem có phải cho em ấy đi làm lại cách âm không nhỉ, các pác chỉ cho iem với, chỗ nào làm cách âm tốt ấy nhỉ:'( :'( :'(.
Cảm ơn các pác nhịu
Bác tìm ông Châu Chấu ấy...Ông ấy là chủ tịt hội Mông đau mừ !!!
Hum trước đi ọp vìa, hình như iêm thấy ổng rải chăn bông hoa dưới sàn, nghe đỡ ồn hẳn. Hay tại lúc đoá iêm say roài.:^)

Con vợ 2 của iem (Mông đau 2003) dạo này thấy ồn quá,
Nếu mà "dạo này" bác mới thấy ồn thì không phải rồi, nếu do cách âm kém thì bác phải thấy ồn ngay từ đầu chứ, mí lại Mông nổi tiếng cách âm tốt mừ. Theo kinh nghiệm của đa số các bác trên này, cách âm chỉ giải quyết tâm lý là chính. Bác thử để ý tìm xe tiếng ồn chính xác phát ra từ đâu rồi giải quyết nguyên nhân gây ra thôi.

chauchau

Xe điện
bác PM cho bapbo nhé, 2 anh em (thể nào chả có 1 trong 2 bác hơn tuổi bác kia) dắt nhau cùng đi xử lý luôn 1 thể

à tiện đây em nhắn các bác là Hội Mông+Cu đang định đăng cai vụ RTC, các bác hưởng ứng nhá

ngoctruong

Xe hơi
Các pác ơi, RTC là nhất trí ngay, cho iem biết thời gian, địa điểm. Nhưng mà HN đang bị cấm mắm tôm, RTC mà thiếu mất cái mùi đó thì chán chết, chẳng lẽ lại chấm mắm à các pác?

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
mắm tôm mang chưng lên vẫn ăn được tuốt. Thêm tý 45 độ vào nữa thì vi khuẩn nào sống nổi :)

ngoctruong

Xe hơi
Bác bapbo đâu rồi, Mông của pác cũng bị ồn vậy ạ? Pác đã xử lý chưa, cho em ti kinh nghiệm nha, Thanks pác nhịu

meoden

Xe buýt
Cảm ơn các pác nhịu
Bác thay bugi và lốp đi, Mông bác từ năm 2003 cơ mà.
May mà xe của bác chưa đến lúc ga lên nó bị giật giật đới , làm đ bác ui.
(Lên láng hạ mà thay bác nhé , đừng qua ngô thì nhậm ,không tốt )

ngoctruong

Xe hơi
:) Cám ơn bác Meoden nhé, chắc là iem phải thay thôi, đi Mông mà thấy ồn hơn cả xe tăng thì cũng hơi bị bực:) :) :)

Chồn

Xe tải
:) Cám ơn bác Meoden nhé, chắc là iem phải thay thôi, đi Mông mà thấy ồn hơn cả xe tăng thì cũng hơi bị bực:) :) :)
Bác Meoden là chiên da về BU-DI mà, bệnh gỉ gì gi bác ý cũng qui về Bu-Di tuốt:))

@trường : xe chú bẩn quá đấy, rửa đi chứ