Các bác giúp em đi Thiên Cầm với

svdieukien

Xe máy
Tối thứ 6 tuần này em đang tính đi Thiên Cầm. Các bô lão xin chỉ giáo giúp em chỗ ăn ở ngủ nghỉ với.Cám ơn các bác nhiều nhiệu

LacBlack

Xe tải
Thiên Cầm có mỗi khách sạn Thiên Ý là ở gần biển và hợp lý thôi bác ạ.Bãi biển ở đây chưa có dịch vụ gì nhiều vì vậy sự lựa chọn cũng chẳng có nên bác không phải cân nhắc nhiều đâu...Nói chung là Thiên Cầm còn hoang sơ nên hơi buồn chỗ ăn uống thì ít.Lần e đi là ăn luôn ở khách sạn nghe nói ngon nhất ở đó vậy mà em cũng k thấy ngon hy vọng năm nay bác đi sẽ có nhiều đổi mới tốt hơn.
Chúc bác có kỳ nghỉ vui !!!

svdieukien

Xe máy
Vậy thi chắc em phải xem xét đi chỗ khác thôi vậy bác ạ. Cám ơn bác nhiều nhẹ

quangdzung

Xe điện
Biển thiên cầm được cái nước trong, vắng người. Nhưng buồn quá. Nếu đi đông thì được , chứ đi ít người thì cũng chóng chán lắm

tiendat

Xe tải
Thì đang cần đi để thư giãn mà lại bác, nó quý là ở chỗ đó. Cần gì phải đông người đâu? Nếu cần đông thì cứ xuống Đồ sơn ;)

Thị Vẹt

Xe tải
Xuống nghỉ bãi tắm Thiên Cầm bác lưu ý không tắm về xa phía tay phải của nhà nghỉ Bộ Công an, nguy hiểm lắm đó!

Hai Lúa

Xe tải
Như các bác nói, Thiên Cầm là biển nhà em roài mà em cũng không khoái mấy, vì hơi vắng. Nhưng mùa nắng này, cộng với cuối tuần, cũng đông vui phết các bác ạ.

Nếu bác muốn đi Thiên Cầm, nên nghỉ ở KS Thiên Ý, hiện nay vẫn ngon nhất ở Thiên Cầm, hơn nữa ở đấy còn "có cái nắng, có cái gió và có cái đó" (Hỏi bác Giang Trọc biết liền). Còn bác cần guide, cần chăm sóc chu đáo, bác cứ đến khách sạn Thiên Ý và gọi cho em, sẽ có người chu đáo tận tình với bác (KS của nhà em đó).

ĐT của em: 091.2252818 - Duy Linh