[Funland] Các Bác Nghĩ Thế Nào Về Việc Mbappe Bị Chấn Thương Ạ? Sự Nghiệp Bóng Đá Chuyên Nghiệp Của Anh Sẽ Bị Ảnh Hưởng Nhiều Hay Không?

Hanhnhannho

Xe đạp
Sự Nghiệp Bóng Đá Chuyên Nghiêp Của Pogba Có Thể Sẽ Bị Ảnh Hưởng Vì Chấn Thương?

Ngày 10/11/2021(giờ địa phương), báo “LÉquipe” đưa tin về việc Pogba bị chấn thương khi tập huấn với Đội tuyển Bóng đá Quốc gia Pháp vào ngày mồng 8.
Bởi chấn thương lần này, Pogba sẽ vắng mặt tất cả các trận đấu trước cuối năm 2021. Nhiều BLV bóng đá cho rằng sự nghiệp bóng đá chuyên nghiệp(bất cứ tại đội tuyển quốc gia hay là tại CLB) của anh ấy sẽ bị ảnh hưởng nhiều.
Báo “LÉquipe” chỉ ra là phó đội trưởng đội tuyển quốc gia, Pogaba không ra trận thì sẽ ảnh hưởng đến chiến thuật và trạng thái của cả đội. Khớp với sự trở lại của Kante và sự trưởng thành của Tchouameni, Pogaba tất phải sẽ mất cơ hội được trọng dụng.

Chỉnh sửa cuối:

vudinhtung85

Xe hơi
Mbappe chơi bóng dựa vào tốc độ, nếu chấn thương nặng em nghĩ sẽ ảnh hưởng nhiều đến phong độ của cầu thủ này,

Hanhnhannho

Xe đạp
Mbappe chơi bóng dựa vào tốc độ, nếu chấn thương nặng em nghĩ sẽ ảnh hưởng nhiều đến phong độ của cầu thủ này,
Xin lỗi bác ơi. Em nhớ lẫn lộn Mbappe và Pogba bởi hai anh giống hệt... Nên là Pogba bị chấn thương mới đúng ạ 😭

Hanhnhannho

Xe đạp
Còn dạo này Mbappe đang tỏa sáng trên sân trường, mấy hôm trước anh ấy mới cán mốc lịch sử trong trận đối đầu giữa đội tuyển Pháp và đội tuyển Kazakhstan đây!

Hanhnhannho

Xe đạp
Em thì ko thích phong cách thi đấu của cụ Pogba lắm, nhưng phải thừa nhận khi phong độ cao thì cụ ấy bá đạo.
Em cũng không thích phong cách thi đấu của anh ấy... Em cho rằng những cầu thủ đã giải nghệ như Rosicky, Bergkamp, v.v... thì thi đấu rất là đẹp trên sân!

vudinhtung85

Xe hơi
Em cũng không thích phong cách thi đấu của anh ấy... Em cho rằng những cầu thủ đã giải nghệ như Rosicky, Bergkamp, v.v... thì thi đấu rất là đẹp trên sân!
Em vẫn nhớ phá đỡ bóng lòng trong chân trái cho bóng xoáy vòng qua người đối phương rồi sửa lòng chân phải vào góc xa ghi bàn của Bergkamp, tuyệt phẩm mãn nhãn cụ nhỉ.

ubisapro

Xe trâu
Cặp tiền vệ trung tâm của MU gồm pogba và fred e chả thuận mắt ông nào. Đi cả 2 càng tốt :D

Hanhnhannho

Xe đạp
Cặp tiền vệ trung tâm của MU gồm pogba và fred e chả thuận mắt ông nào. Đi cả 2 càng tốt :D
Dù thị trường chuyển nhượng sắp mở lại, nhưng mà em cho là không cầu thủ xuất sắc muốn chuyển sang MU. Giờ thì MU đã mất sức cạnh tranh quán quân, chỉ còn tiền thôi...