Hải Phòng Các chi hội xác nhận dự SN-OFFHP

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thần Tài

Xe điện
Dear Các Cụ

Nhà em có việc đám tang ông chú ruột vợ, định cố gắng đi hôm nay với các cụ rồi tối về nhưng mà tình hình không ổn, ngày mai rất sớm nhà em đã phải có mặt ở đám nên không cố được vì con còn nhỏ, tối nay phải cho nó ngủ sớm. Với lại nhà có việc cũng không nên đi đến nơi việc mừng của chi hội ta, theo các cụ nói thì là không tốt

Vậy em gửi lời chúc các cụ vui vẻ, em sẽ xếp thời gian xuống thăm chi hội ta vào hôm gần nhất

Thân mến

VIETVOIZ
Vâng, cụ cứ lo việc nhà cho tròn, xin chia buồn cùng gia đình.

Theo chương trình thì hôm nay cụ Tổng XO sẽ dự cùng nhà mình. Nhưng tối nay lại có việc đọt xuất, vì vậy cụ Tổng vừa a nhô Chúc mừng và hẹn sẽ xuống Phòng dịp gần nhất.

hieu_cntt

Xe hơi
Chúc mừng sinh nhật OF Hải Phòng lần thứ 4 ??? Chúc các cụ, mợ OF Hải Phòng có một ngày sinh nhật vui vẻ và chi hội ngày càng phát triển và đoàn kết.

wine

Xe tăng
đến ạ các cụ TN, các cụ phi thế thì máy bắn tốc độ nó chưa kịp hiểu là cái gì vừa lướt qua ống ngắm của máy nữa.

tou1368

Xe điện
Các cụ nhà Thái nguyên tổ nái nhỉ :D... E bò mãi vẫn chưa ra khỏi HP nên đành nghỉ, mai bò típ vậy :D

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
đến ạ các cụ TN, các cụ phi thế thì máy bắn tốc độ nó chưa kịp hiểu là cái gì vừa lướt qua ống ngắm của máy nữa.
Thấy bảo Các cụ Hải Phòng bảo là bảo kê địa phận HP thấy các cụ Hải Dương bảo là bảo kê địa phận HD thấy các cụ Bắc Ninh bảo là bảo kê địa phận BN...........thía là Hai xe nhà em cứ phi ầm ầm :P ( Thía không phải bảo kê à ??? thoai chết em cứ tưởng .......... may thía chắc bắn trượt nhà em hết roài =)) )

thaopham1302

Xe hơi
Chúc mừng sinh nhật OF HP sinh nhật thành công...hi...hi...<:-P

Trạng thái
Thớt đang đóng