Các cụ cẩn thận tuyến đường Cầu Đuống - Sân bay Nội Bài

tobie

Xe hơi
Các cụ cẩn thận tuyến đường này nhé, đặc biệt là lỗi quá tốc độ, chèn vạch và "vượt trong tình huống cấm vượt". Hôm qua trên đường từ Sân bay NB về, qua thị trấn Đông Anh em bị xxx bắt vì "vượt trong tình huống cấm vượt". May cuối cùng em cãi thắng xxx (chẳng biết có phải thắng không nhưng cuối cùng xxx trả lại giấy tờ cho em mà không mất đồng nào, không phải xin xỏ và cũng không phải ký biên bản).

Nhóm xxx bắt em rất cơ động, họ có thể không đứng một chỗ đâu (em đã phải đi theo nhóm này để đòi lại giấy tờ nên em biết). Em chứng kiến xxx bắt mấy bác chèn vạch và vượt không ra tín hiệu trước hoặc tắt tín hiệu trước khi vượt an toàn.

cwise

Xe container
Nghe bác kể mà em sợ phát khiếp, cứ như cướp giật ngoài đường, chiến tranh sắp nổ ra tới nơi.

taplai tapdi

Xe tăng
Ở doạn đường này, các lỗi này xxx rình lâu rồi.XXX chuyên đi chiếc mê kông mầu trắng kiếm đều đặn lắm.Hàng ngày đến 9-10 h mới về.

08150

Xe hơi
Em cũng không rõ mấy vụ này lắm. Quê em đóa, nhiều biển cấm vượt lắm. Nhưng em cũng chưa thấy vịn bao giờ

Longhoaviet

Xe hơi
Hôm trước xxx Đông Anh cũng bắt em lỗi vượt 2 xe khách em cũng cãi và xxx đành trả lại giấy tờ. Trường hợp này nên tránh vượt trước mặt xxx vì thực ra bắt lỗi cũng có thể được nhưng cũng phải châm trước vì 2 xe khach đi rất chậm lại nối đuôi nhau để bắt khách nên chờ cho đủ khoảng cách an toàn để vượt xe là rất khó.

toanthangcs

Xe điện
Đường Cầu Đuống-sân bay Nội Bài, lưu ý: nhiều biển cấm vượt (bị khuất), lỗi chèn vạch...
Taxi đi qua thường xuyên còn bị bắt.

QuangTN

Xe buýt
A cay quá. Chiều nay em vừa bị vịn ở đoạn này mất 3 lít vì vội đi họp ko tiện cãi nhau. Kể ra cãi cũng được vì hết biển cấm vượt và vạch đứt. Em phi đúng tốc độ và vượt có xi nhan đàng hoàng.

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Các cụ cẩn thận tuyến đường này nhé, đặc biệt là lỗi quá tốc độ, chèn vạch và "vượt trong tình huống cấm vượt". Hôm qua trên đường từ Sân bay NB về, qua thị trấn Đông Anh em bị xxx bắt vì "vượt trong tình huống cấm vượt". May cuối cùng em cãi thắng xxx (chẳng biết có phải thắng không nhưng cuối cùng xxx trả lại giấy tờ cho em mà không mất đồng nào, không phải xin xỏ và cũng không phải ký biên bản).

Nhóm xxx bắt em rất cơ động, họ có thể không đứng một chỗ đâu (em đã phải đi theo nhóm này để đòi lại giấy tờ nên em biết). Em chứng kiến xxx bắt mấy bác chèn vạch và vượt không ra tín hiệu trước hoặc tắt tín hiệu trước khi vượt an toàn.
Cụ chủ thớt có vượt chiếc IFA tải thùngnào không. Cẩn thận.. nó là chim mồi đới