[Thảo luận] Các cụ cho em hỏi đường đi sân bay Cát Bi Hải Phòng theo đường 10 từ Thái Bình ạ!

Cuội999

Xe hơi
Chẳng là ngày mai e có gia đình người bà con từ SG ra ngoài này ăn tết em phải ra đón ạ. Trước giờ e cũng chưa tự chạy xe ra Cát Bi lần nào nên cũng không rõ đường và những gì cần lưu í ở cung đường này ạ!
Mong các cụ,mợ nào đã đi cung đường này cho em lời khuyên nên đi đường nào và nên cẩn thận những chỗ nào ạ! Có bẫy gì không ạ!
Em cảm ơn các cụ,các mợ nhiều ạ!

Chẳng là ngày mai e có gia đình người bà con từ SG ra ngoài này ăn tết em phải ra đón ạ. Trước giờ e cũng chưa tự chạy xe ra Cát Bi lần nào nên cũng không rõ đường và những gì cần lưu í ở cung đường này ạ!
Mong các cụ,mợ nào đã đi cung đường này cho em lời khuyên nên đi đường nào và nên cẩn thận những chỗ nào ạ! Có bẫy gì không ạ!
Em cảm ơn các cụ,các mợ nhiều ạ!
Đi từ tb đến cầu niệm(hp)chắc bác biết?hết cầu niệm bác rẽ phải theo đườn vòng.đến đèn xanh đèn đỏ rẽ trái vào nguyễn văn linh(40km/h),sau đó chạy thẳng lên cầu vượt lạch tray là sang nguyễn bỉnh khiêm(40km/h),chạy thẳng đến đèn xanh đèn đỏ(vòng xuyến big C) thì rẽ phải là đường đi sân bay cát bi(lê hồng phong)(60km/h),chạy thẳng là đến sân bay

Cuội999

Xe hơi
Cảm ơn cụ.Em post bài từ chiều qua xong có việc đến sáng nay mới lướt qua được để lên đường thì ko thấy cụ nào giúp em.Em đã đi và về an toàn rồi ạ,phải rủ cu bạn biết đường đi cùng ngồi ghế phụ.Thanks cụ phạm hồng thái ạ.Cụ cùng tên với em!:bz

congtuan89hp

Xe tải
Đi từ tb đến cầu niệm(hp)chắc bác biết?hết cầu niệm bác rẽ phải theo đườn vòng.đến đèn xanh đèn đỏ rẽ trái vào nguyễn văn linh(40km/h),sau đó chạy thẳng lên cầu vượt lạch tray là sang nguyễn bỉnh khiêm(40km/h),chạy thẳng đến đèn xanh đèn đỏ(vòng xuyến big C) thì rẽ phải là đường đi sân bay cát bi(lê hồng phong)(60km/h),chạy thẳng là đến sân bay
Đoạn này max là 50 bác nhé!Chưa có phân làn 60 đoạn này đâu,chỉ có đoạn từ Cát Bi Plaza tới Big C mới đc 60 thôi.

uh.tại mình lúc đó mới có thời gian vào đc diễn đàn,bác thông cảm nhé.

MrAMD

Xe hơi
ku từ đâu ra cát bi,em sẽ tư vấn đường đi an toàn.