Các cụ cho em hỏi??

minhmilano

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cụ hỏi khó, vì không nổ có nhiều nguyên nhân, dễ nhất là hết xăng :D tắc ống dẫn xăng, bơm xăng, hết ắc quy :D. Còn các nguyên nhân khác thì cũng có dấu hiệu báo trước
đọc đến đoạn dễ nhất là hết xăng mà e cười quá, sảng khoái hết cả người, cảm ơn cụ

laser02

Xe hơi
Em mới đi fiat Siena ed xe cũng lâu đời rồi từ năm 2001. nên khả năng hỏng hóc khá cao vậy nếu chả may bị không nổ thì thường ở những nguyên nhân nào và cách khắc phục tạm thời? cảm ơn các cụ.
tiện đây cũng hỏi cụ nào biết chỗ sửa xe nhà cụ Long sửa xe ở thanh trì không ạ hôm nào em qua sửa thử, vì nhà em ở Văn Điển nên đi sang nhà cụ Hậu hoặc cụ Tân thì xa hơn.
những thứ lặt vặt thì sửa gần có khi cũng tiện.

Cụ muốn gặp cụ Long thì xuống Cocacola nhé, Mà cụ ở chỗ nào Văn Điển nhẻ, em ở Ngọc Hồi đây, lúc nào mời cụ trà đá nhỉ

wildness

Xe điện
Em mới đi fiat Siena ed xe cũng lâu đời rồi từ năm 2001. nên khả năng hỏng hóc khá cao vậy nếu chả may bị không nổ thì thường ở những nguyên nhân nào và cách khắc phục tạm thời? cảm ơn các cụ.
tiện đây cũng hỏi cụ nào biết chỗ sửa xe nhà cụ Long sửa xe ở thanh trì không ạ hôm nào em qua sửa thử, vì nhà em ở Văn Điển nên đi sang nhà cụ Hậu hoặc cụ Tân thì xa hơn.
những thứ lặt vặt thì sửa gần có khi cũng tiện.

Cụ muốn gặp cụ Long thì xuống Cocacola nhé, Mà cụ ở chỗ nào Văn Điển nhẻ, em ở Ngọc Hồi đây, lúc nào mời cụ trà đá nhỉ
Vâng em xuống chỗ cụ Long rồi, toàn đông khách quá. thế là em lại vào Mê Kong thanh trì cho nhanh.
nhà em ở Vĩnh Thịnh cụ ạ, nếu cụ ở Lạc Thị hay Yên kiện thì gần quá :D