Thảo luận Các cụ đi Lexus đã bị ntn bao giờ chưa

hamy

Xe máy
Hôm trước mình lấy cái lexus tại gara nên để yên tâm mình cho xe qua lexus thăng long ktra xem đâm đụng ngập nước và km đi đúng ko? Nhưng ko ktra được km! Kết luận máy móc thì cũng chung chung, hỏi bạn tư vấn thì kêu ko biết số km đi vì ko vào hãng ktra. Hôm qua mình cho về toyota pvan ktra thì bạn tư vấn ktra trên máy là xe có vào lexus thăng long ktra từ t7/19, số km lúc ktra bên đó là 23 ngàn dặm, vậy hôm trước đồng hồ lúc mình mua xe có 21 ngan dặm, mà bên lexus thanq long lại báo xe ko qua hãng ktra. Vậy ko biết ô thăng long ăn tiền của gara hay sao mà nói với mình vậy. Nên có lẽ các cụ đi lexus đừng tin gì bọn chúng. Đúng là thời nay ko tin được bố con thằng nào cả. ko biết các cụ có ai dính như mình chưa? Mình cho lên để các cụ có vào thì cũng chú ý nhé.

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đúng ODO thực là 21N dặm và ODO đang hiển thị là 23N dặm thì cụ nên ăn mừng mới phải cụ ah.
Cụ nên thoải mái mà lái xe và tiếp tục chinh phục các mẫu xe tiếp theo
Hơi đâu mà bận tâm?
Chỉ nên tự trách mình và lần sau thì hãy cẩn thận hơn mà thôi

hamy

Xe máy
Nếu đúng ODO thực là 21N dặm và ODO đang hiển thị là 23N dặm thì cụ nên ăn mừng mới phải cụ ah.
Cụ nên thoải mái mà lái xe và tiếp tục chinh phục các mẫu xe tiếp theo
Hơi đâu mà bận tâm?
Chỉ nên tự trách mình và lần sau thì hãy cẩn thận hơn mà thôi

Mua là 21 nhưng tháng trc nó vào lexus tlong ktra đã là 23 ngan dặm rồi cụ à! nó tua thì biết chấp nhận rồi nhưng trách cái là đi vào tận hãng ktra mà hãng nó lừa cả mình ý

Rolls_Royce

Xe buýt
avantar của cụ gợi đòn nhỉ

RAVA

Xe ba gác
Mua là 21 nhưng tháng trc nó vào lexus tlong ktra đã là 23 ngan dặm rồi cụ à! nó tua thì biết chấp nhận rồi nhưng trách cái là đi vào tận hãng ktra mà hãng nó lừa cả mình ý
-E dự là chú cvdv viết sai hoặc chủ xe đọc số sai khi vào làm bdsc thôi chứ thợ mà đã mất công quay contomet mà chỉ quay ng có 2 nghìn mile thì chả bõ bèn gì? Mà nhiều khi vào hãng đúng lúc ht máy tính nó lỗi thì cvdv cũng bó tay, ko check đc thông tin gì luôn ấy chớ? Tóm lại bài học sau vụ này là xe Lex có thể check ở bất cứ ĐL Toy nào chứ ko chỉ có ĐL Lex và phải kt chéo ở vài nơi cho chắc!

datto70

Xe điện
avantar của cụ gợi đòn nhỉ
Hôm trước mình lấy cái lexus tại gara nên để yên tâm mình cho xe qua lexus thăng long ktra xem đâm đụng ngập nước và km đi đúng ko? Nhưng ko ktra được km! Kết luận máy móc thì cũng chung chung, hỏi bạn tư vấn thì kêu ko biết số km đi vì ko vào hãng ktra. Hôm qua mình cho về toyota pvan ktra thì bạn tư vấn ktra trên máy là xe có vào lexus thăng long ktra từ t7/19, số km lúc ktra bên đó là 23 ngàn dặm, vậy hôm trước đồng hồ lúc mình mua xe có 21 ngan dặm, mà bên lexus thanq long lại báo xe ko qua hãng ktra. Vậy ko biết ô thăng long ăn tiền của gara hay sao mà nói với mình vậy. Nên có lẽ các cụ đi lexus đừng tin gì bọn chúng. Đúng là thời nay ko tin được bố con thằng nào cả. ko biết các cụ có ai dính như mình chưa? Mình cho lên để các cụ có vào thì cũng chú ý nhé.
Cháu chỉ nhìn, chả buồn đọc bác chủ viết gì ~X(~X(~X(

lexusls400

Xe đạp
Đâm đụng thì kiểm tra gờ mép capo, cửa...; kiểm tra xe đã đi tập bơi chưa thì moi thảm lên thôi .....

lexusls400

Xe đạp
Đâm đụng thì khi mua rùi ứ bắt đền được đâu. Tốt nhất cứ nghĩ xe chưa va quệt gì cho nó vui cái đầu...

lexusls400

Xe đạp
Nếu sợ nó trốn đi tập bơi thì thay mới tinh hết dầu các loại thì ok thui....