Các cụ giúp nhà cháu gara nào chuyên mazda với

F/A-18 Hornet

Đi bộ
Tình hình là em mazda 3 2010 của nhà cháu có vấn đề về túi khí rồi, cháu đi kiểm tra ở một gara thì họ báo là trục trặc hộp điều khiển túi khí. Nhưng ở đấy họ làm có vẻ không chuyên cho lắm (cháu xin không nêu cụ thể ở đây), vì thế nhà cháu tính đi tìm một đ/c nào uy tín để kiểm tra lại lần nữa và sửa chữa cho yên tâm mà chưa tìm được.

Đọc trong box mazda thì hình như chỉ thấy có VMC Hòa Bình (Thanh Xuân) là chuyên mát-da hoặc Ford Láng Hạ hình như cũng có chút dây mơ rễ má; vì vậy nhà cháu cậy các cụ có kinh nghiệm chỉ giúp gara nào tốt với. Nhà cháu xin rót vốt-ka sẵn ợ.

VuLong2005

Xe đạp
Vấn đề là xe cụ bị sao ạ ! em có thể tư vấn giúp cụ . nếu cần em có thể test giúp cụ thử xem sao . ok nếu cụ cần cứ liên lạc với em theo số phone này Hùng 0904868963 . Diẽn đàn là tất cả .

F/A-18 Hornet

Đi bộ
Vấn đề là xe cụ bị sao ạ ! em có thể tư vấn giúp cụ . nếu cần em có thể test giúp cụ thử xem sao . ok nếu cụ cần cứ liên lạc với em theo số phone này Hùng 0904868963 . Diẽn đàn là tất cả .
Cám ơn cụ, cho e hỏi gara nhà cụ nằm ở dâu để có gì còn mang xe ra; p/s: ko cụ nào giúp nhà cháu nữa ah? Hic

Toyota Celica

Xe container
Ra ford láng hạ đi cụ à ra mấy gara linh tinh nó chỉ sơn sửa đc thôi ..

tàu điện

Xe tải
Kụ cứ vào VMC Hà Đông, ở đó họ chuyên về Mazda cho yên tâm. Mỗi tội thợ ở đấy làm việc theo kiểu bao cấp nên hơi chuối 1 tý, nhưng kệ nó, quan trọng là được việc mình.

hung_vnn

Xe máy
Tình hình là em mazda 3 2010 của nhà cháu có vấn đề về túi khí rồi, cháu đi kiểm tra ở một gara thì họ báo là trục trặc hộp điều khiển túi khí. Nhưng ở đấy họ làm có vẻ không chuyên cho lắm (cháu xin không nêu cụ thể ở đây), vì thế nhà cháu tính đi tìm một đ/c nào uy tín để kiểm tra lại lần nữa và sửa chữa cho yên tâm mà chưa tìm được.

Đọc trong box mazda thì hình như chỉ thấy có VMC Hòa Bình (Thanh Xuân) là chuyên mát-da hoặc Ford Láng Hạ hình như cũng có chút dây mơ rễ má; vì vậy nhà cháu cậy các cụ có kinh nghiệm chỉ giúp gara nào tốt với. Nhà cháu xin rót vốt-ka sẵn ợ.
Ra Láng Hạ là chuẩn rồi cụ ợ! Nhân tiện các cụ cho em hỏi, Mazda 626 tìm kiếm phụ tùng thay thế có dễ không? Em đang mún tậu một em nhưng còn hơi lăn tăn về phụ tùng thay thế (xe cũ mà)

nguyencanhthien

Xe máy
Ra Láng Hạ là chuẩn rồi cụ ợ! Nhân tiện các cụ cho em hỏi, Mazda 626 tìm kiếm phụ tùng thay thế có dễ không? Em đang mún tậu một em nhưng còn hơi lăn tăn về phụ tùng thay thế (xe cũ mà)
Cụ ra Lê Gia Định (Chợ giời) cái rì cụ chả mua được, yên tâm cưới vợ đi nhé.
Em này hơi già nhưng được

nguyencanhthien

Xe máy

Cụ ra 46 Láng Hạ, e thấy bọn đấy làm ổn, dịch vụ tốt. Bọn này còn sửa cả lỗi chân ga Toyota nữa

manh39kd4

Xe hơi
M3 2010 xe mới mua mà bị lỗi cái gì thì bắt cửa hàng nó bảo hành là xong, việc gì phải mang đi đâu. Chọc chạch vào nó lại không bảo hành cho thì khổ.