[Thảo luận] Các cụ mợ chú ý nắp cống đoạn khuất duy tiến - nguyễn xiển mới nhé

Comeback86

Xe buýt
chả là tối hôm qua lúc hơn 22h em nhận được điện thoai của thằng bạn em bảo qua nhà nó rồi qua đoạn này đón người yêu nó. đi đường e mới hỏi làm sao nó mới nói n.y nó gọi bảo e ko để ý nên đâm vào cái nắp cống đoạn gần cầu vượt chỗ cắt với đường kim giang dọc bờ sông. kết quả là khâu tầm 10 mũi gì đấy ở cằm và chân,e qua nhìn thấy nó ko có nắp chỉ cắm 1 cành cây ma túi nilong ở trên,4b mà phi vào cũng rất nguy hiểm,do trời tối qua nên e ko tác nghiệp đc kiẻu nào,sr các cụ e nhớ là có cụ nào đã đề cập vấn đề này rồi, em xin đc nhắc lại

TanLM

Xe tải
Hôm qua E đi cái đường gì nằm sau khu Trung hòa Nhân chính song song với đường Hoàng Minh Giám để ra Lê Văn Lương, đường gì mà cống nằm giữa đường lại ko có nắp, em đi mép phải đc khoảng 2 cống thì vướng người đi đường thế là E phải chạy cho cống nằm dưới gầm xe và y như rằng có chuyện
bác xe tải chạy sau xe Em nhưng hơi bị lệch về một bên do vậy khi phát hiện ra chiếc cống ở đuôi xe E phì phanh dúi dụi và kết quả một em taxi đi sau "hấp diêm" em xe tải. Em đi rồi nhưng cứ áy náy quá vì trong việc nầy cũng có một phần lỗi của mình
Kinh nghiệm đừng bám sat xe trước quá kẻo ko đỡ đc...

namlieu102vnn

Xe điện
lần sau cso trường hợp nguy hiểm cụ bật đèn nguy hiểm lên một lúc ,ai để ko để ý thì phải chịu , bám sát quá mà .
Hôm qua E đi cái đường gì nằm sau khu Trung hòa Nhân chính song song với đường Hoàng Minh Giám để ra Lê Văn Lương, đường gì mà cống nằm giữa đường lại ko có nắp, em đi mép phải đc khoảng 2 cống thì vướng người đi đường thế là E phải chạy cho cống nằm dưới gầm xe và y như rằng có chuyện
bác xe tải chạy sau xe Em nhưng hơi bị lệch về một bên do vậy khi phát hiện ra chiếc cống ở đuôi xe E phì phanh dúi dụi và kết quả một em taxi đi sau "hấp diêm" em xe tải. Em đi rồi nhưng cứ áy náy quá vì trong việc nầy cũng có một phần lỗi của mình
Kinh nghiệm đừng bám sat xe trước quá kẻo ko đỡ đc...

Wings4u

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em vừa đi ngang, đúng là rất khó nhìn. Cụ nào kg để ý hoặc chưa nhìn đêm quen thì nguy hiểm quá. Vụ này kêu hoài mà sao chưa thấy các ban ngành chức năng sửa chữa hay nghĩ cách chống mất nắp thế nhỉ ?

saunhen

Xe tải
sao trên đời lại có mấy cái thằng mất .... khốn... thế nhỉ. đi lấy cả cái nắp cống để làm gì ko biết. bạn cụ chủ thớt khâu mấy mũi em dự là còn may chứ em thấy nó như hố địa ngục vậy thì 2b vào voitoscs độ lớn hơn 40km thì chẳng biết sao nữa. còn 4b em dự là chắc phần gầm nào lọt xuống thì thay mới luôn.
nghĩ đến lại thấy điên với cái bọn mất.... đó rồi.