[Thảo luận] Các cụ nghĩ sao khí VTV 24 đưa tin Nội thất trong ô tô khi bị phơi nắng sẽ tạo ra chất gây ung thư

backan77

Xe hơi
Vẫn Thất Vọng thôi mà

anhtho

Xe ngựa
trả hiêu cái chứng nhận đại Học texas Mĩ để làm gì nữa, nó có phải VN bỏ tiền ra mua mấy cái chứng nhận là xong đâu a
trả hiêu cái chứng nhận đại Học texas Mĩ để làm gì nữa, nó có phải VN bỏ tiền ra mua mấy cái chứng nhận là xong đâu a
Thực ra em cũng mong muốn có một sản phẩm tốt thực sự như vậy. Xe em thì không sao, mà xe đứa bạn mùi quá (mới mua được vài tháng). Đi loanh quanh trong phố thì không sao, có lần đi cỡ 100km là em váng vất cả đầu vì mùi nhựa. Cụ nào đã dùng loại này và thấy hết mùi (chỉ cần 80-90%) thì nên comment để anh em tham khảo.

Sonduong.BMV

Xe container
Cũng phải thừa nhân xe phơi ngoài nắng to, lúc mở cửa chui vào cũng nhức mũi. Sau khoảng 3 phút điều hoà, quạt gió tốc độc cao mới đỡ ngột ngạt. Có lẽ VTV nói cũng đúng vì nhiều chất trong xe khi phơi ở nhiệt độ cao giải phóng chất độc hại trong nhựa, da ... gây bệnh cũng phải thôi.

Bokap

Xe điện
𝗥𝗮 đ𝘂̛𝗼̛̀𝗻𝗴 𝗽𝗵𝗮̉𝗶 đ𝗲𝗼 𝗸𝗵𝗮̂̉𝘂 𝘁𝗿𝗮𝗻𝗴 𝗹𝗲̂𝗻 𝘅𝗲 𝘁𝗵𝗶̀ 𝗽𝗵𝗮̉𝗶 𝗰𝗼́ 𝗺𝗮̀𝘆 𝗹𝗼̣𝗰 𝗸𝗵𝗶́ 𝗔𝗙𝗟 nhé 📷
:))💪🔈🔈🔈
Theo nghiên cứu của đại học Texas Mĩ thì máy lọc khí AFL sử dụng 2 công nghệ Lọc AFL PCO (phát triển từ công nghệ lọc của Nasa) Và AFL Plasma ngoài loại Các mùi trên xe còn có tác dung
☑Giảm tới 99% H5N1 & H1N1 Giảm tới 99%
☑Vi rút bại liệt Giảm tới 73% SARS Giảm vi rút
☑ Hiệu suất Lên đến 99% nấm mốc không khí

☑Lên đến 90% hạt không khí & chất gây dị ứng
☑Giảm tới 86% (CDIFF) Giảm tới 99% E. coli
☑Giảm tới 96% MRSA Giảm tới 69% TB
☑Giảm tới 99% Formaldehyd giảm tới 99% TVOC
Sản phẩm được nhập khẩu hoàn toàn từ Anh và có chứng nhận hiệu quả của Đại học Texas Mĩ
Hãy bảo vệ sức khỏe gia đình và người thân trong mùa dịch này
À hóa ra cụ marketing sản phẩm :))

AFL Car

Xe đạp
Thực ra em cũng mong muốn có một sản phẩm tốt thực sự như vậy. Xe em thì không sao, mà xe đứa bạn mùi quá (mới mua được vài tháng). Đi loanh quanh trong phố thì không sao, có lần đi cỡ 100km là em váng vất cả đầu vì mùi nhựa. Cụ nào đã dùng loại này và thấy hết mùi (chỉ cần 80-90%) thì nên comment để anh em tham khảo.
Hàng chất lượng thì không ngai cho dùng thử 7 ngày a nhé ! bên e đang cho dùng thử 7 ngày không giống cam kết hoàn lại số bên phân phối a vui lòng liê hệ 0966 628 789 nhé

AFL Car

Xe đạp
Cũng phải thừa nhân xe phơi ngoài nắng to, lúc mở cửa chui vào cũng nhức mũi. Sau khoảng 3 phút điều hoà, quạt gió tốc độc cao mới đỡ ngột ngạt. Có lẽ VTV nói cũng đúng vì nhiều chất trong xe khi phơi ở nhiệt độ cao giải phóng chất độc hại trong nhựa, da ... gây bệnh cũng phải thôi.
chuẩn cụ ạ ! khi xem tin VTV 24 đưa lên bác nào cũng bảo bên em làm để quảng cáo sản phẩm không thừa nhận thực tế , mở cửa bật điều hòa để xe chỗ râm là một cách nhưng nó không chiệt để

AFL Car

Xe đạp
Vẫn Thất Vọng thôi mà
ĐỪng thất vọng nữa cụ sống chung với lũ và tìm biện pháp thôi, lên xe mở kính bật điều hòa 3p rồi chạy , để xe chỗ râm và đâu tư thêm máy Lọc khí AFL bên e nhé giải quyết vẫn đề giá 85 USD cụ nhé dùng thử 7 ngày

anhtho

Xe ngựa
Hàng chất lượng thì không ngai cho dùng thử 7 ngày a nhé ! bên e đang cho dùng thử 7 ngày không giống cam kết hoàn lại số bên phân phối a vui lòng liê hệ 0966 628 789 nhé
Thực sự 7 ngày cũng không đánh giá được nhiều. Mùi xe do khí tích thoát từ nhựa trong cabin xe, nhiều xe rất nặng và hàng năm mới hết. Có lẽ cụ nào đã dùng tầm vài ba tháng và có hiệu quả thì có ý kiến cho mọi người tham khảo.

AFL Car

Xe đạp
Thực sự 7 ngày cũng không đánh giá được nhiều. Mùi xe do khí tích thoát từ nhựa trong cabin xe, nhiều xe rất nặng và hàng năm mới hết. Có lẽ cụ nào đã dùng tầm vài ba tháng và có hiệu quả thì có ý kiến cho mọi người tham khảo.
Muốn cảm nhận rõ thì cần có máy đo chuyên dụng chứ còn cảm nhận của khách dùng thì hơi khó Em vi dụ cho bác dễ hiểu người bị hôi nách thì bản thân họ không cảm nhận là họ bị hôi nách đâu, nhưng người khác thì thấy rất rõ cũng như bác quen với mùi nội thất trên xe rồi rên xe bác không cản nhận rõ , e gửi bác em dùng mãy đo PM 2.5 của xaomi lên cho bác qua hộ em bác ấn vào đây đê xem
Với lại bác bỏ cách mua hàng chuyền thống đi , hỏi ý kiến mọi người nó cũng oke thôi ! Nhưng nó là ý kiến chủ quan của từng người , bác nên tham khảo về các sản phẩm khác so sanh chất lượng , xuất sứ nguồn gốc , công xuất hiệu quả và nó mang lại lợi ích gì cho bác rồi cám kết ... để đua ra quyết định chính kiến mua hàng
EM đảm bảo với bác tất cả các bài Post lên đều bán hàng thì bên dưới ý kiến tham khảo toàn là Sale bán hàng tự coment vào đấy để tăng độ tin tưởng của khách thôi đa số thôi bác nhé, Đùng mùa bất kì sản phẩm nào theo kiểu a dua mà tìm hiểu kĩ hãy là người tiêu dùng thông minh đừng để mấy Ông Sale dắt múi

anhtho

Xe ngựa
Muốn cảm nhận rõ thì cần có máy đo chuyên dụng chứ còn cảm nhận của khách dùng thì hơi khó Em vi dụ cho bác dễ hiểu người bị hôi nách thì bản thân họ không cảm nhận là họ bị hôi nách đâu, nhưng người khác thì thấy rất rõ cũng như bác quen với mùi nội thất trên xe rồi rên xe bác không cản nhận rõ , e gửi bác em dùng mãy đo PM 2.5 của xaomi lên cho bác qua hộ em bác ấn vào đây đê xem
Với lại bác bỏ cách mua hàng chuyền thống đi , hỏi ý kiến mọi người nó cũng oke thôi ! Nhưng nó là ý kiến chủ quan của từng người , bác nên tham khảo về các sản phẩm khác so sanh chất lượng , xuất sứ nguồn gốc , công xuất hiệu quả và nó mang lại lợi ích gì cho bác rồi cám kết ... để đua ra quyết định chính kiến mua hàng
EM đảm bảo với bác tất cả các bài Post lên đều bán hàng thì bên dưới ý kiến tham khảo toàn là Sale bán hàng tự coment vào đấy để tăng độ tin tưởng của khách thôi đa số thôi bác nhé, Đùng mùa bất kì sản phẩm nào theo kiểu a dua mà tìm hiểu kĩ hãy là người tiêu dùng thông minh đừng để mấy Ông Sale dắt múi
Cái xe người bạn đi gần 3 năm vẫn còn mùi, chủ xe tự nhận thế, mà em lên cảm nhận mùi xực. Người ta cũng dùng đủ cách mà không hết ! Mùi đấy mà tự không biết thì điếc khứu giác rồi.
Nói vậy là giúp mọi người thôi, xe em thì hết mùi sau chưa tới 1 tháng đầu.

AFL Car

Xe đạp
VTV 24 nói là có máy móc nghiên cưu cụ thể , nếu cụ đã xem hết video thì ngay ở nhiệt độ thường Benzen cũng đã có ở mức độ cao rồi ! chỉ là mấy bác không chịu chấp nhận bảo thủ thôi

AFL Car

Xe đạp
Đã cụ nào dùng thử chưa. Liệu có phải thay cả hệ thống điều hoà ko?
bác phải hiểu rõ vẫn đề
1, xe để ngoài nắng
2 vật liệu nôi thất ô tô
giải quyết triệt để là máy lọc khí AFL hàng nhập anh, dùng công nghệ PLasma lạnh ( công nghệ này có tác dụng gì với phòng chống COvit thì cụ tự tim hiểu GG)