[Funland] Các cụ sẽ xử lý thế nào nếu bị đàn bà tát giữa phố như này?

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ nào rành luật cho ý kiến xem.
Tài xế 4 bánh đi ẩu gây nguy hiểm cho người khác nhưng mợ đi 2b liệu có thể bị vi phạm quyền được bảo vệ về danh dự nhân phẩm đã được quy định trong hiến pháp và pháp luật
Có chứ, sờ mông, vuốt má giá 200k/lần, cơ mà cụ muốn bảo vệ ai, bảo vệ để có thêm nhiều lợn lái xe trên đường à?

doctor103

Xe điện
Có chứ, sờ mông, vuốt má 200k, cơ mà cụ muốn bảo vệ ai, bảo vệ để có thêm nhiều lợn lái xe trên đường à?
về tình thì không chấp nhận được hành vi lái xe của 4b và hành động của mợ 2b khiến mọi người thỏa mãn (có em)
về lý thì có lẽ đều không chấp nhận được cả 2

Chỉnh sửa cuối:

MalipuX

Xe tải
Em có theo dõi vụ này, bác lái xe kia có vẻ uống bia rượu, đã đi tạt vào bà này mấy lần trên phố rồi. Bà ý bức xúc là đúng đấy ạ, chả ai ngẫu nhiên đứng im cho tát, cho kéo xềnh xệch mà mình ko làm gì sai cả đâu.

Bật lại bà ý, công an đến... Trích camera, test nồng độ cồn khéo lại khốn nạn hơn ăn mấy cái tát nhẹ =))
chuẩn...Vậy nên im lặng chuồn là thượng sách;

VoCan

Xe điện
Có chứ, sờ mông, vuốt má giá 200k/lần, cơ mà cụ muốn bảo vệ ai, bảo vệ để có thêm nhiều lợn lái xe trên đường à?
"sờ mông, vuốt má giá 200k/lần" em nhớ là vừa tăng giá lên mấy củ năm ngoái rồi mà nhể.

BMW R60

Xe tăng
Dù cụ CX5 trắng có sai đi chăng nữa thì con mụ kia cũng ghê gớm, loi choi, láo toét thật. Ông nào vô phúc lấy phải con này. Chắc ở nhà cãi nhau, mắng đánh chồng con như ranh.

thaibom

Xe buýt
Giờ phóng viên MXH nhan nhản khắp nơi, ông LX kia mà giơ tay vả lại 1 phát thôi, có lẽ hôm nay sự nghiệp đi tong, em đánh giá cao sự tỉnh táo và nhẫn nhịn của ông ấy!

juve99

Xe cút kít
Va chạm và trải đời nhiều nên cụ ấy nhịn tốt đấy. Bị gái tát chán thì k sao nhưng đàn ông tát lại nó phản cảm lắm ;), phải e thì ko như a kia, nhất là bét tát e là e lao vào ôm chặt chị gái kia

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Dù cụ CX5 trắng có sai đi chăng nữa thì con mụ kia cũng ghê gớm, loi choi, láo toét thật. Ông nào vô phúc lấy phải con này. Chắc ở nhà cãi nhau, mắng đánh chồng con như ranh.
Chắc vợ Ofer chăng, ở nhà bắt nạt chồng quen rồi:))

Trục

Xe ba gác
về tình thì không chấp nhận được hành vi lái xe của 4b và hành động của mợ 2b khiến mọi người thỏa mãn (có em)
về lý thì có lẽ cả 2 đều không chấp nhận được
Cụ phán chuẩn rồi. :D
"sờ mông, vuốt má giá 200k/lần" em nhớ là vừa tăng giá lên mấy củ năm ngoái rồi mà nhể.
Cụ chắc hay làm bậy, nên cập nhật nhanh được giá cả nhỉ? :D

blackpaint

Xe container
Đỉnh cao của sự nhẫn nhịn, tát thế thì em cho tát thêm mấy cái nữa cho máu nó lưu thông, đỡ phải đi đánh tẩm quất. phi cái đơn lên phường thôi.

Trục

Xe ba gác
Đỉnh cao của sự nhẫn nhịn, tát thế thì em cho tát thêm mấy cái nữa cho máu nó lưu thông, đỡ phải đi đánh tẩm quất. phi cái đơn lên phường thôi.
Trẫm chết trạng cũng băng hà.
Uống rượu lái xe, chèn ép gây nguy hiểm cho người khác ---> mất cả mớ.
Bà kia thì bị phạt hành chính vì tội hạ nhục nhợn lái xe. :D

VoCan

Xe điện
Cụ phán chuẩn rồi. :D

Cụ chắc hay làm bậy, nên cập nhật nhanh được giá cả nhỉ? :D
Suỵt, cụ nói nhỏ cho em nhờ. Em ngoan lắm có dám làm bậy bao giờ đâu. Ngày được phát mấy chục ăn sáng uống trà đá, gom cả tháng khéo chả đủ tiền phạt 😢😢

Trục

Xe ba gác
Suỵt, cụ nói nhỏ cho em nhờ. Em ngoan lắm có dám làm bậy bao giờ đâu. Ngày được phát mấy chục ăn sáng uống trà đá, gom cả tháng khéo chả đủ tiền phạt 😢😢
Tiền phạt thì không quan trọng lắm, nhưng danh dự lại quan trọng hơn, không ai muốn nhà mình sáng nhất phố cả, Cụ nhỉ? =))

VoCan

Xe điện
Tiền phạt thì không quan trọng lắm, nhưng danh dự lại quan trọng hơn, không ai muốn nhà mình sáng nhất phố cả, Cụ nhỉ? =))
Ầy, như lái xe trong bài chưa biết dấm không, nhưng riêng cái vụ chèn ép, với hôn đít dừng đèn đỏ mà nghe các cụ trên ra tay nữa thì danh dự cũng chả còn, mà tiền mất mớ. Im im như trên rồi rút kinh nghiệm lại xe sau này là ổn nhất.

snipapple

Xe hơi
Website
www.youtube.com
Chỉ là một va chạm nhẹ trên phố, nhưng người đàn bà này gào lên rất hung hãn và tát vào mặt người đàn ông lái oto.
Điều làm em khó hiểu ở chỗ: bà kia tát 3 lần (mỗi lần 1 cái).
- Lần1: bất ngờ bị tát. Ok.
- Lần 2: không ngờ bị tát tiếp. Ok.
- Lần 3: ???

Phải công nhận sự nhẫn nhịn của người đàn ông này rất tốt.
Nhưng điều làm em thấy khó giải thích ở chỗ: sĩ diện có thể ko cần, nhưng lòng tự trọng thì không ai được phép xâm phạm. Bị tát vào mặt đến lần thứ 3 giữa phố, rõ ràng lòng tự trọng của anh kia bị xâm hại nghiêm trọng, có thể gọi đây là sự xỉ nhục. Nhưng anh ấy vẫn không có một phản ứng nào đủ mạnh mẽ để bảo vệ danh dự của mình.
Nếu là em, thật lòng là ko có gì đảm bảo em sẽ giữ nguyên được lớp phấn son trên mặt chị kia, nhưng chắc chắn ko để mình nhận cái tát thứ 3.
Theo các cụ thì anh ấy là đỉnh cao của nhẫn nhịn hay sự nhu nhược yếu đuối?
CÒn ai muốn nói phụ nữ là để chiều chuộng đeer yêu nữa không.

snipapple

Xe hơi
Website
www.youtube.com
Ngày xưa có một người phụ nữ bị tội. Lãnh đạo rất phân vân có nên xử tử người này hay ko vì là phụ nữ. Cố vấn trung quốc chỉ nói đúng một câu. Hổ đực hay hổ cái hổ nào cũng ăn thịt người. Và quyết định cuóii cùng các cụ biết phải xử trí thế nào rồi đấy. Trong chuyện này ngườu đàn ông kia ko biết có sai gì ko. Chắc có lẽ là sai tuy nhiên không nên vì có lỗi mà đứng yên chịu trận để người ta sỉ nhục. Nếu càn đền tiền thì đền tiền cho chik kia ko nên để bị tát như thế

snipapple

Xe hơi
Website
www.youtube.com
Tát lại, khéo lại bị cả xã hội lên án vì đi sai còn đánh phụ nữ, rồi áp lực từ cư dân mạng thì khéo thành án. Em đánh giá anh này có bản lĩnh. Xã hội này ngoài đường cứ nhịn cho lành.
BẢN lĩnh cái gì cụ. Nếu khó quá mà ko ra tay dc, neus thế phải lùi lại ko bị ăn đòn. Chứ đứng im chịu trận mà bản lĩnh thì em chịu cụ. Cụ diễn giải theo phong cách teen quá. Về luật chỉ cần ngườu khác đánh mình thì mình có quyền tự vệ. Pháp luật sẽ phạt năngj người chủ động đánh trước cụ nhé

Ryan848

Xe container
BẢN lĩnh cái gì cụ. Nếu khó quá mà ko ra tay dc, neus thế phải lùi lại ko bị ăn đòn. Chứ đứng im chịu trận mà bản lĩnh thì em chịu cụ. Cụ diễn giải theo phong cách teen quá.
Em vẫn luôn cho rằng đôi khi "chịu trận" và "chấp nhận" cũng là 1 loại bản lĩnh đấy cụ.