[Funland] Cách xóa nội dung trong bảng nhớ tạm trong Note 1

xdthienha

Xe điện
Cái tính năng copy này của dòng galaxy rất hay.Kể cả có tắt máy thì cũng ko mất dc những nội dung mình đã cóp.Nhưng nó phiền toái là nó lưu lại hết mà chẳng mất đi,nhiều khi cũng nhạy cảm.Các cụ nào biết chỉ cho em cách xóa nội dung trong bảng nhớ tạm với ạ

Website
www.facebook.com
Cái tính năng copy này của dòng galaxy rất hay.Kể cả có tắt máy thì cũng ko mất dc những nội dung mình đã cóp.Nhưng nó phiền toái là nó lưu lại hết mà chẳng mất đi,nhiều khi cũng nhạy cảm.Các cụ nào biết chỉ cho em cách xóa nội dung trong bảng nhớ tạm với ạ

Tắt máy khởi động lại là hết cụ ợ.

xdthienha

Xe điện
E thử rồi ko hết cụ Bụp ạ.
Ví dụ nhé,e copy nội dung 1 tin nhắn vào bảng nhớ tạm sau đó e dán vào 1 tin nhắn khác.Nội dung cái tin nhắn khi lưu vào bảng nhớ tạm nó cứ ở trong đó,ko biến mất dc.hjx.E ko biết làm cách nào xóa đi.Google cũng ko có cách.

Website
www.facebook.com
E thử rồi ko hết cụ Bụp ạ.
Ví dụ nhé,e copy nội dung 1 tin nhắn vào bảng nhớ tạm sau đó e dán vào 1 tin nhắn khác.Nội dung cái tin nhắn khi lưu vào bảng nhớ tạm nó cứ ở trong đó,ko biến mất dc.hjx.E ko biết làm cách nào xóa đi.Google cũng ko có cách.
Cụ copy một văn bản khác, VD chỉ 1 chữ "A" thôi. máy sẽ chỉ nhớ chữ A, nội dung cũ sẽ bị bỏ.

xdthienha

Xe điện
E thấy trong bảng nhớ tạm nó lưu 1 đống những gì e đã copy.nếu có copy tiếp thì nó cũng chỉ lưu thêm vào thôi chứ ko mất cụ ạ.thế mới ác chứ