Cài đặt phần mềm dẫn đường Sygic , VietMap ... Bản quyền miễn phí cho Iphone / Ipad

uoat_LX

Xe điện
Pm navitel khá ngon

Chỉnh sửa cuối:

Quybi Trần

Xe đạp
Chào các cụ, em dùng Sygic kết nối CarPlay lên màn hình ô tô thì không có tiếng trong khi Google maps có tiếng bình thường, có cụ nào cài được mà có tiếng thì hướng dẫn em chút vì dùng Google maps đôi khi mất mạng là tịt luôn. Cảm ơn các cụ đã quan tâm.

Heart Alone

Xe đạp
Kính thưa các cụ , các mợ OS và Otofun !

Sau một thời gian đăng bài chia sẻ về các phần mềm dẫn đường trên xe hơi và trên smart phone để phục vụ cho việc lái xe an toàn , và đỡ được các phiền toái khi đi tới một nơi mà mình chưa biết trước để có lộ trình hợp lí nhất
Đã nhận được sự quan tâm rất nhiều của các cụ các mợ , Nên hôm nay em xin sửa lại bài viết và viết hoàn chỉnh nhất để tránh các cụ không phải inbox riêng cho em nữa

Các phần mềm em viết sẽ chi tiết gồm cả ưu nhược điểm , mong các cụ bổ sung và đóng góp
( P/s đừng ném đá hoặc cho nick em ra đảo ạ )

Bài viết hoàn toàn từ cá nhân em tự viết và ảnh chụp từ iphone của em chụp ra , không leech hay coppy từ các nguồn khác
Các đánh giá nhận xét theo quan điểm cá nhân nên có phần không đúng mong các cụ thông cảm !

IV, Navitel Việt Nam

B, Hệ điều hành Android , IOS :

+ Hệ điều hành Andoid OS : Giá 894,246 vnđ

Phiên bản cho Android hiện quản lý theo từng mã máy nên em không chia sẻ được , các cụ thông cảm giúp

+ Hệ điều hành IOS Iphone / Ipad : Phiên bản mới nhất

Các cụ xem hướng dẫn tải miễn phí theo bài cuối

Ưu điểm :
+ Là phần mềm dẫn đường nổi tiếng của Nga với đồ họa đẹp
+ Cơ sở dữ liệu đầy đủ ( chỉ sau google Map ) thì đây là phần mềm cơ sở dữ liệu chuẩn thứ 2
+ Có nhiều POI , thời tiết , các dịch vụ trực tuyến do có kết nối internet
+ Đầy đủ số nhà, tên con đường hẻm phố , đồ họa 3D tuyệt đẹp
+ Bản đồ Offline , hướng dẫn giọng nói tiếng việt
+ Có tính toán lại lộ trình nếu đi sai đường
+ Có hỗ trợ tìm kiếm địa điểm theo tọa độ nên dễ dàng tìm đc địa chỉ không tìm thấy trên Navitel Việt nam nhờ tọa độ trên Google Maps

Nhược điểm :
+Tính toán lộ trình vẫn chưa được ưu việt
+ Vẫn bắt kết nối internet khi sử dụng , bị trễ khi 3G yếu
+ Hay có tiếng " Đã tìm thấy vệ tinh " nhiều lần không hay
+ Nhiều địa chỉ địa điểm không tìm thấy ,một số cung đường không tính toán chạy vào cao tốc mà tính theo đường cũ tuy gần mà đi lâu hơn

Đồ họa tuyệt đẹp luôn

Với thủ thuật này , có thể kết hợp ưu điểm của các phần mềm có thể đến bất cứ nơi đâu mà không lo lắng gì nữa !

Chúc các cụ vứng tay lái
Topic từ rất lâu rồi nhưng vẫn xin đào mộ chút, trước vẫn dùng navitel của cụ nhưng hôm nay vừa thấy có update CarPlay, pass vẫn vào được nhưng lại thêm phần nhập mã nên chưa update được, nếu cụ còn hoạt động trên này thì mình xin mã để update cái cụ nhé, cảm ơn cụ rất nhiều.

Huyminer

Đi bộ
Cụ có thể cho ib bo mình tài khoản itunes được không, báo xác minh mã yếu tố 2 rồi