Chi hội can giup do

den moi noi

Đi bộ
Có bác nào trong hội bị giông em không, thỉnh thoảng bị mất dèn báo nhớt và dèn báo lỗi trước khi khởi động, xin tư vấn giúp em với
em Nu già của em nếu đi số 4, 5 hay bị khực khực như thiếu xăng, thiếu gió sao đó, không biết có canh chỉnh được không và kiểm tra những bộ phận nào kính trình các cao niên, em xin cảm ơn các cu

kungfutp

Xe tải
cụ nên mang qua gara họ kt trục tiếp chuẩn hơn .

den moi noi

Đi bộ
Cảm ơn tư vấn của cụ, nhưng em tự xử vụ mất đèn báo nhớt và báo lỗi được rồi, em thay cảm biến báo ở dưới lốc máy ấy là được luôn
Còn vụ đo chỉnh biến trở, chỉnh xăng gió em nhờ các cụ tư vấn cho cách đo và chỉnh biến trở về mấy vôn là chuẩn nhất, các cụ hướng dẫn cho em cụ thể cách đo thì tốt quá. em cảm ơn các cụ nhiều nhiều

kungfutp

Xe tải
Cảm ơn tư vấn của cụ, nhưng em tự xử vụ mất đèn báo nhớt và báo lỗi được rồi, em thay cảm biến báo ở dưới lốc máy ấy là được luôn
Còn vụ đo chỉnh biến trở, chỉnh xăng gió em nhờ các cụ tư vấn cho cách đo và chỉnh biến trở về mấy vôn là chuẩn nhất, các cụ hướng dẫn cho em cụ thể cách đo thì tốt quá. em cảm ơn các cụ nhiều nhiều
vậy là cụ hơi bị giỏ ấy ! em đi xe lâu năm ,nhưng toàn phụ thuộc vào thợ , có cụ thợ quen nên cứ có tí lỗi nào là lại alo