Cần Một Chuyến Đi.

khoablack

Xe đạp
Hello pà con!

Lâu quá mới mới ngồi viết vài dòng tân sự thê này,... chuyện là zày

Lâu quá không đi đâu thấy cũng "ngón chân bị ngứa" mà công việc thì cũng bận nhưng bận thì bận nhưng đi thì đi, lại quyết định một chuyến đi hehe... làn này ko một mình "solô" như lần trước nữa mà có rủ bạn đồng hành. Dự định đi khoảng 15ngày (ngày khởi hành 20/08/10) không biết đi đâu nhưng hướng đến là Miền Bắc hoặc trên chúc nữa hehhee...

Đồng thời kết hợp với làm gì đó cho có ý nghĩa chuyến đi "cái này nhờ sự giúp đỡ của các pác nè" là Black muốn làm như thế này nè, cũng gần đến năm học mới trên đường đi Black và nhóm sẽ ghé qua những Ngôi Trường Tiểu học Nghèo vùng xâu vùng xa tặng tập vỡ và bút cho các em Mừng năm học mới. nội dung của chuyến đi là zậy

Về phần qùa tặng do cũng hạn chế nên kêu gọi sự trợ giúp cuả các pác:
1) KhoaBlack : 1.000 cây viết bi / 200 quyẻn tập học sinh / vài dụng cụ học tập khác..
2)

Rất vui vì có được những chuyến đi thế này và mong các bạn giúp đỡ về tinh thần cũng như vật chất cho các em Ngày tựu Trường.

Có gì thiếu xót mong các Pạn lên tiến để chương trình này thêm thành công:
Cần thêm bạn đồng hành chuyến đi.

Thanks
Khoablack

rive_mobile99

Xe tải
Vụ này của Bác hay đây nhưng 15 ngày thì em không đi được rồi, nếu Bác có đi thì call cho em để em gửi bút và vở cho các cháu nhé
Thank Bác!