[CCCĐ] Canada: lên rừng, xuống biển, băng qua đồng bằng.

Stay

Xe buýt
Chuyến đi của gđ cụ chủ thớt thú vị quá! Em chưa tới Canada bao giờ. Em hy vọng tương lai em có dịp trải nghiệm.
Canada rộng và đẹp lắm mợ ạ, hy vọng nhất định sẽ có một ngày mợ sẽ đến chơi và những trải nghiệm tốt đẹp về đất nước này. Chúc mợ năm Tân Sửu vạn sự như ý.

safenoodles

Xe cút kít
Canada rộng và đẹp lắm mợ ạ, hy vọng nhất định sẽ có một ngày mợ sẽ đến chơi và những trải nghiệm tốt đẹp về đất nước này. Chúc mợ năm Tân Sửu vạn sự như ý.
Em cảm ơn cụ nhiều ạ!
Em xin chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ và mọi sự như ý ạ! 😊

HnA

Xe tăng
Cảm ơn cụ chủ đã làm 1 bài rất chi tiết để e và nhiều cụ trên này được du lịch qua ảnh của cụ.
Xin chúc cụ và gia đình 1 năm mới nhiều sức khỏe , an lành và may mắn . Chúc cụ luôn chân cứng đá mềm và vững tay lái trên mọi nẻo đường.
Ước mơ của e là 1 ngày nào đó có thể cho F1 sang Can để học đó cụ.

Stay

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ đã làm 1 bài rất chi tiết để e và nhiều cụ trên này được du lịch qua ảnh của cụ.
Xin chúc cụ và gia đình 1 năm mới nhiều sức khỏe , an lành và may mắn . Chúc cụ luôn chân cứng đá mềm và vững tay lái trên mọi nẻo đường.
Ước mơ của e là 1 ngày nào đó có thể cho F1 sang Can để học đó cụ.
Cảm ơn cụ ghé chơi. Chúc cụ và gia đình năm mới an khang thịnh vượng. Dăm năm nay em thấy nhiều bạn trẻ sang Canada lắm, có lẽ đất lành chim đậu.

Cảnh đẹp quá cụ ạ
Vâng cụ, đầu xuân năm mới cụ đăng ký được cái biển xe đẹp quá.

Nhạc

Xe container
Khu trượt tuyết lớn của họ rộng hơn cả nước VN luôn à cụ. Can nhiều rừng hồ quá