Cập nhập đường từ Hà Nội ra Đường HCM ===> Chúc Sơn, Anh Trỗi

tenluatomahoc

Xe tăng
Bản đồ Google em gửi các cụ
Em thấy trên of mình còn ít thông tin về đường qua thị trấn Chúc sơn, qua Anh Trỗi ra đường HCM nên em hôm nay đi thử xem thế nào:
Nếu hỏi anh google map từ Hà Nội đi đường tới đường HCM em toàn thấy nó chỉ đi đường Chúc sơn, Anh Trỗi Nhân có cái Đt có GPS em liều thử phát hihi cho cụ nào có ý định đi đường đó tham khảo.
Em xuất phát từ 6h kém Đi Lê văn Lương ok, tới văn Phú google chỉ đi thẳng, em đi theo kết quả là em phải quay lại đi theo Lê Trọng Tấn Hà Đông.
Rồi chạy thẳng QL 6 đi Hòa Bình, Đường 6h sáng mà đông quá em chỉ đi được có 40km/h.
Tới thị trấn Chúc Sơn rẽ trái đường bắt đầu bé tí ngoằn nghèo và nhiều ngã rẽ, đi theo google và em tới 1 con đương bê tông giữa đồng. Vừa đi vừa Run nhưng vẫn cứ đi, google đoạn này vẽ sai chỉ em ra giữa ruộng không đi vào đường, sợ sai em hỏi mấy bác đi đường ở đó, các bác bảo cứ đi thẳng.
Đường này đi gập gành như lướt sóng nhưng vẫn đi được, càng đi đường càng xấu. Đi tiếp qua cái chợ làng toàn người là người như kiểu mình đi vào giữa chợ ấy chứ không phải là đường, thấy có đường chỉ đi Hữu Văn em lướt tiếp, lúc này còn cách đường HCM khoảng vài Km nữa thôi, nhưng đường xấu hơn. Kết quả 7h sáng em có mặt tại đường HCM. Đang đi đường xấu ra đường đẹp em định lướt nhưng thấy mấy xe đi chậm nên nghi nghi em nhả ga cho chạy 50km/h, đi 1 đoạn thấy biển hết đô thị, thổi phù hixhix. đi Tổng cộng em đi hết 1h20' với quãng đường khoảng gần 50km. hixhix sót cái xe quá lần sau em chừa đi đường Xuân Mai cho lành, Đường Vân Trì em chưa thử có cụ nào hay đi cho em xin ý kiến ạ.

bugati veron

Xe đạp
e có lần đưa cả nhà đi suối cá thần ở cẩm thủy cũng đã đi qua đường này , nhờ sự trợ giúp của google map :)), cũng giống cụ, đi ngoằn ngèo mãi cũng lết ra được đường HCM :D , rõ khổ... b-)