[Funland] Cập nhật liên tục EAON Giáp Bát nói chung và quy hoạch Hoàng Mai nói riêng 202x

binhshef1985

Xe hơi
Hà Nội - Quận Thanh Xuân - Phường Thanh Xuân Nam
Cháu cập nhật mấy hình ảnh khu liền kề gần với Aeon Mall Giáp Bát.
Hiện hạ tầng giao thông nhếch nhác, giá đã đi trước 5-10 năm.
Cụ nào nói đất liền kề khu đô thị Đại Kim giá 130-150tr/m2 có cả nhà cháu cũng ạ.
9 tỉ một căn nhà trong khu phân lô, mặt tiền hơn 4m2, kinh doanh cũng dở, ở thì chả ra sao với dân trí thua xa các khu đô thị cùng mức giá hay thấp hơn: Vinhomes, Gamuda.
Chỉ duy nhất chung cư Geleximco Eco Lake View Đại Từ giá 2x tr hiện cháu cho là hợp lý.
Đất nhà liền kề mấy khu C46 qui hoạch mới còn đỡ chứ khu đô thị Đại Kim của Hoàng Hà giá 130-150tr/m2 đắt lòi mắt. Cụ nào xuống tiền cháu xin vái sống 3 vái.

Hehe, em thiết kế khu này đây. Liền kề ở đây 150tr cụ mang tiền đủ đến cũng không có mà mua. Đất của Công An HN, chưa xong quy hoạch đã có chủ hết rồi.

Yeuphunu

Xe điện
Hehe, em thiết kế khu này đây. Liền kề ở đây 150tr cụ mang tiền đủ đến cũng không có mà mua. Đất của Công An HN, chưa xong quy hoạch đã có chủ hết rồi.
Chủ đầu tư thằng Trung Yên quá lởm.
Rồi mang tiếng C46 - Cục cảnh sát phòng chống tội phạm kinh tế và chức vụ mà làm như... hạch!

longpt84

Xe hơi
Rồi mang tiếng C46 - Cục cảnh sát phòng chống tội phạm kinh tế và chức vụ mà làm như... hạch!
Em đọc biết cụ đã ở lâu khu Hoàng Mai này muốn nghe ý kiến của cụ. Em có 6 tỏi nên mua liền kề ở đâu để đầu tư sau này nếu khoái thì về ở

Yeuphunu

Xe điện
Em đọc biết cụ đã ở lâu khu Hoàng Mai này muốn nghe ý kiến của cụ. Em có 6 tỏi nên mua liền kề ở đâu để đầu tư sau này nếu khoái thì về ở
Khuyên thì hơi khó cụ ạ.
Nhưng đúng là 6tỉ giờ mua liền kề thì khó thật, ý cháu là khó ưng.
Hiện khu Đại Kim còn một số lô dưới 60m2 có sẵn nhà 4-5 tầng, mặt ngang 4m giá cũng same same tầm tiền cụ.
Nó gần Aeon Mall Giáp Bát, gần các đường kết nối với vành đai 2, 3. Khá đông vui do ở gần Linh Đàm.
Nếu phù hợp điều kiện làm việc của cụ, điều kiện học hành của con trẻ thì em nghĩ là được.
Còn nếu khéo vận hành 6 tỉ đó sau 5 năm, cụ quay lại mua được căn ưng ý hơn ở Hoàng Mai, tầm 8-9-10 tỉ.
Tất nhiên cũng cần cái duyên của cụ nữa trong mảng đầu tư cá nhân.

Thatnghiepemc

Xe hơi
Em cũng ko hiểu sao quận này rất gần lên Bờ Hồ, các trường đại học lớn BK, KTQD, XD, ,,,mà quy hoạch tủn mủn và lôm côm, chậm chạp. Hồi em học BK mong có cái nhà gần trường, gần bến xe, ... Quay lại 20 năm thấy có thay đổi nhưng ko đáng kể. So với 1 đời người thì thay đổi quá chậm, ko phát triển được là phải, hic

BChiChi

Xe máy
Em cũng ko hiểu sao quận này rất gần lên Bờ Hồ, các trường đại học lớn BK, KTQD, XD, ,,,mà quy hoạch tủn mủn và lôm côm, chậm chạp. Hồi em học BK mong có cái nhà gần trường, gần bến xe, ... Quay lại 20 năm thấy có thay đổi nhưng ko đáng kể. So với 1 đời người thì thay đổi quá chậm, ko phát triển được là phải, hic
À, em cũng học BK Khóa 43, từ hồi đó tới giờ hình như quận HM làm được cái khu Gamuda, về đường xá thì có cái phố Tân Mai thì phải. Mỗi tội giờ em ở Gamuda rồi, tìm trường cấp 1 cấp 2 cho F1 mà khổ quá, mấy cái trường ngon ngon như Lomonoxop hay Lương Thế Vinh gì gì nó ở tận đâu ấy. Ngoảnh đi ngoảnh lại hết 1/2 đời người rồi mà chưa cảm thấy được an cư lắm. Không biết 6-7 năm nữa F1 học Đại Học thì lúc đó cái đường sắt nội đô đã xài được chưa.

Hoangba86

Xe tải
À, em cũng học BK Khóa 43, từ hồi đó tới giờ hình như quận HM làm được cái khu Gamuda, về đường xá thì có cái phố Tân Mai thì phải. Mỗi tội giờ em ở Gamuda rồi, tìm trường cấp 1 cấp 2 cho F1 mà khổ quá, mấy cái trường ngon ngon như Lomonoxop hay Lương Thế Vinh gì gì nó ở tận đâu ấy. Ngoảnh đi ngoảnh lại hết 1/2 đời người rồi mà chưa cảm thấy được an cư lắm. Không biết 6-7 năm nữa F1 học Đại Học thì lúc đó cái đường sắt nội đô đã xài được chưa.
Nói về GD nếu cụ ở HM thì nhầm quận rồi.

Gừng

Xe container
muốn con cái học thì xuống Cầu giấy cụ ơi

Thanh bình đó cụ

Trung yên ở cái ảnh đằng trước 2 cái xe ben cơ

Yeuphunu

Xe điện
Hoàng Mai là di sản cũ của Thanh Trì, một góc các xã Trần Phú, Yên Sở, Lĩnh Nam, Thanh Trì tuy rất gần mà rất xa. Như một vùng trũng của thủ đô dù ở sát nách thủ đô.
Nhưng sáp nhập với Hai Bà cũng hưởng ké chút giáo dục trong đó có Tân Mai, Tân Định đó cụ.

Theo thông tin của bạn em làm taisei thì vẫn chưa chọn xong nhà thầu phụ
Nhanh thì cũng phải giữa năm sau mới nổ máy được

LosBlancos90

Xe buýt
muốn con cái học thì xuống Cầu giấy cụ ơi

Thanh bình đó cụ

Trung yên ở cái ảnh đằng trước 2 cái xe ben cơ
trong cái khu ngõ 175 định công có tận mấy dự án cụ nhỉ.
- Khu Smile Building (chung cư và liền kề) của Trung Yên
- Khu của thanh bình
- Khu liền kề của cục quản lý trại giam

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Sang năm sẽ có 2 trường C1,2 chất lượng cao ngay cạnh Gamuda đây, chắc tuyển sinh tháng 9/2021

bilic

Xe buýt
Cháu chắc chắn là cty Trung Yên, cụ seach tìm trên tất cả các nguồn public là nó nhé. Bin chửi tơi bời không riêng gì dự án này.
Thanh Bình cụ ạ. Tổng giám đốc là Ông Thanh trước làm bên tư vấn Nippo koe giám sát dự án thoát nước HN.

Gừng

Xe container
trong cái khu ngõ 175 định công có tận mấy dự án cụ nhỉ.
- Khu Smile Building (chung cư và liền kề) của Trung Yên
- Khu của thanh bình
- Khu liền kề của cục quản lý trại giam
3 khu này thông với nhau

hiện tại đã làm đường smile thông Thanh bình, chuẩn bị đấu nối sang trại giam

Tranhoa24

Xe hơi